Tin tức Chi tiết CX5 2018

congbocngheo

Xe buýt
Em hơi thắc mắc về chức năng auto hold của phanh, theo mô tả thì

cái này thời gian đầu hoặc người lạ mà đi xe thì có sợ không quen sẽ dễ bị dồ ga không nhỉ, vì thông thường nếu ko có cái này sẽ là nhả phanh, thậm chí vẫn phải rà phanh để xe tiến từ từ, nếu cần và đủ an toàn thì mới thêm ga. Trong khi như cái này mô tả thì đang dừng muốn xe đi sẽ phải thêm ga ngay từ đầu, mà lúc này thì các xe phía trước vẫn còn rất sát xe mình.
Em cũng nghĩ như Cụ, không biết có nút tắt chức năng này không chứ ở Hà Nội, đường tắc, toàn rà phanh để đi. Nếu cứ phanh lại phải chuyển sang chân ga xe mới chạy tiếp thì khó chịu thật.

Vietxdct

Xe buýt
có cửa gió sau rồi, nhiều nâng cấp đang giá, trường hải lại giảm giá sốc nữa, lại dẫn đầu phân khúc, like cx5

MazdaConsultant

[Tịch thu bằng lái]
Không Cụ sale nào trả lời được chính xác cho Em mà này là màu gì à? 42B, 42M hay 45B.
màu 45B sản xuất thay thế 42B đó bác !
Từ giờ đến cuối năm Mazda chỉ lắp ráp vài trăm xe bản NEW vì vẫn còn tồn bản Facelift nên bác nào muốn đặt xe thì nên đặt luôn ạ !

Con_Đầm_Pích

Xe buýt
Đợt này trên Poster quảng cáo Em thấy chỉ có 6 màu, không có màu 45B và màu đỏ. Chắc là đầu năm 2018 mới có hai màu này đúng không Cụ?
Màu vàng và đỏ sẽ có thời gian giao xe lâu hơn cụ ạ. Các màu khác kí sẽ có xe giao theo lịch ạ

kamelo

Xe buýt
trời, bác so sánh ở VN làm gì, hãy nhìn ra thế giới đi bác
Cụ nói mắc cười quá. Đang so sánh xe tại thị trường VN. CRV ở Vịt bị cắt tùm lum so với nước ngoài. Nếu cụ thích cụ cứ chơi CRV nhập ah

kamelo

Xe buýt
cụ so động cơ, nước sơn, khung gầm, thân vỏ, hộp số, các trạng bị an toàn đảm bảo hoạt động tốt, hàng dập made in japan Nhập Mỹ không? lột từng cái ra em so với cụ đây, cái nào nhiều japan hơn ăn xe nhá. option có cái nào japan k hay toàn tung quở, với Vịt???.
Nếu toàn hàng tung quở thì xin lối là cái giá xe bây giờ đang quá đắt, cứ nhìn lifan, longcin, giờ đi đâu hết rồi, trước thì oánh chết cả hàng loạt xe việt
Em có con mazda cá vàng cứ bị đồn là trộn hàng anh Tập, em chỉ thấy mấy cái nẹp nhựa, DVD là của anh Tập thôi ah. Những thứ quan trọng vẫn của mazda ah

s0c_uuu

Xe buýt
Em có con mazda cá vàng cứ bị đồn là trộn hàng anh Tập, em chỉ thấy mấy cái nẹp nhựa, DVD là của anh Tập thôi ah. Những thứ quan trọng vẫn của mazda ah
Cụ chỉ cần hiểu 1 cách đơn giản thế này, giữa thời điểm mọi cái đang bập bù phập phù. đánh lừa tâm lý người dùng
1 cái xe hạng C mà giá same same cái xe hạng B, xe Nhật mà giờ còn rẻ hơn cả xe Hàn, dựa vào đâu họ có thể hạ giá đến mức ấy? K fai là chất lượng thì là cái gì?
Em đố bất kỳ hàng tốt hàng xịn mà giá rẻ được đấy, kể cả đôi dép hay cái quần s.i.p cụ ạ :)

s0c_uuu

Xe buýt
Khi nào cụ cưới CRV nhập thì review giúp anh em mở rộng tầm mắt nhé. Ah mà với giá CRV nhập chắc đủ tiền sắm San Sắt với đổ dầu chục năm
Dạ em đang chạy Civic và mazda rồi cụ, chờ chộp đc em crv nhập mà chưa có xe ngon nào bán

athanh66

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
chaogangviet.vn
Em hơi thắc mắc về chức năng auto hold của phanh, theo mô tả thì

cái này thời gian đầu hoặc người lạ mà đi xe thì có sợ không quen sẽ dễ bị dồ ga không nhỉ, vì thông thường nếu ko có cái này sẽ là nhả phanh, thậm chí vẫn phải rà phanh để xe tiến từ từ, nếu cần và đủ an toàn thì mới thêm ga. Trong khi như cái này mô tả thì đang dừng muốn xe đi sẽ phải thêm ga ngay từ đầu, mà lúc này thì các xe phía trước vẫn còn rất sát xe mình.
cụ nào định mua thì cứ luyện chân dần, nhấp vào nhả ra thẽ thọt chứ ko lại rồ ga thì bỏ mẹ *-*

athanh66

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
chaogangviet.vn
có cửa gió sau rồi, nhiều nâng cấp đang giá, trường hải lại giảm giá sốc nữa, lại dẫn đầu phân khúc, like cx5
lần nâng cấp này cũng nhìn hài hòa hơn đời cũ, nói chung cũng đáng để mua, tùy theo fan nào thôi

Mrphamvn

Xe tăng
Cụ chỉ cần hiểu 1 cách đơn giản thế này, giữa thời điểm mọi cái đang bập bù phập phù. đánh lừa tâm lý người dùng
1 cái xe hạng C mà giá same same cái xe hạng B, xe Nhật mà giờ còn rẻ hơn cả xe Hàn, dựa vào đâu họ có thể hạ giá đến mức ấy? K fai là chất lượng thì là cái gì?
Em đố bất kỳ hàng tốt hàng xịn mà giá rẻ được đấy, kể cả đôi dép hay cái quần s.i.p cụ ạ :)

Vậy bác cứ xe đắt mà múc thôi
Easy life :)