Thảo luận Chi phí bảo dưỡng và thay thế phụ tùng cho Focus Ecoboost

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Giá quá rẻ cho một con xe quá ngon. Có thể nói ngon nhất phân khúc, mà số phận hẩm hiu quá. Qua box Merc thấy các sale merc đang quảng cáo e300 mới có tự động lùi chuồng vuông góc và đỗ song song là tính năng cool của đời merc E mới.
Nhìn lại em focus có đủ cả từ năm ngoái, máy thì turbo nhự merc mà bán cả năm ko bằng Mazda 3 nhượng quyền anh Hải lắp bán 1 tháng. Buồn cho cái thị trường VN méo mó quá.
Em cũng thấy rất buồn cụ ah. Kiểu như nhà có cô con gái út vừa đẹp người, vừa đẹp nết, điện nước...đầy đủ, thách cưới cực ít mà chả ai rước chỉ vì mấy cô chị lớn truớc có đôi phần đỏng đảnh khiến làng xóm chê bai cộng thêm gia cảnh nhà đôi khi bi mang tiếng là không...hiếu khách. Nhìn sang nhà hàng xóm cờ hoa xin dâu, đón dâu nườm nượp mà chạnh lòng.

huyanh07

Xe buýt
Em cũng thấy rất buồn cụ ah. Kiểu như nhà có cô con gái út vừa đẹp người, vừa đẹp nết, điện nước...đầy đủ, thách cưới cực ít mà chả ai rước chỉ vì mấy cô chị lớn truớc có đôi phần đỏng đảnh khiến làng xóm chê bai cộng thêm gia cảnh nhà đôi khi bi mang tiếng là không...hiếu khách. Nhìn sang nhà hàng xóm cờ hoa xin dâu, đón dâu nườm nượp mà chạnh lòng.
Mấy dòng tản mạn của cụ sâu lắng quá làm em cũng chạnh lòng, lại quay lại ngắm focus nữa rồi, hic.

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Mấy dòng tản mạn của cụ sâu lắng quá làm em cũng chạnh lòng, lại quay lại ngắm focus nữa rồi, hic.
Vâng cảm ơn cụ! Chúc cụ sớm chọn được ngày lành tháng tốt để đón em nó về dinh:)

Dimbo

Xe hơi
hội eco à, cho em vao nha

kakalot165

Xe máy
Em là khách mà cũng thấy buồn cho nó. Vợ chồng đi xem định lấy Fiesta, bác sale dẫn vào xem nhưng vẫn chào mời Focus, mấy hôm sau vẫn thế. Em liếc nhìn cũng thèm lắm, cá nhân em thấy nó rất gợi cảm, có lẽ sở hữu nó thì sẽ thỏa mãn lắm =P~. Nhưng mà chỉ cố được Fiesta thôi. Em nghĩ đại đa số người mình, tầm tuổi để bỏ ra gần 1 tỏi mua xe thì cũng phải từ 35 trở lên, cái tuổi ấy nhìn Focus nó gợi cảm, bốc lửa quá không chiều được, chọn cái hộp tôn đơn giản mà ngồi thôi. Còn trẻ trẻ như bọn em thì lực lại chưa đủ, lại phải đợi mấy năm nữa lên đời vậy :((

hieunt48

Xe đạp
Sale nào giá tốt PM em cái nhể.