[Funland] Chia sẻ chuyện DAO KÉO (kèm ảnh)

Leean

Xe tăng
Em chia sẻ mà bác lại bảo em quảng cáo :))))
Oan cho em quá thể.
Cứ sống thật với chính mình đi mợ ơi, tôi đã nhiều năm không vào cái chốn này nữa nhưng hôm nay phải đang nhập vào và like cho mợ.
Mợ là người dũng cảm, can đảm sống cho điều mình tin tưởng, đó là sự can đảm mà đám đàn ông trên OF đây chưa chắc dám làm mỗi lúc phải ra quyết định hệ trọng, theo dõi bước đường mợ đi tôi hiểu là mợ là cô gái dũng cảm, sống có trách nhiệm với bản thân và gia đình, điều đấy thật hiếm với một cô gái trẻ bước vào đời với hai bàn tay trắng như mợ.

Cố gắng sắp xếp thời gian để học lên nữa đi mợ, bằng cấp nó không chứng minh được năng lực của mội người, nhưng cũng là cái vé bắt buộc phải có để đi xa hơn, Mợ phù hợp với công việc có tính chất công ích, phục vụ cộng đồng, năng lượng từ mợ tỏa ra sẽ làm người khác dễ dàng hợp tác và hướng thiện.
Có vẻ như mợ phù hợp với công việc liên quan với trẻ nhỏ, nghành sư phạm hay đi làm cô giáo tiểu học có vẻ hợp với mợ nhất.

Chúc mợ cuối tuần vui vẻ và luôn giữ được năng lượng tích cực của mình để lan toả đến những người khác.

Chỉnh sửa cuối:

Lệ Cẩm

Xe điện
Theo tôi nghĩ thì không kéo được,mà là nối xương,hay đệm thêm sụn để tăng thôi thì phải!
Trước em gặp một cậu bệnh nhân đến khám. Nhìn dáng đi lạ lạ, mới hỏi ông bác sĩ khám cho cậu bạn ấy. Ông kia bảo "cu cậu kia vừa đi kéo dài chân". Nhìn dáng đi lạ lắm.

greensolutions

Xe tải
Có gì liên quan tới chồng con thế cụ? K dc xinh đẹp hơn ak?
Có chứ.

cứ khơi khơi nói về bơm ti với khoe ảnh...

thằng cu chồng nó ngượng vì ko có uy át được vợ, đàn bà có tuổi chừng mực dần...

hoặc là mợ độc thân chăng?

thngaylangthang

Xe ngựa
Trước em gặp một cậu bệnh nhân đến khám. Nhìn dáng đi lạ lạ, mới hỏi ông bác sĩ khám cho cậu bạn ấy. Ông kia bảo "cu cậu kia vừa đi kéo dài chân". Nhìn dáng đi lạ lắm.
... mí ,,, chăng :D

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Có chứ.

cứ khơi khơi nói về bơm ti với khoe ảnh...

thằng cu chồng nó ngượng vì ko có uy át được vợ, đàn bà có tuổi chừng mực dần...

hoặc là mợ độc thân chăng?
E chả hiểu liên quan gì, liên tha liên thiên, e đang nói chuyện tắm trắng, cụ về dạy vợ cụ trc đi, e k có nhu cầu cụ dạy cụ ạ.

lamhaha191

Xe tăng
Hihi, trc trẻ thì cũng tự tin, mà giờ già rồi nên tự ti lắm mợ, mỗi tôi nhát thôi nên cứ k dám, giờ nhìn các mợ tắm trắng với uông thuốc trắng da ấy mà e oder rồi e lại huỷ :D, chi sợ tác dụng phụ mợ ạ, chứ ham lắm
Lên size 32 đâu hơn trăm củ , lên đồ cứ gọi là đẹp

keomutvuive

Xe điện
E hóng ảnh v4

Được gửi từ iPhone 6 - Otofun

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com