Chi phí thực tế khi học bằng lái xe ôtô B2 ...!

Thiên trần

Xe hơi
Của em hiện là 11củ. Sao mà đắt thế. Đc cái gần nhà.

Thiên trần

Xe hơi
Cụ đã học rồi thì thôi cụ ạ còn cụ có ai muốn học cụ giới thiệu cho e.e dạy trọn gói B2 6tr tại Keangnam phạm hùng hn.cụ học thoải mái 1 tuần 2 buổi,học 1 mình 1 xe đến khi lái thành thạo mới thôi,e nói là thành thạo chứ k nói lái giỏi vì cụ hiểu tồi đấy thời gian có 3 tháng học thì lái chưa thể giỏi đc mà chỉ lái xe thành thạo về lái xe tự tin cụ a.giờ học cụ đc tự chọn để k ảnh hưởng đến cv của cụ.học phí e thu trước 1 nửa là 3tr còn 3tr sau lúc nào thi đỗ lấy bằng cụ gửi nốt e cụ nhé.tiền nong đối với e cứ thoải mái lấy bằng trả e nốt nhưng quan trọng là tay lái khi học xong lái xe như thế bào thôi.cụ ra e dậy thử xem cách dạy và làm của e như thế nào nếu ok thì nộp học cụ nhé.số e 0902118399 e là Đạt gv dạy lái xe chuyên nghiệp tại hn
Ủn cho cụ nhé. Có bạn bè em giới thiệu cho

hakaraoke

Xe tăng
Số 2 ngách 124 Văn chương, Đống đa, Hà nội
Thế mà hồi em học chỉ phải nộp cho nhà trường có 1,2 củ, sau 9 tháng miệt mài kinh sử, tốn thêm một khoản gấp 3 lần như vậy và một tiểu đoàn tinh binh tại Sơn tây, cuối cùng cũng nhận được cái bằng lái xe B2, năm đó là năm 1995:-ss

ddonline

Xe đạp
a Đạt daylaihanoi dạy nhiệt tình cách dạy cũng hay, e học có chục buổi là đã phi ầm ầm rồi. mới lấy bằng hết hơn 6tr tí. tiện đây bác nào cho hỏi xe Triton máy dầu ăn uống thế nào nhỉ xe 1 cầu đời 2010 giá 350tr có mua dc ko nhi

noisesxe

Xe đạp
Em vừa lấy bằng ở chỗ cụ daylaihanoi tức cụ Đạt :)). Cụ đạt dạy rất nhiệt tình chỉ bảo cặn kẽ từng tí một. Bài nào là ngon bài đấy. Thời gian do mình chọn và báo cho cụ để cụ sắp xếp. Lý thuyết cụ cũng cho ôn cẩn thận và kiểm tra thường xuyên luôn ạk. Hôm e đi thi có 5 cụ khác thì đỗ cả 6. Giờ e đag quẩy taxi mai linh đc hơn 1 tháng mà cứ như f&f7 luôn. Chúc cụ đạt nhận đc nhiều học trò mới. Và cụ nào đag lăn tăn chỗ học thì cụ đạt là lựa chọn số 1 ạk. Thân ái

tranhieungan

Đi bộ
Có cụ nào ở Đà Nẵng ko nhỉ ?
E đang định học B2 mà chưa biết nên học TT nào gọn gọn tí, chứ ko có time trà thuốc với các thầy #:-s

Thiên Nguyễn 1

[Tịch thu bằng lái]
Em vừa lấy bằng ở chỗ cụ daylaihanoi tức cụ Đạt :)). Cụ đạt dạy rất nhiệt tình chỉ bảo cặn kẽ từng tí một. Bài nào là ngon bài đấy. Thời gian do mình chọn và báo cho cụ để cụ sắp xếp. Lý thuyết cụ cũng cho ôn cẩn thận và kiểm tra thường xuyên luôn ạk. Hôm e đi thi có 5 cụ khác thì đỗ cả 6. Giờ e đag quẩy taxi mai linh đc hơn 1 tháng mà cứ như f&f7 luôn. Chúc cụ đạt nhận đc nhiều học trò mới. Và cụ nào đag lăn tăn chỗ học thì cụ đạt là lựa chọn số 1 ạk. Thân ái
E cũng học cùng cụ rồi,e lấy bằng trước tết,đúng hôm 27 tết cụ Đạt gọi ra lấy bằng.cụ đạt trẻ dễ tính,dạy tỉ mỉ các cụ nên học chỗ cụ Đạt các cụ ạ.sdt của cụ ý 0902118399 các cụ ạ.e học xong cả thẩy cái vụ bằng B2 chỗ cụ Đạt hết 7t hơn chút síu.cụ ý lại thu trước có 1 nửa tiền rồi đến lúc thi đỗ mới thu nốt các cụ ạ

kuwowngfby

Xe buýt
Em lấy bằng năm 2013. Lúc đó em hết 12 củ. Chủ yếu là nhậu nhẹt. Còn học phí ban đầu là 6,5 củ (tính cả chống trơn trượt :D)

Thiên Nguyễn 1

[Tịch thu bằng lái]
Em học hết 7 triệu. ( Trong đó 6 triệu nộp cho cụ giáo viên, 700 lệ phí thi, học xe chíp 230 K /h ). Tổng chi phí 7 triệu, không phát sinh. Học xong cảm ơn thầy 500 K nhưng thầy không lấy. Tổng 7 triệu không phát sinh.
Klq nhưng có ai học thì học ở cụ giáo viên mình học dạy rất được, nhiệt tình lắm .

Crezc3nt

Xe đạp
Nếu học để thi đậu thì không có cái giá trên 10 tr đâu, mấy thím đừng có chém gió. Cái mục dã ngoại rồi ăn nhậu là tùy chọn, ko đi cũng được, mấy thím đi chơi thì phải chịu tốn kém, đừng có tính nó vô chi phí học B2 làm rối loạn thông tin cho anh em chưa biết.

Hiện nay đóng học phí rồi phí thi + vài giờ mướn xe sa hình thì chi phí nhiều nhất chỉ khoảng 6~7 tr thôi (tùy chỗ)

Cái gì mà "học phí ít nhất là 10tr", nhảm nhí

QuickSilver

Xe tải
Nhiều chỗ 3-5tr. Nhiều chỗ 8-9tr.

angkorwat

Xe điện
E cũng học cùng cụ rồi,e lấy bằng trước tết,đúng hôm 27 tết cụ Đạt gọi ra lấy bằng.cụ đạt trẻ dễ tính,dạy tỉ mỉ các cụ nên học chỗ cụ Đạt các cụ ạ.sdt của cụ ý 0902118399 các cụ ạ.e học xong cả thẩy cái vụ bằng B2 chỗ cụ Đạt hết 7t hơn chút síu.cụ ý lại thu trước có 1 nửa tiền rồi đến lúc thi đỗ mới thu nốt các cụ ạ
Học chỗ này em thấy có vẻ ổn. F1 nhà em đang học ở đó, sắp thi. Trò có vẻ rất khoái thầy.

quynhbmw

Xe đạp
thế thì cũng rẻ mà, học thi bao nhiêu cho vừa an uống mất nhiều thui

robeo1958

Xe điện
đi học luôn đi bạn ơi ! mình thu có 1 nửa học phí trước thôi mà.bạn học xong xuôi đâu vào đấy rồi mình mới thu nốt.học thoải mái đến khi nào lái vững mới thôi.đến với mình bạn được học 1 mình 1 xe ngay tại Phạm Hùng keangnam HN bạn ạ
Nếu đúng như cụ quảng cáo thì có vẻ cũng ổn nhưng em thấy 1h/buổi sợ hơi ít cụ ạ. Với lại cụ khẳng định dạy học sinh lái thành thạo chứ cũng ko quan trọng số buổi tập mới thôi thì giả sử em có time và muốn học nhanh, tuần khoảng 3 buổi vẫn ok chứ ạ :)

robeo1958

Xe điện
Bạn yên tâm mình dạy bạn khi nào lái thành thạo mới thôi.nếu thời gian nay bạn đang rảnh ra học liền 3 buổi cũng đc bạn nhé.mình đảm bảo về tay lái cho bạn luôn.vì mình chỉ thu trước có nửa tiền thôi mà,thành thạo mình mới thu nốt
OK cụ, theo em hiểu đại khái là cụ thu trước 3 triệu, rồi cụ dạy tận tình cho học sinh, tuần khoảng 2 buổi, chỉ bảo tận tụy khi nào lái ok, thi xong cụ thu nốt 3 củ phải ko ạ? Ngoài ra cuối kỳ học có phát sinh tập xe chip thì hs tự trả tiền này 230k/h và tự nộp các loại phí thi, phí cấp bằng...khoảng < 1 củ nữa phải ko ạ? Mà mùa hè thế này e nảy sinh ra ý định tập tý buổi sáng, vừa mát mẻ, vừa đỡ tốn time thì cụ có đáp ứng được ko ạ, ví dụ tập từ 5h30 (5h45) gì đó, khoảng 1h rồi về ăn sáng đi làm là vừa cụ ạ :)

robeo1958

Xe điện
Vâng đúng như thế bạn ạ.mình chỉ thu trước 1 nửa còn khi nào học xong xuôi thành thạo mình thu nốt và bạn chi thêm 2 khoản lệ phí thi,phí làm bằng và tiền xe chíp nữa là ok bạn ạ.xong xuôi tầm hơn 7tr tí xíu thôi ạ.học sớm cho mát bạn nhé.bạn ra sớm 5,6h sáng thoải mái bạn ạ,chỉ sợ bạn ngại dậy sớm thôi.lúc nào rảnh mời gấu nhà bạn qua bãi mình học thử nhé.bãi tập của mình ở gần keangnam và đối diện chợ Nam trung yên bạn nhé.thank bạn
À cho em hỏi tỉ mỉ chút (coi như cụ kết hợp quảng cáo, giới thiệu luôn cho ae biết) :P
À mà ở OF cụ phải xưng cụ-em mới thân thuộc chứ nghe bạn bạn thấy cứ nao nao :))
Chương trình dạy của cụ đại khái như nào ạ? Ngoài việc dạy Gấu em thi lấy được bằng (cái này có vẻ ko khó với nhiều nơi) em muốn nhờ cụ chỉ bảo để biết ra đường tí ti, về e chỉ bổ túc ngắn hạn thêm thôi chứ chỉ cho cái bằng ko rồi về em phải đào tạo ra đường nản lắm cụ ạ, với lại xe chuyên dùng các cụ có phanh phụ dễ chỉ giáo chứ xe em ko có phanh phụ chỉ biết phanh mồm thôi ạ :))
Em đoán chắc là trước mắt cứ tập sa hình tại bãi gần Keangnam kết hợp học lý thuyết rồi sau đó quen quen mới cho ra đường vài buổi phải ko ạ? :D. Nếu giờ bắt đầu học và nộp hồ sơ thì khoảng bao giờ thi được ạ? À mà bên cụ lúc thi là thi bãi nào thế ạ?

Chỉnh sửa cuối:

Tony2013

Đi bộ
Chào cả nhà! Em đang có nhu cầu học lái xe! Có Thầy nào giúp em không ah! Em muốn học để lấy bằng và lái xe ra đường! Các thầy cho em mức giá và bảo đảm hộ em cái ah! Em cảm ơn các Thầy!

robeo1958

Xe điện
Vâng.thưa cụ.e dạy trong hình ngon nghẻ đề 3 lùi chuồng tốt lúc đó e mới cho ra đường cụ ạ.vì phải làm đc các bài cơ bản về lái xe đã rồi e cho ra đường vi vu hv mới đỡ hoảng cụ ạ.e ra đường thì cho các cụ đảo số cho thuần tay đã rồi mới chạy vào phố đc.đảm bảo với cụ là về giám chạy xe của nhà luôn ạ.vì lái luôn thì e giám chắc chứ để lâu 1 thời gian sau mới lái thì e k giám chắc cụ nhé.vì để lâu sẽ mai một bớt ạ.bây giờ nộp hồ sơ thì đến tháng 9 là thi sát hạch lấy bằng cụ nhé.vì sau 3 tháng mới thi đc ạ.hồ sơ cụ chỉ cần nộp cho e 8 ảnh 3/4 và 1 bản phô tô CMND(k công chứng)e sẽ lo hết thủ tục cho các cụ ạ.thi thì thi tại sân thi trường 10 bộ quốc phòng ở cuối đường láng hòa lạc cụ nhé.thank cụ nhiều
Chuẩn rồi cụ, thế hay là sáng mai e đưa Gấu qua tập thử chỗ cụ 1 buổi, nếu ok cho em đăng ký cho Gấu luôn cụ nhá :)

Nobita M6

Tháo bánh
có ai nhận dạy lái ở mỹ đình hn ko?