Hội xa xứ Chia Sẻ Công Việc , Ngành Nghề Của Những Hội Viên Trong CHXX !!!

hungtuyetvn

Xe tải
Kính Thưa các Chánh Tổng và Lý Trưởng cũng như toàn thể Anh Em trong CHXX em xin phép được lập thớt này để Anh Em trong chi hội chúng ta có thể giới thiệu về công việc mình đang hoạt động cũng như chia sẻ những niềm vui nỗi buồn sau những ngày làm việc căng thẳng .Rất mong được mọi người ủng hộ ạ .

Em xin tự giới thiệu em đang hoạt động về lĩnh vực Kính đeo mắt thời trang và Găng Tay len do Trung Quốc sản xuất ạ .Nếu cụ mợ nào có hỏi đáp gì về hai lĩnh vực này hoặc chia sẻ về công việc em xin sẵn sàng ạ .

Chỉnh sửa cuối:

raklei

Xe điện
tức là cụ nhập hàng tq về mát bán à

BMW735

Xe tăng
Kính Thưa các Tránh Tổng và Lý Trưởng cũng như toàn thể Anh Em trong CHXX em xin phép được lập thớt này để Anh Em trong chi hội chúng ta có thể giới thiệu về công việc mình đang hoạt động cũng như chia sẻ những niềm vui nỗi buồn sau những ngày làm việc căng thẳng .Rất mong được mọi người ủng hộ ạ .

Em xin tự giới thiệu em đang hoạt động về lĩnh vực Kính đeo mắt thời trang và Găng Tay len do Trung Quốc sản xuất ạ .Nếu cụ mợ nào có hỏi đáp gì về hai lĩnh vực này hoặc chia sẻ về công việc em xin sẵn sàng ạ .
Cụ giao hàng hay trực tiếp bán ạ, mà chỗ cụ kinh doanh ở đâu, em tò mò tý.

maxinh84

Xe tăng
Chả thấy mọi người chia sẻ gì nhờ ;))

Công việc của em chỉ liên quan đến các mợ thôi ..

Các mợ & Gấu nhà các cụ cần tư vấn về make up , mĩ phẩm thì ới em :-bd

tranxuananh

Xe buýt
Công việc của em là gắn mông ở của hàng bán lẻ tạp phế lủ từ 7h sáng đến 21h tối tất cả các ngày trong tuần.Nghề phụ của em là mua của thằng chán bán cho thằng thèm tất cả những gì mà mình cho là có thể có khả năng ra tiền. Thế cho nên online suốt ngày cụ nào cần thuê em cày game online hay bảo vệ qua camera ip thì thì thuê em với.

maxinh84

Xe tăng
Công việc của em là gắn mông ở của hàng bán lẻ tạp phế lủ từ 7h sáng đến 21h tối tất cả các ngày trong tuần.Nghề phụ của em là mua của thằng chán bán cho thằng thèm tất cả những gì mà mình cho là có thể có khả năng ra tiền. Thế cho nên online suốt ngày cụ nào cần thuê em cày game online hay bảo vệ qua camera ip thì thì thuê em với.
Potraviny hả cụ XA !? Sao mà mở muộn dữ vậy ?!
Em có kinh nghiệm bán hàng trafika & potraviny mấy năm :D thuê em đi :D

supersoi

Xe tải
cụ bảo ol suốt ngày mà có thấy vào đây đâu.. giỏi thi gan với em không :P

Hanoi2travel

Xe tăng
Kính Thưa các Chánh Tổng và Lý Trưởng cũng như toàn thể Anh Em trong CHXX em xin phép được lập thớt này để Anh Em trong chi hội chúng ta có thể giới thiệu về công việc mình đang hoạt động cũng như chia sẻ những niềm vui nỗi buồn sau những ngày làm việc căng thẳng .Rất mong được mọi người ủng hộ ạ .

Nếu đánh hàng bên TQ về bán bên Nga e quen khá nhiều các anh chị một thời ở bên Nga rồi sang Bắc Kinh ở đánh hàng về Nga bán cách đấy 7-8 năm .
E thì làm về du lịch- chuyên tổ chức cho người VN đi du lịch trong nước và nước ngoài .
Ngoài ra bên e chuyên làm visa các nước cho người VN đi nước ngoài và cho người nước ngoài vào VN. Các cụ mợ trong chi hội khi có bạn về VN phải xin visa cứ kêu e e sẽ tư vấn và làm giúp . Cái này nhiều khi không biết cũng bị mất nhiều tiền lắm đấy, biết rồi thì ko đáng bao nhiêu tiền . Có gì các cụ mợ cứ kêu em !

maxinh84

Xe tăng
E thì làm về du lịch- chuyên tổ chức cho người VN đi du lịch trong nước và nước ngoài .
Ngoài ra bên e chuyên làm visa các nước cho người VN đi nước ngoài và cho người nước ngoài vào VN. Các cụ mợ trong chi hội khi có bạn về VN phải xin visa cứ kêu e e sẽ tư vấn và làm giúp . Cái này nhiều khi không biết cũng bị mất nhiều tiền lắm đấy, biết rồi thì ko đáng bao nhiêu tiền . Có gì các cụ mợ cứ kêu em !
Ô thế à , tháng 10 vừa rồi nhà chồng em 5 người về. Ai cũng quốc tich Đan Mach hết, phải xin 5 cái thị thực nhập cảnh vào Vn mất thời gian phết , chừng 1-2 năm nữa bọn em về thì xã nhà em và 2 đứa nhỏ cũng phải xin .

Hanoi2travel

Xe tăng
Ô thế à , tháng 10 vừa rồi nhà chồng em 5 người về. Ai cũng quốc tich Đan Mach hết, phải xin 5 cái thị thực nhập cảnh vào Vn mất thời gian phết , chừng 1-2 năm nữa bọn em về thì xã nhà em và 2 đứa nhỏ cũng phải xin .
Đan Mạch hiện tại được miễn visa vào VN mà mợ .Nếu ở lâu quá mới phải xin visa thôi . Hiện tại được miễn 14 ngày. Nếu có kế hoạch ở lâu hơn thời gian trên mợ liên lạc với em nhé ! Nếu xin visa tại Đan Mạch thì vất vả vì nơi mợ ở ko có ĐSQ VN , đi lại sẽ vất vả. Làm theo cách nhận tại sân bay nhanh gọn mà rẻ ko bị vòi vĩnh...

Chỉnh sửa cuối:

maxinh84

Xe tăng
Nhà chồng em ở cả hơn 20 năm rồi mới về lần đầu !
Lão nhà em thì cho đến giờ vẫn chưa biết Vn là gì , em cũng kg rõ nhưng em cứ lưu số của cụ , có gì em liên lạc với cụ nhé !

Hanoi2travel

Xe tăng
Nhà chồng em ở cả hơn 20 năm rồi mới về lần đầu !
Lão nhà em thì cho đến giờ vẫn chưa biết Vn là gì , em cũng kg rõ nhưng em cứ lưu số của cụ , có gì em liên lạc với cụ nhé !
Có gì mợ cứ liên lạc, mợ cũng có nick yahoo của e lâu rồi mà, e nhớ là lâu lắm rồi . Gì chứ thủ tục cho người nước ngoài vào VN e khá thông thạo .

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
Nghề của cụ sẽ có nhiều ng cần jup lắm đấy!
Sao mợ ko lấy giấy miễn thị thực!giấy này dành cho ng NN có gốc VN,có hiệu lực 5 Năm.

maxinh84

Xe tăng
Nghề của cụ sẽ có nhiều ng cần jup lắm đấy!

Sao mợ ko lấy giấy miễn thị thực!giấy này dành cho ng NN có gốc VN,có hiệu lực 5 Năm.
Nhà chồng em về gấp nên không xin được , vì thủ tục cũng khá lằng nhằng ...