Chi phí sửa chữa bảo dưỡng cho dòng Mercedes S class

Mr.NgDavis

Đi bộ
Em tập tọe định học chơi sang, nhưng hẻo Obama...:bz
Cậu em đang tiến cử một em S350 full kịch trần đời 2007, đăng ký T2 năm 2008.
Phân vân quá vì xe còn khá đẹp , ngặt nỗi thiếu kinh nghiệm chơi Mẹc , các cao nhân tư vấn sẽ rất tốn kém mà không biết sẽ đến mức nào.. rồi sẽ đưa em nó đi kiểm tra sức khỏe định kỳ ở đâu.. chi phí chăm sóc sức khỏe hàng ngày..
Em hoang mang quá đi.. Các cụ ném đá cho em khai trí chút ạ.
Kính!

Phân vân quá vì xe còn khá đẹp , ngặt nỗi thiếu kinh nghiệm chơi Mẹc , các cao nhân tư vấn sẽ rất tốn kém mà không biết sẽ đến mức nào.. rồi sẽ đưa em nó đi kiểm tra sức khỏe định kỳ ở đâu.. chi phí chăm sóc sức khỏe hàng ngày..
Kính!
Em thì không có S , nhưng em có 1 cậu bạn thân đang chạy S550 - 2008, mượn xe nó suốt, và 2 người bạn khác không thân lắm đang chạy 500 -2006 và S63 - 2009. họ là nhưng người chơi S và đam mê S nhớn tuổi kha khá lâu. Họ đúc kết được nhiều kinh nghiệm về S đời này, họ biết hỏng thì sửa ở đâu, va quệt sơn ở đâu, và thậm chí tự ship đồ về và nhờ Gara thay hộ. Nếu cụ múc S hú em câu em gọi 3 lão kia đến cafe chia sẻ kinh nghiệm với cụ, em thề là họ sẽ phun hết bởi mỗi lần nhắc đến S cháu thấy họ nghứa miệng cứ nói mãi ạ. ( có lễ cùng chung niềm đam mê gặp nhau ). em hay lót dép hóng theo họ nên nghe lén được một số điểm như lày ạ: sơn thì Tuấn 32 đại từ là cực ổn rồi, máy móc phụ kiện thì Đại Từ hoặc tự ship hàng về nhờ Đại Nam lắp mình giả tiền công. còn việc ship đồ về em cũng chơi với 1 bác có thể ship giúp, chỉ lấy 10 ero tiền công thui ạ, bọn em toàn nhờ bác ý. Em thấy cụ múc S là em máu lắm ạ. Em chỉ khuyên cụ trước khi múc kiểm tra xe kỹ để mua đúng giá trị thực, tránh mua về phải bỏ thêm 100 củ hay hơn nữa do mình ko kỹ, mà có bỏ thêm thì mình phải biết trước điều đó và chấp nhận vì máu. Em thấy cụ chọn S nên em nể cụ. hơi dài dòng tý khí ko phải mong cụ bỏ qua. Tăng cụ mấy bức ảnh con S550 của thằng bạn em để dồn máu cụ lên não múc sớm đi tết cho ló tê.

Chỉnh sửa cuối:

LED&HID4auto

Xe tải
Website
mernat.com.vn
Rỗi time mời cụ chủ qua 21 Khương Hạ ( Gara ô tô Đại Lộc ) giao lưu & khám bệnh cho V2 nhá, đảm bảo sức khỏe V2 lại tươi phơi phới ngay thoai:D

tuanminh1912

Xe buýt
Không phải thay đồ thì cứ tránh hãng ra là rẻ hết cụ ạ, trên này có nhiều cụ nhà mình có gara, cụ cứ yên tâm gửi gắm và tận hưởng siêu xe.

KunBoy

Xe buýt
S chắc là khủng lắm ạ :(. Ông chú gần nhà em chơi con E250 thôi mà hôm rồi đi thay dầu với 2 quả lốp trước về chìa cho em xem cái hoá đơn 20tr có lẻ :)

Wesleyheigo

Đi bộ
Из-За период пандемии право ряд поменялось, но около налоговой работы сейчас возникли новейшие способности с целью контролирования также рассмотрения.

ooovirt.ru/

регистрация ооо

бухгалтер для ип

ликвидация фирмы

товарный знак регистрация

адвокат по земельным делам

семейный юрист

mtcar

Xe tải
Rảnh rỗi em mời cụ qua MTCAR GARAGE - 46 Chương Dương Độ, Hoàn Kiếm, Hà Nội khám sức khỏe cho V2, sẵn tiện cụ có điều gì băn khoăn trong quá trình sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa cho V2 thì cụ cứ chia sẻ, bên em hỗ trợ cụ nhiệt tình ạ 😀.
ĐT: 083.852.5555 - 0913.223.024

Phong7887

Xe buýt
Của cụ nào đây?

fire_dragon

Xe tải
Kính!
Cụ cứ tự tin mà chơi. Qua 1 đời S cụ sẽ lên level như thợ. Đi gara chém gió chủ gara toát mồ hôi vì cụ sửa còn rẻ hơn gara tự sửa :)) e đùa đấy S thì cụ để ý 2 cái giảm xóc trước hay chết. Có thể mua hàng Mẽo 1000$ ship về hoặc chơi hàng China rẻ hơn kha khá. Ko nên chơi hàng bãi nhanh chết. Hộp số 7 cấp cụ cũng phải chú ý hay đổ bệnh cụm TCM, nếu chết cảm biến thì ra chỗ quen thay cảm biến tốc độ ko cả công khoảng 2 củ. Còn chết con CPU thì chỉ có thay cả vỉ, đồ bãi cả cài khoảng 9 củ, đồ mới 17-25 củ tùy cụ tìm đc hàng như nào. Két nước làm mát cũng cần để ý 2-3 năm thay 1 lần vì nó hay bị thông nước mát vào dầu hộp số, nếu bị mà biết mà đi là ra mạt đen coi như toi bộ đồ lòng hộp số. Thay hộp số đổi các thì khoảng 20tr cho cả bộ cơ khí ko gồm vỉ với công lắp. Các dòng S300, S350 ko có két làm mát dầu hộp số phụ như S550, cụ nên mua về lắp vào sẽ bền và ổn định hơn rất nhiều. Động cơ M272 hoặc M273 để ý cái thanh cân bằng bị mòn bánh răng, chú ý 4-5 năm thay cái két làm mát dầu động cơ mua hãng 5tr cái này nên mua hàng cho bền, hàng TQ rẻ hơn mà ko bền bằng đi ko yên tâm nhỡ nước vào dầu lại rách việc. Còn lại e thấy các thứ khác cũng same same E class thôi. Càng A rồi rotuyn bugi, curoa, lốc, củ đề bơm xăng các kiểu cũng thế cả. Cụ mua bên TQ về sẽ rẻ đc nhiều so vs mua tại VN. Các trang hay có đồ Mer là Aliexpress, Ebay, Shopee, Lazada