Chi hội Chi hội Santa Fe - Phê Club - Thớt chém gió - Tầng thứ 4

hiengia

Xe tải
Nhà em có món đùi cừu xăm tỏi chân chính tuyệt hảo, chân chính vì chẳng qua ở VN thì làm tạm đùi nợn cho nó giảm giá thành nhưng cũng ngon vô cùng. Để hôm tới làm bữa đùi cừu chân chính và salad Nga xịn với cháo cừu kết thúc cho ấm bụng nữa thì cứ gọi là lê tê phê...Các cụ cứ định ngày nhưng phải báo trước để em còn chuyển hàng đùi cừu bên Nga về đấy nhóe. Ăn đúng kiểu một lần chắc chắn các cụ sẽ nhớ mãi.....he he he...Gấu nhà em gửi lời cảm ơn các cụ đã đến ủng hộ quán nhà em ạ.

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Nhà em có món đùi cừu xăm tỏi chân chính tuyệt hảo, chân chính vì chẳng qua ở VN thì làm tạm đùi nợn cho nó giảm giá thành nhưng cũng ngon vô cùng. Để hôm tới làm bữa đùi cừu chân chính và salad Nga xịn với cháo cừu kết thúc cho ấm bụng nữa thì cứ gọi là lê tê phê...Các cụ cứ định ngày nhưng phải báo trước để em còn chuyển hàng đùi cừu bên Nga về đấy nhóe. Ăn đúng kiểu một lần chắc chắn các cụ sẽ nhớ mãi.....he he he...Gấu nhà em gửi lời cảm ơn các cụ đã đến ủng hộ quán nhà em ạ.
Thờ om thom huyền THÒM , thờ em them huyền THÈM rồi cụ chủ tịch ơi.

trungdq@hotmail

Xe máy
Website
www.ibcvietnam.vn
Đùi lợn cụ làm anh em đã thấy lê tê phê rồi..., giờ cụ đưa món đùi cừu nữa e sợ tháng nào anh em cũng đòi OFF đó cụ ợ.

girllacotes

Xe tải
thêm rồi em đois quá ạ,trợi đa lạnh lạnh lại còn mưa nữa chứ.thèm nhỏ dãi ạ

hiengia

Xe tải
Ngày mai bắt đầu một kỳ nghĩ lễ dài dài, nhà em quyết định đi Hải hòa- Tĩnh gia, sau đó đi tiếp vào Vũng chùa- Quảng Bình để viếng mộ Cụ Giáp. Trong thời gian trên có cụ nào trong hội mà đi hướng đó nếu có t/g thì giao lưu nhé. Bọn em đi 4 ngày, 2 gia đình, 10 thành viên.

trungdq@hotmail

Xe máy
Website
www.ibcvietnam.vn
Ngày mai bắt đầu một kỳ nghĩ lễ dài dài, nhà em quyết định đi Hải hòa- Tĩnh gia, sau đó đi tiếp vào Vũng chùa- Quảng Bình để viếng mộ Cụ Giáp. Trong thời gian trên có cụ nào trong hội mà đi hướng đó nếu có t/g thì giao lưu nhé. Bọn em đi 4 ngày, 2 gia đình, 10 thành viên.
Chúc cụ và gia đình đi vui vẻ và an toàn

trungdq@hotmail

Xe máy
Website
www.ibcvietnam.vn
Em cũng mới đi Viếng mộ Cụ Giáp về:

Chỉnh sửa cuối:

Mapu

Xe tăng
Tình hình cả nhà đi chơi thế nào rồi ạ.
Theo nguồn tin riêng của em, chủ tịt đang vi vu ở hà tĩnh, cụ dâm tặc đang khăn gói hành lý đi.. đua xe đạp. Cụ đai lừn đang tắc đường ở hoàng mai

hiengia

Xe tải
Bẩm các cụ! Lịch trình của em là đi Quảng Bình, nhưng sau 1 ngày vật lộn với cung đường Hà Nội- Hoàng Hoá( Thanh Hoá) mất đúng 8h( coi nhu một ngày) vì vậy kế hoạch đi Vũng Chùa của em đã phá sản. Hôm nay em đã có mặt tai HN. Có diều gì kg phải mong đc lượng thứ. Mấy ngày cuối tuần có cụ nào rỗi thì qua quán em chém gió nhé( có bia, rượu mời các cụ free).

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Bẩm các cụ! Lịch trình của em là đi Quảng Bình, nhưng sau 1 ngày vật lộn với cung đường Hà Nội- Hoàng Hoá( Thanh Hoá) mất đúng 8h( coi nhu một ngày) vì vậy kế hoạch đi Vũng Chùa của em đã phá sản. Hôm nay em đã có mặt tai HN. Có diều gì kg phải mong đc lượng thứ. Mấy ngày cuối tuần có cụ nào rỗi thì qua quán em chém gió nhé( có bia, rượu mời các cụ free).
Mấy hôm bận ko vào chém gió với cụ. Nên ko tư véo được đường.
E đang làm giải đua xe đạp về đbp báo em tổ chức

Cụ nào quan tâm theo dõi động viên e ở đây a.
http://qdnd.vn/qdndsite/vi-vn/71/1026/tien-len-tay-bac/HomeGallary/Default.aspx

- chạy miền trung giờ sợ nhất từ ninh bình vào hà tĩnh a.

- 24/5 này e cho cả nhà đi Xuyên vào quảng bình, huế, đà nẵng, hội an, mỹ sơn.
- e chạy đường hcm đến đoạn thắt nhỏ nhất rẽ ra Hà Tĩnh (30km) rồi mới vi vu

Chỉnh sửa cuối:

trungdq@hotmail

Xe máy
Website
www.ibcvietnam.vn
Mấy hôm bận ko vào chém gió với cụ. Nên ko tư véo được đường.
E đang làm giải đua xe đạp về đbp báo em tổ chức

Cụ nào quan tâm theo dõi động viên e ở đây a.
http://qdnd.vn/qdndsite/vi-vn/71/1026/tien-len-tay-bac/HomeGallary/Default.aspx

- chạy miền trung giờ sợ nhất từ ninh bình vào hà tĩnh a.

- 24/5 này e cho cả nhà đi Xuyên vào quảng bình, huế, đà nẵng, hội an, mỹ sơn.
- e chạy đường hcm đến đoạn thắt nhỏ nhất rẽ ra Hà Tĩnh (30km) rồi mới vi vu
e thì đi đường HCM và đến Tx. Thái Hòa thì ra QL1A, cách Vinh 16km vào đường tránh Vinh (mới xong) -> Hà Tĩnh đường cực đẹp

trungdq@hotmail

Xe máy
Website
www.ibcvietnam.vn
Chia buồn cùng cụ

trungdq@hotmail

Xe máy
Website
www.ibcvietnam.vn
Hành trình HN <-> HCM

Daer các cụ,

Kh thứ 3 (6/5) e đi TP HCM bằng xe của e Trong khoảng 12-15 ngày cả đi lẫn về. Cung đường HN <-> ĐN thì Ok vì e đã chạy rồi. Trong hội nhà mình cụ nào có kinh nghiệm chạy cung đường từ ĐN vào TpHCM thì cho e lời khuyên với ạ. Các cụ lưu ý giúp e là đi đường: 3 ngày đi + 3 ngày về nên HN <-> TP HCM chỉ chia làm 3 cung đường Sao cho phù hợp sáng chạy tối nghỉ ngơi

Vodka các cụ trước

Mapu

Xe tăng
Hành trình HN <-> HCM

Daer các cụ,

Kh thứ 3 (6/5) e đi TP HCM bằng xe của e Trong khoảng 12-15 ngày cả đi lẫn về. Cung đường HN <-> ĐN thì Ok vì e đã chạy rồi. Trong hội nhà mình cụ nào có kinh nghiệm chạy cung đường từ ĐN vào TpHCM thì cho e lời khuyên với ạ. Các cụ lưu ý giúp e là đi đường: 3 ngày đi + 3 ngày về nên HN <-> TP HCM chỉ chia làm 3 cung đường Sao cho phù hợp sáng chạy tối nghỉ ngơi

Vodka các cụ trước
Hình như trong chi hội trước có cụ Bao Cao Su vừa đi xuyên Việt, ngoài ra còn có cụ Namcuif cũng đã đi xuyên đến...Tây nguyên.
Cụ thử sang câu chuyện chuyến đi xem có thêm thông tin gì không

trungdq@hotmail

Xe máy
Website
www.ibcvietnam.vn
Hình như trong chi hội trước có cụ Bao Cao Su vừa đi xuyên Việt, ngoài ra còn có cụ Namcuif cũng đã đi xuyên đến...Tây nguyên.
Cụ thử sang câu chuyện chuyến đi xem có thêm thông tin gì không
Cám ơn cụ. Em cũng đang hóng xem trong hội nhà mình cụ nào đã đi thì e xin ít kinh nghiệm.
@ 2 cụ BCS và Namcùi trắc đang còn dư âm mấy ngày nghỉ nên chưa thấy đâu cụ ạ.

trungcsds

Xe buýt
chúc chuyến đi vui vẻ

Hành trình HN <-> HCM

Daer các cụ,

Kh thứ 3 (6/5) e đi TP HCM bằng xe của e Trong khoảng 12-15 ngày cả đi lẫn về. Cung đường HN <-> ĐN thì Ok vì e đã chạy rồi. Trong hội nhà mình cụ nào có kinh nghiệm chạy cung đường từ ĐN vào TpHCM thì cho e lời khuyên với ạ. Các cụ lưu ý giúp e là đi đường: 3 ngày đi + 3 ngày về nên HN <-> TP HCM chỉ chia làm 3
cung đường Sao cho phù hợp sáng chạy tối nghỉ ngơi

Vodka các cụ trước
cụ lưu ý chay trong đó bắn tốc độ với bắt làn ghê lắm bắn cả ban đêm luôn, đặc biệt lưu ý đoạn đường đèo cù mông giữa phú yên và khánh hòa trên đèo nhiều đoạn kẻ vạch liền đè vạch bị bắt ngay ko làm luật đc đâu . chúc cụ có chuyến đi vui vẻ à đặc biệt lên đèo có bán nhiều ghẹ lông cụ dừng lại thưởng thực trong khung cảnh thơ mộng nắm.

trungdq@hotmail

Xe máy
Website
www.ibcvietnam.vn
cụ lưu ý chay trong đó bắn tốc độ với bắt làn ghê lắm bắn cả ban đêm luôn, đặc biệt lưu ý đoạn đường đèo cù mông giữa phú yên và khánh hòa trên đèo nhiều đoạn kẻ vạch liền đè vạch bị bắt ngay ko làm luật đc đâu . chúc cụ có chuyến đi vui vẻ à đặc biệt lên đèo có bán nhiều ghẹ lông cụ dừng lại thưởng thực trong khung cảnh thơ mộng nắm.
Vodka cụ BCS, em sẽ lưu ý và cố gắng chấp hành đúng luật GTĐB.

Em cũng đã lên được cung đường các cụ cho em ý kiến nhé . (e có chút việc ở TX.Thái Hòa nữa):

Option1:

Chiều đi:

1. HN-> Đồng Hới: (HCM) 578km ; (1A) 500km => Hỗn Hợp 550km

2. Đồng Hới -> Tuy Hòa: (1A) 682km

3. Tuy Hòa -> HCM: (1A) 572km ; (TL8,QL20,Đà Lạt): 561km

Chiều về:

1. HCM-> Nha Trang: (1A) 450km

2. Nha Trang->Huế: (1A) 622km

3. Huế->HN:(HCM) 781km ; (1A) 670km => Hỗn Hợp 720km

Option2:

Chiều đi:

1. HN-> Thái Hòa: (HCM) 255km (Xuất phát buổi chiều)

2. Thái Hòa -> Đà Nẵng: (1A) 563km ; (HCM -> Tân Ấp vào QL15A) 604km

3. Đà Nẵng -> Nha Trang: (1A) 525km

4. Nha Trang->HCM: (1A) 450km

Chiều về:

1. HCM-> Tuy Hòa: (1A) 574km

2. Tuy Hòa ->Huế: (1A) 496km

3. Huế->HN: (HCM) 781km ; (1A) 670km => Hỗn Hợp 720km

Chỉnh sửa cuối:

girllacotes

Xe tải
em vừa chạy hôm 30/4 xong chạy từ 9h sáng đen 4h30 chièu mới nga sơn thanh hoá.xong quay về luôn.hôm 30/4 tắc kinh khủng 10h tôi mới vê tới nhà ạ