[Funland] Chia sẻ con Android box mới lắp trên xe, full tính năng

Carens2009

Xe điện
Mấy cụ chưa dùng màn android bao giờ thì thấy kết nối điện thoại là ok rồi, nhưng dùng rồi nó mới thấy, lên con xe thì giải trí nó nằm ở màn hình, thích gì có đó, ra lệnh giọng nói, xem VTV, dẫn đường các kiểu vô cùng tiện lợi
Màn nguyên bản không có các chức nằng này ah cụ. Em thấy con Androi của em kết nối vào xem youtube, ra lệnh giọng nói, tự đọc tín nhắn, xem vtv các kiểu mà có cần mua cái này đâu.
DƯới 2 củ làm con ip8 plush jailbreak có mà nhòe cụ nhể.
3 cái đồ tầu này dự giá gốc nhỉnh 1 tr mà về mình thợ thổi kinh.
Iphone thì phải jaibreak cứ điện thoại androi cắm vào là chạy thôi cụ ơi.

pqchien

Xe buýt
Ở đâu bán cái này, mình xin link?

Eureke2084

Xe máy
Màn nguyên bản không có các chức nằng này ah cụ. Em thấy con Androi của em kết nối vào xem youtube, ra lệnh giọng nói, tự đọc tín nhắn, xem vtv các kiểu mà có cần mua cái này đâu.

Iphone thì phải jaibreak cứ điện thoại androi cắm vào là chạy thôi cụ ơi.
Ý cụ là cụ dùng Android box? thì nó có khác gì đầu android đâu cụ, màn hình cụ nếu ok mà muốn zin thì dùng android box chuẩn bài rồi còn gì. Còn kết nối màn zin thì cụ phải Jailbreak loằng ngoằng chưa kể nhiều tính năng, tiện lợi nó ko bằng đầu android thiết kế chuyên biệt cho ô tô được

PhongFood

Xe điện
Mấy cụ chưa dùng màn android bao giờ thì thấy kết nối điện thoại là ok rồi, nhưng dùng rồi nó mới thấy, lên con xe thì giải trí nó nằm ở màn hình, thích gì có đó, ra lệnh giọng nói, xem VTV, dẫn đường các kiểu vô cùng tiện lợi
Đồng ý với cụ.
Nhưng lái xe thì không XEM HÌNH, nó mất an toàn khi lái xe. Cắm cái điện thoại dùng auto android là đủ cả những thứ cụ nói ở trên.

Carens2009

Xe điện
Ý cụ là cụ dùng Android box? thì nó có khác gì đầu android đâu cụ, màn hình cụ nếu ok mà muốn zin thì dùng android box chuẩn bài rồi còn gì. Còn kết nối màn zin thì cụ phải Jailbreak loằng ngoằng chưa kể nhiều tính năng, tiện lợi nó ko bằng đầu android thiết kế chuyên biệt cho ô tô được
Con màn Zin của em không phải màn androi nó chỉ có tính năng Android Auto, nhưng em cắm điện thoại vào nó full tinh năng như ra lệnh giọng nói, xem vtv, youtube, đọc tin nhắn, xem video, nghe nhạc trên điện thoại. Đối với em như thế là đủ với màn hình khi lái xe rồi. Đối với Iphone thì phải Jaibreak còn Adroid thì chỉ cần cài phần 1 phần mềm hỗ trợ vào là được.

Xì trum 2014

Xe buýt
Giá hơi cao n tính năng đem lại cũng xứng đáng

Tommytep

Xe tăng
Con màn Zin của em không phải màn androi nó chỉ có tính năng Android Auto, nhưng em cắm điện thoại vào nó full tinh năng như ra lệnh giọng nói, xem vtv, youtube, đọc tin nhắn, xem video, nghe nhạc trên điện thoại. Đối với em như thế là đủ với màn hình khi lái xe rồi. Đối với Iphone thì phải Jaibreak còn Adroid thì chỉ cần cài phần 1 phần mềm hỗ trợ vào là được.
androdi auto cũng ko xem đc youtube đâu cụ. không phải ngẫu nhiên mà cả carplay/android auto đều loại bỏ tất cả các app xem video như youtube vì nó dễ khiến lx mất an toàn. Đấy là quy chuẩn của tây, còn ta thì cần có youtube để bố nghe nhạc bolero, con xem hoạt hình :))

Peavey3208

Xe máy
Kẹt quá mới phải lắp box thôi.chứ nếu được lên màn android luôn nó mượt hơn.box có xịn cỡ nào nó cũng lag.nguyên nhân không phải do box yếu mà là do cái màn theo xe nó xử lý chậm

Carens2009

Xe điện
androdi auto cũng ko xem đc youtube đâu cụ. không phải ngẫu nhiên mà cả carplay/android auto đều loại bỏ tất cả các app xem video như youtube vì nó dễ khiến lx mất an toàn. Đấy là quy chuẩn của tây, còn ta thì cần có youtube để bố nghe nhạc bolero, con xem hoạt hình :))
Em vẫn xem bình thường không phải can thiệp cắt dây tin hiệu trên đầu nhé cụ.

Tommytep

Xe tăng
Em vẫn xem bình thường không phải can thiệp cắt dây tin hiệu trên đầu nhé cụ.
có cài app screen2auto gì đó là đc mà cụ. cơ bản e ko dùng. lên xe chỉ cần maps + spotify là đủ.

Go on

Xe điện
Em không biết ông chủ thớt đi xe gì. Mà xe ông anh em phải mua thện androi box thì không tiên phong được rồi
Bác auto chửi thì phải. Xe nào dù có android auto, carplay thì nó mặc định hạn chế các tính năng làm lái xe phân tâm có thể gây tai nạn. Ví dụ xem youtube. Nên các cụ mới mua thêm mấy món này để thoải mái dùng. Nhưng thực ra chỉ cần mày mò tí thì điện thoại cũng làm được ko cần box

supporter

Xe điện
Giờ cài được hết youtube, dẫn đường trên Android car rồi. Mất thêm thao tác cắm dây khi lên xe thôi (dùng ko dây thì chưa ổn định lắm)

MexeTau

Xe máy
Xe TQ đủ hết rồi chẳng cần lắp thêm gì nữa cả :v

vqtbg

Xe tải
Cụ cho hỏi phần mền hỗ chơi là phần mênc gì thế

Lacet_ti

Xe container
Fermata auto. Cài máy ss là ngon nhất. Mấy cái máy tàu thấy bảo ko được, tùy con. Lên yt hướng dẫn, link tải đầy ra mà cụ

Carens2009

Xe điện
Đây câu trả lời đây cụ.
Fermata auto. Cài máy ss là ngon nhất. Mấy cái máy tàu thấy bảo ko được, tùy con. Lên yt hướng dẫn, link tải đầy ra mà cụ
Cái phần mềm này còn xem được tivi trên đấy, có nhiều kênh nhưng em chưa thử chỉ thử mấy kênh vtv thấy chạy ngon. Em dùng điện thoại Vsmart hơn 1 củ 1 chiếc chạy ổn định lắm.

sskkb

Xe tăng
Xe em có cái đầu dvd, 📀, em bỏ mấy cái đĩa phim hề Sác-lơ lên, khi nào buồn buồn lôi ra xem là đủ. Youtube các thứ khi nào dừng hẳn xe, ngồi trong nhà thì xen cũng chưa muộn

Go on

Xe điện
Sao các cụ phải mua cái android box nhỉ. Nếu là thay hẳn màn android box thì em ko nói. Chứ android box thì cắm điện thoại vào cài fermata auto screen2auto thì khắc gì androidbox đâu. Mà đth thì cấu hình cao hơn, ổn định hơn androidbox nhiều

Go on

Xe điện
Xe em có cái đầu dvd, 📀, em bỏ mấy cái đĩa phim hề Sác-lơ lên, khi nào buồn buồn lôi ra xem là đủ. Youtube các thứ khi nào dừng hẳn xe, ngồi trong nhà thì xen cũng chưa muộn
Em thấy cụ mới dị, hài sác lơ thì phải xem mới thấy hay. Chứ youtube chắc chắn chả ai dám vừa đi vừa xem rồi. Nhưng để nghe nhạc, nhạc trên youtube nó gợi ý theo sở thích rất tốt, hay để trẻ em xem...