[Funland] Chỉ có khựa mới bẩn thỉu thế !

tolia82

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ !
Buổi sáng đọc một bài về khựa bẩn không dọn bát đĩa sau khi ăn ,
em chia sẻ thêm tý về khựa bẩn ,
Em dân du lịch - bên em cho thuê xe nên em tiếp xúc đủ loại khách , Nga , Pháp , châu âu ....và đặc biệt rất đông Khựa thời gian gần đây , ... Ok thôi , khách nào chả là khách , mình phục vụ hài hoà như nhau ,
Tuần trước - em nhận khách từ sài gòn về Phan Thiết , có tât cả 3 nhóm , nhóm thứ nhất 4 người Nga - nhóm thứ 2 có 1 gia đình Việt
và nhóm thứ 3 có 12 người Trung Quốc . đón khách lên xe xong hết , nhóm Trung Quốc lên xe sau cùng và bắt đầu chuyện xảy ra , chỉ sau ít phút trên xe giường nằm đẹp , lịch sự như vậy mà bỗng nhiên bốc mùi kinh hoàng , chi Người Nga nằm ngay sau nhân vật khựa Bẩn trên xe bịt mũi chạy lên đòi dừng xe , ..... em đi xuống cuối xe thì nhận ra mùi chân thối kinh hoàng - em đành nói to cho tất cả cùng nghe là ai có giày tất hay đại loại đồ vật gì thì xin mời xuống xe để xử lý xong đi tiếp .....( Em nói tiếng Trung và cả Nga ) sau khi nói 1 lúc ko ai nhận em đành chỉ định bởi em biết mùi này từ đâu ,,,, lôi được ông tướng khựa ra .... chân ông ý quấn xà cạp các cụ ạ ....nói vẫn thấy ghê cái xà cạp gần như chảy nhão ra và dính nhớp xuống sàn xe sau mỗi bước chân .... em mời bố tàu khựa xuống điểm dừng và bắt con lợn rủa chân , nhìn cái xà cạp gỡ ra thề em về không ăn nổi cơm vì vẫn thấy tởm,,...
em thấy cái xà cạp bẩn quá mà con lợn kia treo lên móc nhà người ta cũng đông khách nên em dù ghê nhưng lấy hết dũng cảm mang nó vứt vào sọt rác ..... lên xe lau lại sàn lau lại comfo chạy tiếp tưởng hết chuyện
về đến nơi con lợn kia bắt đầu gây chuyện là xà cạp tao đâu ..... !!!! em nói đã vứt và con lợn kia bắt đền em ,.... nếu bình thường ko sao , đằng này nó đòi 1 triệu các cụ ạ , !!!
đôi co một hồi em chán quá cái loại bẩn bựa tàu phù .... em rút ra 500k đưa và chỉ thẳng mặt tao cấm loại mày từ nay lên xe tao , Mịa nó vẫn không chịu và đòi gọi công an .... em bảo mày gọi đi tao chờ đấy ...cái xà cạp của đáng tội mới chác 50 ngàn
Mịa ....không phải là làm du lịch chắc em túm cổ đập cho trận - ức thật các cụ ạ

chubath0ng

Xe máy
Sao cụ ko nhét cái giẻ đó vào túi nilon bắt nó nhét vào balo ấy

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Chưa bàn tính chín xác của câu chuyện. Nhưng chỉ 1 cá nhân mà đánh giá cả 1 đất nước thì cụ vãi. Người VN sang nước ngoài ăn cắp thì cả nước này ăn cắp à. Tôi chơi với nhiều ng TQ và thấy họ sống thân thiện, gần gũi, nhiệt tình và có chữ tín chứ ko giả tạo như số người Nhật, hàn.. Mà tôi đã gặp. Vấm đề j ra chuyện đấy. Chính quyền của họ có vấn đề với VN. Nhưng người dân TQ họ cũng như dân mình ham hố j đánh nhau. Và đa phầm dân TQ ko biết VN là nước nào đâu.

ngắmgiăng

[Tịch thu bằng lái]
Bọn nó có vùng không đánh răng hay sao, năm 2010 cháu làm có mấy thằng Tàu, một lần đứng nói chuyện thấy nó cười răng toàn bựa mà buồn nôn.

chubath0ng

Xe máy
Nhà em cạnh 1 cái hotel ,chỗ này họ cũng hay có khách nc ngoài đến ngủ qua đêm theo đoàn . tây ta nga tàu hàn nhật có đủ thể loại hết. Nhưng đm cái lũ tàu khựa là bọn mất trật tự ,om sòm nhất. Mỗi sáng chúng nó dậy từ 5h 6h ra ngoài tụ tập là như một cái chợ vỡ đek thể ngủ nổi phải dậy đóng cửa phòng .

Anh_phu_xe

Xe máy
Có dịp em leo Fanxipan, nhiều đoàn từ các nước, Việt nam , châu âu và trung quốc. Đến điểm nghỉ buổi tối, chỉ thấy duy nhất đoàn trung quốc là cãi nhau về chỗ ngủ, cãi nhau rất to ( họ đi tour nên chỉ khác nhau nằm trong hay ngoài thôi). Tối hôm đó có nói chuyện với ông trạm trưởng, thì bảo ghét nhất dân Tàu, bọn nó cãi nhau vậy suốt.

meotamthe

Xe cút kít
Người Pháp hay người Anh đón du khách Trung Quốc cũng vậy thôi, tác phong rất tệ nhưng tiền tiêu rất hoành, nghề du lịch nó vậy, cũng là có người nọ người kia thôi.

thungkhe

Xe điện
Em thấy bọn Khựa chỉ ồn ào trong sinh hoạt thôi chứ trong cv thì tác phong CN rất đáng học hỏi. Làm việc cần mẫn, năng suất bằng vài người ta.

Alibababa

[Tịch thu bằng lái]
Ngày nào đó luật đặc khu thông quá chúng sẽ sang ta ở,lúc đó phân biệt chi nửa

rongtrang

Xe buýt
Thế này gọi là kinh nguyêt nghề nghiệp ah cụ :D

xegiacmo

Xe container
Cccm biết vì sao khách tq sang Việt Nam mọi mọi không ? Toàn dân nghèo các tỉnh vùng ven , dân tộc thiểu số ...
Ngồi xe buồn buồn bấu rách cả ghế nữa kia :))

ying80

Xe buýt
E làm HD gần chục năm. Cũng có khách nọ khách kia cụ ơi. Có đoàn e đi có 1 khách chỉ quần sooc áo may ô. K ai nghĩ là vip nhất đoàn, 5 ngày 4 đêm bao ăn hết đoàn, mua đồ như chưa bao giờ đi chợ. Cuối cùng chốt hạ e dc gần 3 lít cả đoàn đấy. K nên đánh giá chủ quan vậy

Hohoanganh

[Tịch thu bằng lái]
Chưa bàn tính chín xác của câu chuyện. Nhưng chỉ 1 cá nhân mà đánh giá cả 1 đất nước thì cụ vãi. Người VN sang nước ngoài ăn cắp thì cả nước này ăn cắp à. Tôi chơi với nhiều ng TQ và thấy họ sống thân thiện, gần gũi, nhiệt tình và có chữ tín chứ ko giả tạo như số người Nhật, hàn.. Mà tôi đã gặp. Vấm đề j ra chuyện đấy. Chính quyền của họ có vấn đề với VN. Nhưng người dân TQ họ cũng như dân mình ham hố j đánh nhau. Và đa phầm dân TQ ko biết VN là nước nào đâu.
Em lậy cụ, cụ đánh giá người trung quốc hơn người nhật, người hàn thì cạn lời với cụ thật.
Ko phải tự nhiên mà cả thế giới tẩy chay ng trung quốc nhé

hưvô

Xe lăn
Dân tộc nào, đất nước nào cũng có bọn bẩn bựa mọi rợ cả cụ chủ ạ, tỷ lệ cao thấp tuỳ theo trình độ pt của nước đó
Tàu khựa thì quãng 50%, vì dân nó đông nên ta thấy nhiều chú tàu khựa bẩn bựa
Đông lào quãng 80%, bẩn bựa quá đông, cái này khỏi bàn nhiều.
Tây lông thì đỡ hơn, quãng 30%.
80% có quá nhiều ko bác

obi

Xe tăng
Em ấn tượng nhất là bộ lông nách của gái tầu.

meo_con_xinh

[Tịch thu bằng lái]
Ack ack, nguời ta đang đánh giá trên số đông cụ ah. Ko tự nhiên mà rất nhiều người ác cảm với dân TQ, không chỉ ở VN mà toàn thế giới. Khựa thì bẩn và vô văn hoá vô cùng. Đợt trước em đi ra sân bay mà chứng kiến 1 con mụ Khựa nó khạc ra ngay giữa sàn sạch bóng của sân bay, ghê sợ luôn!