Chi hội Chi hội Vespa và những người bạn!

Piaggio Junior

Xe điện
Ưng cái bụng rùi đấy , chuyển qua cho cô em cầm hộ lúc nào lấy sau .......
Nợ mấy chén hôm tới uống bù , thế có thích cái gì để chuyển lại cho , đây nhiều thứu lắm .

duongtlu

Xe tải
Thưa các cụ, thưa cụ Hiệu.
Thiết nghĩ lần Off Tất niên sắp tới, ace có cái logo hay cái băng rôn gì gì đấy cho nó đồng màu, đồng chất ko ạ ??

Piaggio Junior

Xe điện
Thiết nghĩ lần Off Tất niên sắp tới, ace có cái logo hay cái băng rôn gì gì đấy cho nó đồng màu, đồng chất ko ạ ??
A chào cụ Dương...em nghĩ chưa cần đâu , cứ gặp mặt nhau rồi bàn tiếp :D

kinbi

Xe đạp
Thưa Mợ mấy vấn đề Mợ đã nêu ạ :
1. Màu sơn : cái này e ko nắm rõ nên ko dám phán linh tinh :"> nhưng e thấy xanh cửu long đa phần đều đi đc hết ạ. Hay là mợ sơn màu XANH RÊU cho nó Style ạ :">
2. Giảm sóc : Phụ kiện trong cốp có cái cần dùng để chỉnh đó Mợ. Và trong sách hướng dẫn cũng có luôn. Nếu mợ muốn thì nhờ đàn ông trong nhà chỉnh cho ạ, vì lúc chỉnh khá nặng đấy. Nếu Mợ hay đi 1m thì mợ để nấc A (nấc 1) thôi là đc rồi ạ.
3. Chân chống lúc mới mua về ko đc nghiêng cho lắm ạ. Mợ nhờ kỹ thuật chỉnh giúp cho. Tránh trường hợp dựng ko cẩn thận, bị...gây xước thì xót lắm ạ :(
4. Lót và quây : Mợ đã mua rồi thì thôi :"> đc cái Mợ mua trong hãng là YÊN SỜ TÂM rồi, ko phải nghĩ :P
5. Mũ bh : Mợ HẠNH xem trong hãng có màu XANH CỬU LONG ko ạ ? Nếu có thì để cho Mợ liên 1 cái, ĐỂ THÀNH 1 CÂY XANH CỬU LONG LUÔN :)) :))

Ai chà, lâu lâu mới chém gió 1 tý mà thấy có BÃO đến nơi rồi :))
KÍNH CÁC CỤ, CÁC MỢ ạ (b)
Em cám ơn cụ ạ.

Ý kiến màu xanh rêu của cụ em thấy rất chi là style đấy ạ, nếu sau này mà sơn màu xanh khác được em sẽ sơn màu xanh rêu cho nó độc ạ. Cám ơn cụ rất nhiều chứ lúc đầu e chỉ nghĩ ra màu xanh biển (của đời i.e ý).

Em còn chẳng biết xe có phụ kiện phụ tùng gì luôn, đúng là nữ nên trình độ hiểu biết có hạn, mong các cụ thông cảm.

Theo mợ HẠNH nói thì mũ BH ko có xanh cửu long (nhờ mợ HẠNH check tiếp), nên tạm thời em vẫn dùng con mũ BH cũng màu xanh cửu long nhg mờ có chữ HONDA trắng to đùng ạ :)), túm lại vẫn là 1 cây XANH CỬU LONG.

Em dự trong cái top này chắc màu XANH CỬU LONG chiếm đa số quá, chắc phải thập nhất, thập nhị long rồi cũng nên ;;)

kinbi

Xe đạp
Cụ cứ mua một cái bất kỳ về sơn lại là ok .....
Oài, cụ đừng đùa em chứ. Em mà có điều kiện thì em mua luôn nguyên cả bảng màu, rồi tuỳ theo thời tiết, thời trang, thời gian mà mỗi lúc dắt 1 em ra đường ạ.
Em cứ tham thế chứ em chỉ có xiền mua 1 em thôi. Đi khoảng 3-5 năm mới nghĩ đến chuyện thay áo cho em nó.

Các cụ lại sắp lên lịch OFF Tết đó à, mà em hỏi khí ko phải chứ lần OFF trước toàn thấy anh hùng, ko thấy mỹ nhân đâu à ta?

CongTu_LX

Xe hơi
hôm nay mới thấy hội của vespa. hôm nào off các cụ pm em mang xe lên cho đẹp đội hình a.

shinoda8x

Xe hơi
OFF lần tới em quất xe đạp đến không khi về xoắn quẩy lắm, cụ Hiệu đã bẩu nợ em mấy chén lận roài. Không về được thì đi bus, đi ôm à quên đi xe ôm ạ :(

shinoda8x

Xe hơi
Mặc áo da thôi cho ngầu, xoắn thì đừng hỏi nhá

duongtlu

Xe tải
Kính thưa : - Cụ Admin, cụ Mod
- Các Cụ, các Mợ trong chi hội "HỘI VESPA"
- Cùng toàn thể các Cụ, các Mợ trong diễn đàn OF

Vậy là một mùa đông lạnh giá, một năm cũ đã sắp qua, để lại trong trái tim chúng ta nhiều kỷ niệm buồn vui lẫn lộn. Thời khắc chuyển giao năm mới cũng sắp đến. Một mùa xuân hứa hẹn mang nhiều may mắn tới. Hưởng ứng với niềm vui xuân mới, "HỘI VESPA" mong muốn tổ chức một buổi offline tất niên, với mục đích kéo gần khoảng cách giữa các thành viên trong chi hội, để mng được gặp mặt và biết về nhau nhiều hơn.
Đây cũng là dịp để các thành viên chia sẻ kinh nghiệm quý báu của mình cho mng.

Vậy, kính mời cụ Admin, cụ Mod cùng toàn thể các Cụ, các Mợ trong diễn đàn OF nói chung, trong chi hội "HỘI VESPA" nói riêng tới dự buổi offline tất niên.

Thời gian : 19h ngày 1/2/2013 (tức ngày 21 âm lịch)
Địa điểm : Hoàng Tử Ếch - 290 Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội
Theo tinh thần : " vương quốc campuchia, với sự tham gia của ca sỹ lệ quyên và chúng ta tưởng nhớ đến cố tổng thống gopbachop"

Chỉnh sửa cuối:

LiemBlue

Xe lăn
Anh quên vụ ăn chơi thế này thu chi cần public rõ ràng chứ mụ duongtlu,theo tinh thần vương quốc campuchia với sự tham gia của ca sỹ lệ quyên và chúng ta tưởng nhớ đến cố tổng thống gopbachop:))

duongtlu

Xe tải
Anh quên vụ ăn chơi thế này thu chi cần public rõ ràng chứ mụ duongtlu,theo tinh thần vương quốc campuchia với sự tham gia của ca sỹ lệ quyên và chúng ta tưởng nhớ đến cố tổng thống gopbachop:))
Em mạn phép xin luôn VĂN THƠ của cụ ạ :x
Kính cụ (b)

nguyenhanh

Xe hơi
Cụ nào cho em bám càng với! Vác con nhái Vespa đi sợ bị đuổi về :((

nguyenhanh

Xe hơi
Ai đuổi mợ thì bẩu em em xì lốp cho:-)),off hội vespa em đi honda kiểu này chả dám đến sợ gạch đá nhà Pi với chi hội Vespa lém ợ:69:
Chắc em mang theo mũ BH, cụ Liêm có đội không em mang theo cái "sơ cua" :D

shinoda8x

Xe hơi
Kính thưa : - Cụ Admin, cụ Mod
- Các Cụ, các Mợ trong chi hội "HỘI VESPA"
- Cùng toàn thể các Cụ, các Mợ trong diễn đàn OF

Vậy là một mùa đông lạnh giá, một năm cũ đã sắp qua, để lại trong trái tim chúng ta nhiều kỷ niệm buồn vui lẫn lộn. Thời khắc chuyển giao năm mới cũng sắp đến. Một mùa xuân hứa hẹn mang nhiều may mắn tới. Hưởng ứng với niềm vui xuân mới, "HỘI VESPA" mong muốn tổ chức một buổi offline tất niên, với mục đích kéo gần khoảng cách giữa các thành viên trong chi hội, để mng được gặp mặt và biết về nhau nhiều hơn.
Đây cũng là dịp để các thành viên chia sẻ kinh nghiệm quý báu của mình cho mng.

Vậy, kính mời cụ Admin, cụ Mod cùng toàn thể các Cụ, các Mợ trong diễn đàn OF nói chung, trong chi hội "HỘI VESPA" nói riêng tới dự buổi offline tất niên.

Thời gian : 19h ngày 1/2/2013 (tức ngày 21 âm lịch)
Địa điểm : Hoàng Tử Ếch - 290 Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội
Theo tinh thần : " vương quốc campuchia, với sự tham gia của ca sỹ lệ quyên và chúng ta tưởng nhớ đến cố tổng thống gopbachop"

Mai em phổ nhạc cho sớ của cụ
Dạo này đêm hôm thức giấc mấy lần :(

kinbi

Xe đạp
Vote cho cụ duongtlu về khả năng văn thơ của cụ ạ ;;) cái gì mà "vương quốc campuchia, với sự tham gia của ca sỹ lệ quyên và chúng ta tưởng nhớ đến cố tổng thống gopbachop" cơ chứ, há há há :))

Ở Kim Mã thì ngay gần công ty em rồi, nhưng em đang sợ công ty em cũng tổ chức trùng ngày trùng giờ ko trùng địa điểm ạ ~X(
Nếu trùng thật, các cụ cho em mạn phép qua chào rồi lượn luôn có được ko? [-O<
còn phần em xin chịu phạt sau vậy ạ. b-(

duongtlu

Xe tải
Vote cho cụ duongtlu về khả năng văn thơ của cụ ạ ;;) cái gì mà "vương quốc campuchia, với sự tham gia của ca sỹ lệ quyên và chúng ta tưởng nhớ đến cố tổng thống gopbachop" cơ chứ, há há há :))

Ở Kim Mã thì ngay gần công ty em rồi, nhưng em đang sợ công ty em cũng tổ chức trùng ngày trùng giờ ko trùng địa điểm ạ ~X(
Nếu trùng thật, các cụ cho em mạn phép qua chào rồi lượn luôn có được ko? [-O<
còn phần em xin chịu phạt sau vậy ạ. b-(
=)) các Cụ, các Mợ đâu hết rồi ạ ?
Gạch gỗ, gạch đá, gạch đất, gạch....Mợ kinbi nhận hết kìa =))