[Funland] Chị chị em em, em đầu độc chị vì anh rể, người chết là cô đồng nghiệp

Trang Nguyen

Xe điện
Em mà đầu độc cụ thì cũng chả ngu gì em mua 1 cốc cho mỗi mình cụ,em phải mua dăm cốc thì cụ mới không nghi ngờ chứ.Hiểu chưa
Thế là xác định có thể giết đc 4 người. Sợ thật. Nếu là e đầu độc, e sẽ ko ngu gì làm vậy, e sẽ tìm cách để chỉ nhằm đúng đối tượng.

Nguyenhongson26

Xe tăng
Thế là xác định có thể giết đc 4 người. Sợ thật. Nếu là e đầu độc, e sẽ ko ngu gì làm vậy, e sẽ tìm cách để chỉ nhằm đúng đối tượng.
Nhằm kiểu gì??không lẽ gửi 1 cốc trà sữa cho đối tượng cần đầu độc??nếu tự dưng đang ở chỗ làm,có 1 người gửi cho cụ 1 cốc trà sữa cụ có uống không??Em sợ lúc đó vì tinh thần đồng nghiệp cụ lại san ra mấy cốc cho đồng nghiệp mỗi người hưởng tý ý chứ.Vậy là đằng nào cũng thế

giaconngu

Xe tăng
Em nghĩ cách g. người thì google đầy đó thôi, thế giới phẳng mà, có gì hay ho mà tưởng chỉ mình biết. Có điều người bình thường ai đi tìm hiểu cái đó làm gì? Vậy nên người ta thắc mắc thì đứng trên phương diện người bình thường, hỏi đáp thường thức chứ không phải người ta không biết google. Thay vì đem hiểu biết của chính mình, xâu chuỗi kiến thức của mình để đưa ra luận điểm thì lại đi mượn google rồi tỏ vẻ hiểu biết, rởm đời quá ạ.

Nghĩ tới nghĩ lui vẫn không hiểu sao ác nữ này nó lại làm liều đến mức khả năng xảy ra nhiều hơn 2 người tử và không phải người nó nhắm đến cao như vậy mà nó vẫn làm. Điên thật rồi.
Khi lý trí bị lấn át thì người ta có thể làm bất kỳ điều điên rồ nào, cá nhân nhà cháu nghĩ vậy.

Trang Nguyen

Xe điện
Nhằm kiểu gì??không lẽ gửi 1 cốc trà sữa cho đối tượng cần đầu độc??nếu tự dưng đang ở chỗ làm,có 1 người gửi cho cụ 1 cốc trà sữa cụ có uống không??Em sợ lúc đó vì tinh thần đồng nghiệp cụ lại san ra mấy cốc cho đồng nghiệp mỗi người hưởng tý ý chứ.Vậy là đằng nào cũng thế
Nếu con bé đó trong tình huống cụ thể của nó mà nó ko nghĩ ra cách thì e kết luận là nó ngu thật cụ ạ. :)

CSKH TMCARe

Xe buýt
Thôi ông đi sinh hoạt các cụ đi cho bọn cháu nhờ ạ , cụ nâng tầm nguy hiểm cho of chứ chau thấy ở đây có mỗi cụ là có tiềm năng làm khủng bố thôi :))
Of gì chả có từ người thần kinh, xe ôm, grab, ông trong tù và sắp đi tù, lẫn xã hội đen tạo topic còn đông người vào đọc luôn. Thứ nhiều nhất trong of là Dlv.

matrix3011

Xe tăng
Cô em vk với ông anh rể này chắc cũng là fan cứng của hội thiên địa cũng nên =))

hbu082

Xe container
tội to nhất thuộc về con ác phụ, tội to nhì là thằng nông dân. may cho thằng nông dân là nó gửi về cơ quan, chứ nó gửi về nhà chết cả nhà thì chỉ có đi bốc mứt cả đời.

bán.vé.số

Xe tải
Of gì chả có từ người thần kinh, xe ôm, grab, ông trong tù và sắp đi tù, lẫn xã hội đen tạo topic còn đông người vào đọc luôn. Thứ nhiều nhất trong of là Dlv.
Em đoán cụ hẳn không phải người thần kinh, lại chả phải dạng vớ vẩn xe ôm, grab, lại càng không phải trong tù hay sắp đi tù, xã hội đen thì đã xin nổ địa chỉ qua xiên luôn chứ lại không ngồi cào phím như em, vậy cụ thuộc vào thành phần nhiều nhất à... thôi em có khách book xe rồi, kiếm cuốc đã.

Lão Phật Gia.

Xe tải
tội to nhất thuộc về con ác phụ, tội to nhì là thằng nông dân. may cho thằng nông dân là nó gửi về cơ quan, chứ nó gửi về nhà chết cả nhà thì chỉ có đi bốc mứt cả đời.
Nông dân vô tội nhá, chẳng qua gặp phải con điên thôi.

Banhmi2018

Xe hơi
Thấy hôm nay bị tuyên án tử hình rồi nhưng có kèm yêu cầu có trách nhiệm với con nhỏ của nạn nhân đến khi trưởng thành là sao hả các cụ? Nếu thế chờ bọn nhóc lớn mới thi hành án ạ?

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Những mqh này điên rồ lắm.
Khi không đến được với người kia là họ đổ lỗi rất căm hận người sẽ vô hình chung ngăn cản họ.
Cho dù đó là vợ chồng hay con cái.
Lưới tình độc lắm.
Giết chồng hay hại vợ con đâu phải chuyện xưa nay hiếm.
Đây là hại vợ của người tình có lạ gì đâu.

Chỉnh sửa cuối:

Banhmi2018

Xe hơi
Chắc nó tính giết nhầm hơn bỏ sót, đúng là con súc vật, trông mặt nó có đến nỗi nào đâu nhỉ, dục vọng biến con người thành súc vật...
Mặt nó xấu đau xấu đớn vậy mà cụ còn bảo không đến nỗi nào.

cô giáo thỏ

Xe hơi
Giả thiết trong trà thực sự có độc
Vậy thủ phạm ship đến 6 cốc trà sữa chỉ có không quá 4 cốc có độc, thủ phạm bị sao không nhỉ? Mang cho người muốn giết: cùng 1 lúc 6 cốc, chẳng thể nào 1 người uống hết 6 cốc, kiểu gì cũng túm tụm bạn bè uống với nhau? Vậy khả năng rất cao là ko giết được người cần giết. Lạ thật.
Lại nữa ship đến 6 cốc thì 2 cốc bệnh nhân uống 1 cốc thì nạn nhân uống, trà sữa ... từ thiện hay sao mà bạ ai nấy đến là uống.
Gửi đến theo diện là bệnh nhân cám ơn y bác sĩ, kèm túi cam nữa nên ai thích thì lấy uống cụ ạ.