[Funland] Chia sẻ địa điểm Karaoke nổi tiếng tại Hà Nội

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chắc tại đồ uống Cụ dùng ít. Mà bọn này k tế nhị, chỗ chuyên nghiệp thì dập aptomat báo mất điện cục bộ và hết phòng cơ, hehe.
Giờ phong trào karaoke tay vịn ở HN xuống rồi, k cạnh tranh nổi, vài năm gần đây lại thinh karaoke gia đình.
Nhóm em chưa tới chục người, nam nữ đủ cả, hát hò cho vui thôi, vì toàn yêu văn nghệ mà :) đồ uống thì theo tiêu chí của quán chắc "chưa đạt". Trước nay, nhóm e hát chưa gặp chuyện này bao giờ. Thấy vớ vẩn, chộp giật quá, sẽ chẳng có lần sau ghé lại. Thiết nghĩ trong hoàn cảnh này, quán có kinh nghiệm, tôn trọng khách hàng có nhiều cách xử lý: ví dụ ước chừng trước khi vào thỏa thuận trước...hoặc vào đề nghị nhẹ nhàng...chứ cái kiểu đang hát vào xóa bài đi thì...đ' mê đc

liki

Xe tải
Nhóm em chưa tới chục người, nam nữ đủ cả, hát hò cho vui thôi, vì toàn yêu văn nghệ mà :) đồ uống thì theo tiêu chí của quán chắc "chưa đạt". Trước nay, nhóm e hát chưa gặp chuyện này bao giờ. Thấy vớ vẩn, chộp giật quá, sẽ chẳng có lần sau ghé lại. Thiết nghĩ trong hoàn cảnh này, quán có kinh nghiệm, tôn trọng khách hàng có nhiều cách xử lý: ví dụ ước chừng trước khi vào thỏa thuận trước...hoặc vào đề nghị nhẹ nhàng...chứ cái kiểu đang hát vào xóa bài đi thì...đ' mê đc
em thì thấy chắc nhóm cụ toàn quần âu sơ vin kính cận bọn nó mới dám thế, mà các cụ lành quá

Tran Nam Hai

Xe tăng
E chưa hát ở đấy bao giờ nên k biết, nhưng chắc điểm đấy khách vịn là cơ bản nên thế. Nhóm Cụ lành chứ phải e e thách cả họ nhà nó dám, nhưng nhà nào mà chơi quả dập aptomat thì e cũng đến tịu. Kinh nghiệm lần sau Cụ nên đi karaoke gia đình thì hát thoải mái uống ít cũng k sao. Chứ karaoke tay vịn xịn xịn khách vào gọi bia nó đã muốn đuổi rồi, e nghe bọn bạn kể chúng nó khách chung thân nhẵn mặt cả chủ lẫn quản lý mà nhiều lúc đang say dở vào cũng phải gọi chai rượu treo đấy rồi mới dám gọi bia uống cho xả, hehe.

em thì thấy chắc nhóm cụ toàn quần âu sơ vin kính cận bọn nó mới dám thế, mà các cụ lành quá
Những quán xịn nuôi nhân viên chứ k dùng hàng công ty thì chi phí lớn, khách uống bia thì khó gỡ lắm Cụ ạ.

dvh2806

Xe tăng

hkre.vn

Xe đạp
107 ngay gần nhà em nên em chưa ngồi lần nào. Thế mới đau chứ , em toàn phải đánh bắt xa bờ. Em thấy đội ở 171 Nguyễn Ngọc Vũ toàn SV, cũng tạm ổn. Được cái vui!

dvh2806

Xe tăng
Ở 107 e nào cũng nuột hết cụ ợ, e đeo kính cụ bẩu cháu ngồi 1 lần dồi cơ mà ko máu lửa lắm nên lần sau ko có ngồi cùng nữa :D
hihi, e cg có duyên với e nó,hát dc, thỉnh thoảng thấy đi xe đạp lượn phố , e trêu về làm việc đi , hihi

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vâng, nhóm em toàn dạng vừa thôi :) làm găng lên thì cũng chả còn hứng mà hát hò, biết để bò né là đc rồi cụ à :)

E chưa hát ở đấy bao giờ nên k biết, nhưng chắc điểm đấy khách vịn là cơ bản nên thế. Nhóm Cụ lành chứ phải e e thách cả họ nhà nó dám, nhưng nhà nào mà chơi quả dập aptomat thì e cũng đến tịu. Kinh nghiệm lần sau Cụ nên đi karaoke gia đình thì hát thoải mái uống ít cũng k sao. Chứ karaoke tay vịn xịn xịn khách vào gọi bia nó đã muốn đuổi rồi, e nghe bọn bạn kể chúng nó khách chung thân nhẵn mặt cả chủ lẫn quản lý mà nhiều lúc đang say dở vào cũng phải gọi chai rượu treo đấy rồi mới dám gọi bia uống cho xả, hehe.

.
Tốp chen chân vào phòng em, em thấy cũng chỉ dạng vừa thôi :)) có nam lẫn nữ, nom cũng lịch sự, ko có vịn, mó miếc j cả, duy chắc ông chủ muốn vợt thêm két bia đêm khuya nên đuổi khách

giới thiệu các cụ 1 quán ở ngã tư nhổn có tên là chachacha.... vào đây không gian đẹp..đặc biệt tha hồ chon các e để rót bia nhé..nhìn không đếm hết dc :)

lanlinh123

Đi bộ
Karaoke Tôm-116 Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng Hà Nội
Hotline: 0933534999

Karaoke Tôm Tọa lạc trên phố Bùi Thị Xuân, Karaoke Tôm nổi bật với tòa nhà 9 tầng có cầu thang máy hiện đại cùng hầm để xe rộng 150m2. Karaoke Tôm có 3 mức phòng cho bạn lựa chọn: phòng cỡ nhỏ (6 – 15 người), phòng cỡ trung bình (15 – 30 người) và đặc biệt phòng cỡ lớn Karaoke Tom có sức chứa trên 70 người với sân khấu trung tâm, hệ thống đèn màu bố trí hợp lý cùng 4 màn hình phẳng, 6 loa treo tường và 1 loa dưới mặt đất dành cho tiệc đông người.
Karaoke Tom có đầy đủ các phòng VIP, Bar, các phòng lớn nhỏ phù hợp từ ít người tới 80 người, rất phù hợp cho các buổi liên hoan và sinh hoạt của gia đình, công ty.
Tom Karaoke đầu tư lắp đặt các thiết bị kỹ thuật hiện đại được nhập đồng bộ từ Mĩ. Âm thanh của từng điệu nhạc lời ca tại Karaoke Tôm luôn sống động nên mỗi khi lắng nghe người bên cạnh thể hiện tài năng ca hát, bạn không thể không nhịp chân theo tiếng nhạc, nhiệt tình vỗ tay khi bài hát kết thúc và rất có thể bạn sẽ muốn được là người cầm mic tiếp theo. Đội ngũ chuyên gia âm nhạc, âm thanh của Musicshow đã thẩm định và đồng ý giới thiệu.
Đến với Karaoke Tôm, bạn đừng lo không tìm được bài hát phù hợp với chất giọng hay tâm trạng của mình vì ở đây có hơn 30.000 bài hát với các ngôn ngữ Việt, Anh, Trung, Nhật để bạn chia sẻ với bạn bè, người thân những cung bậc cảm xúc của mình. Tom Karaoke đặc biệt thích hợp cho tổ chức những bữa tiệc sinh nhật ấm cúng.
Karaoke gia đình là hình thức giải trí lành mạnh và ngày càng chiếm ưu thế trong các thú vui thư giãn của người Hà Nội và Karaoke Tôm sẽ là sự lựa chọn ưng ý mỗi khi bạn muốn được thư giãn với những sắc màu vui vẻ và không gian âm nhạc sống động.
Karaoke Tôm – Karaoke Gia đình
116 Bùi Thị Xuân, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Điện thoại: 043 9761002 Hotline: 0933534999
Email: lanlinhvina@gmail.com website: www.tomkaraoke.vn

Karaoke

Hoangthai1609

Xe hơi
Tiêu chí cho điểm của cụ là j? Vd như tiêu chí 4- Giá cả, có phải giá cả càng đắt thì điểm càng cao k? Htr e lên X-men Đê la thành, 600k/h.
Làm gì mà hẵn 600k/h vậy cụ ??

manowar04

Xe tải
Em kê gạch hóng xem quán nào ngon.

Honda suppercup

Xe tải
Người OF
Nhìn số Karaoke Tom của bác chủ quen quá. Hoá ra là sếp cũ của em. Giờ thì thành siêu đại gia thật rôi.Đâuf tư hoành tráng quá. Trước chuyên làm ô tô giờ sang món này ~o)

hnam88

Xe hơi
Em không PR hay quen biết gì cả. Em hay hát ở iSing Lê Duẩn.

Ưu điểm:
- Phòng đẹp
- Nhân viên lịch sự nhiệt tình
- Âm thanh tốt
- Mic hát hay
- Nhạc mới update chuẩn
- Có máy bấm bài màn hình cảm ứng (cái này em đã tìm hiểu rất ít các quán Karaoke ở Hà Nội có)
- Địa điểm trung tâm, đường vào và bãi gửi xe rộng rãi.

Nhược điểm:
- Giá hơi cao (So với các quán Karaoke sang chảnh thì cũng ngang thôi).

Vì vậy nên mỗi khi đi hát em thường chọn địa điểm trên.

Chỉnh sửa cuối:

conbimbip

Xe tải
Website
chothuemayphatdien.com.vn
Nghe danh nhất thống, liên trì với những tay vịn siêu đẹp mà chưa có cơ hội đến. có cụ nào có ảnh hay video show cho nhà cháu xem với. hộp private cũng dc

dvh2806

Xe tăng
Nghe danh nhất thống, liên trì với những tay vịn siêu đẹp mà chưa có cơ hội đến. có cụ nào có ảnh hay video show cho nhà cháu xem với. hộp private cũng dc
bỏ ra 3 cu mời bạn bè là rõ ngay mà cụ

titi_oto

Xe tăng
e hay hát ở Liberty :D