chia buồn cùng bác ếch.

chiu chiu cz

Xe điện
Cụ ơi,cụ đổi nick khác đi,anh em toàn đi đường nghe cái nick của bác ghê bỏ mịa,bác đừng giận nhé :77:
hô hô hô. em ở Linh Đàm thôn , gần nghĩa trang văn điển địa mà , nên nick em là chở quan tài bác ợ. thôi bác để cho em chơi nick này qua tết rồi em sẽ đổi nick khác , bác thấy nick " thịt luộc " hay ko. cho em ý kiến nhé.. thank bác

toctoc

Xe buýt
Chia buồn bác ếch nhér.Đúng là tai bay vạ gió các bác nhỉ !Các bác cũng nên đi dường để ý chút nhé không sắp tết đến nơi rồi ạ

trungvb

Xe tải
hô hô hô. em ở Linh Đàm thôn , gần nghĩa trang văn điển địa mà , nên nick em là chở quan tài bác ợ. thôi bác để cho em chơi nick này qua tết rồi em sẽ đổi nick khác , bác thấy nick " thịt luộc " hay ko. cho em ý kiến nhé.. thank bác
làm cái thịt chó mắm tôm đi bác (b)
không thì rượu cần :101:

tuan hon

Xe tải
Được đấy,thịt luộc,thịt chó nghe hấp dẫn đấy,:21:

vvmthuan

Xe máy
Chúc bác vvmthuan và gia đình một năm mới mạnh khỏe và thành công!!! Bác vvmthuan nâng ly với em nhé!!!
..nHớ Về eM vvmthuan VữnG vÀnG tAy LáI...
.....NhỚ vỀ mẸ vvmthuan nHẹ NhÀng ChÂn Ga...
click here to visit my blog
Các bác làm ơn cho em hỏi, sao có nick vvmthuan của em trong signature của mấy bác vậy? Thanks.

lienthanhquyet

Xe hơi
Hình như mấy bác í add cái từ khóa gì đó, member nào đọc thì tự động điền tên của người đó vào! nếu bác vào tên khác, thì cái tên trên chữ ký sẽ đổi theo! Em đoán là vậy! Các bác Hà lội tếu gớm!

vvmthuan

Xe máy
Em mới thử bằng cách sign-out và xem bằng nick unregistered thì đây đúng là chương trình tự động điền nick vào. Cám ơn bác lienthanhquyet nhiều nhé.

autopro

Xe hơi
chia buồn với bác ếch! không bít bác đã gặp bác RackSon lần nào chưa?(b)

tndp

Xe đạp
Hình như mấy bác í add cái từ khóa gì đó, member nào đọc thì tự động điền tên của người đó vào! nếu bác vào tên khác, thì cái tên trên chữ ký sẽ đổi theo! Em đoán là vậy! Các bác Hà lội tếu gớm!
có bác nói em dán đoạn code trên vào sẽ được : //you / mà em hok biết dán ntn cả???

lienthanhquyet

Xe hơi
có bác nói em dán đoạn code trên vào sẽ được : //you / mà em hok biết dán ntn cả???
Em cũng không biết vụ dán luôn, biết nó là vậy nhưng em không quan tâm, bác thử PM hỏi mấy bác đang dán xem sao!