[Bán xế] Chia tay hot girl một thời Camry 2.0E 2009 nhập Taiwan

Trạng thái
Thớt đang đóng

barca_vd

Xe máy
Gelexia riverside, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
Em thì lại đánh giá con nhập này kém nhất trong câc dòng camry đời đó.
Máy 2.0, số 4 cấp, ghế cơ toàn bộ. 17 vạn cũng không phải là đi ít
14 năm chạy 18v mà vẫn là nhiều ạ @-)

mr.dai

Xe hơi
Website
www.toyotahoankiem5s.com
Cám ơn cụ đã vào ủn và đối chất. May là em chưa chốt cho cụ, chứ ko cụ lại hớ to ;;) cụ biết là hớ rồi mà cứ nài em từ 340-> 343 làm gì nhỉ:D
Mình thêm vài tr để anh em giao dịch, nhưng thấy bạn đòi cao quá nên thôi

tailx

Xe buýt
Em thì lại đánh giá con nhập này kém nhất trong câc dòng camry đời đó.
Máy 2.0, số 4 cấp, ghế cơ toàn bộ. 17 vạn cũng không phải là đi ít
Cam nhập nhật, Mỹ thì ngon chứ nhập đài cũng bình thường, trước cũng ngó nghiêng bản 2.0 đài sau em lấy 2.4G trong nước đi 2.4 vẫn sướng hơn.

Chỉnh sửa cuối:

HaH

Xe tăng
Man Auto & Mobiles - Check Xe Uy Tín Hà Nội
Em vừa múc cam

Cam nhập nhật, Mỹ thì ngon chứ nhập đài cũng bình thường, trước cũng ngó nghiêng bản 2.0 đài sau em lấy 2.4G trong nước đi 2.4 vẫn sướng hơn.
Đúng rồi, 2.4G đi hay hơn, ghế điện phía trước, hộp số 5 cấp.

Bongngo

Xe máy
Mình là người trả bạn giá này, lúc đó hứng mua giúp cho ng nhà nên trả giá bạn vậy nhưng về suy nghĩ lại thì thấy hớ. Bởi cụ nào mua xe này thì phải cân đối những khoản sửa chữa sau :
1. Kiểm tra thước lái ( khi em đánh lái thì thấy tiếng kêu cạch cạch ) khoản này nếu nặng thì phải thay còn không thì sửa
2. Sơn quây xe ( quanh xe sước sát toàn bộ )
3. Tap lô bàn thờ ( nhựa đã mủn cụ nào muốn đẹp phải phục chế )
Máy móc thì em chưa thể xem đc kỹ do xem vào lúc chập tối,
Tóm lại xe này già xe ( em đánh giá toàn bộ nội và ngoại thất )
Cụ giống em, em định viết giấy thì tính ra xe cụ chủ làm quá nhiều. Xe thì ko lỗi nhưng thuộc diện già xe và chắc từ ngày mua mới toàn để mưa nắng, nên ngoại thất xuống cấp, đồ nhựa mủn hết rồi. Cụ ấy cũng xem là nhà di động hay sao ấy nên trên xe đồ ăn quần áo, nhiều thứ mùi, nói chung ai mua thì tính làm thêm 25 đến 30tr nữa thì dùng ok, máy móc hơi già so với 18 vạn.

Sonduong.BMV

Xe container
Trước em chạy forte số sàn, nghĩ đổi lên xe này chắc nó hốc khiếp lắm :)) Nhưng thực tế em chạy đường trường khoảng 8,5-9l/100km. Trong phố em ko đếm vì cứ hết là đổ thôi. Cơ mà em dự trong phố nó cũng phải hốc tầm 11-12l
Em thấy có người nói xe chậy cao tốc tốn xăng lắm nhưng em thấy Camry 2.4 đi cao tốc tốn chưa đến 8 lít (đi 4 người).

Vtec

Xe buýt
Cụ giống em, em định viết giấy thì tính ra xe cụ chủ làm quá nhiều. Xe thì ko lỗi nhưng thuộc diện già xe và chắc từ ngày mua mới toàn để mưa nắng, nên ngoại thất xuống cấp, đồ nhựa mủn hết rồi. Cụ ấy cũng xem là nhà di động hay sao ấy nên trên xe đồ ăn quần áo, nhiều thứ mùi, nói chung ai mua thì tính làm thêm 25 đến 30tr nữa thì dùng ok, máy móc hơi già so với 18 vạn.
xem chừng cụ chủ chưa cần xèng lắm? chưa chỉn chu lắm khi có khách xem xe, mặc dù chỉ là chi tiết nhỏ.

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Ôi e sợ nhất đi xe mà vụn đồ ăn, bánh kẹo rơi ra các khe, kẽ, gặp không khí ẩm nó mốc lên mùi.

MEC_S500

Xe hơi
vẫn còn chất quá .
Chúc mừng cụ

HaH

Xe tăng
Man Auto & Mobiles - Check Xe Uy Tín Hà Nội
Trừ táp lô, chứ đồ nhựa con này khó mủn lắm.

Bongngo

Xe máy
Trừ táp lô, chứ đồ nhựa con này khó mủn lắm.
Cụ phải xem thực tế, đèn tai gãy hàn lại loe nhoe, nẹp nóc thì bên mất bên còn, máy thì chắc thay đường nước nên thợ bơm keo ko đẹp nói chung em ko biết nhiều nhưng nhìn tổng quan nó chán kkk. Kể cả vụ màn hình cụ ấy lắp tổng 5.5tr cụ ấy bảo để lại 5tr, các cụ ra mua cái đt ra khỏi cửa hàng quay lại bán còn mất 30% huống hồ cụ bán xe. Cá nhân em thấy thêm 2tr để nguyên là đẹp cả đôi. Còn xe thì ng dùng nhiệt tình mua 330 về làm 20tr nữa 350 là đẹp. Em chắc chắn là ko có thợ nào mua 330 đâu vì em nhờ thợ đi xem cùng.

barca_vd

Xe máy
Cụ chủ cẩn thận kẻo vào bài mua bán của đội thợ nhé. Nếu thấy xe mình đẹp cứ vững tâm mà bán
Kaka đội ơn cụ chỉ dạy :D Ai vào thế thì mới dễ bị cài thôi, em cứ túc tắc bán tìm cụ nào hữu duyên cụ à;;)

barca_vd

Xe máy
Em thấy có người nói xe chậy cao tốc tốn xăng lắm nhưng em thấy Camry 2.4 đi cao tốc tốn chưa đến 8 lít (đi 4 người).
Em nghĩ do cách chạy thôi cụ ạ. Cứ từ tốn nhẹ nhàng thì ăn uống cũng kiêng khem lắm, ko đến nỗi tô ma hốc đâu :))

barca_vd

Xe máy
Cụ phải xem thực tế, đèn tai gãy hàn lại loe nhoe, nẹp nóc thì bên mất bên còn, máy thì chắc thay đường nước nên thợ bơm keo ko đẹp nói chung em ko biết nhiều nhưng nhìn tổng quan nó chán kkk. Kể cả vụ màn hình cụ ấy lắp tổng 5.5tr cụ ấy bảo để lại 5tr, các cụ ra mua cái đt ra khỏi cửa hàng quay lại bán còn mất 30% huống hồ cụ bán xe. Cá nhân em thấy thêm 2tr để nguyên là đẹp cả đôi. Còn xe thì ng dùng nhiệt tình mua 330 về làm 20tr nữa 350 là đẹp. Em chắc chắn là ko có thợ nào mua 330 đâu vì em nhờ thợ đi xem cùng.
Cụ tìm giúp em có loại nẹp nóc nào mà ko giòn vỡ sau hơn 13 năm sử dụng với :D em cũng đã đặt về nhưng chưa thay, cụ nào mua em tặng kèm luôn nhé. Xe cụ đừng quan trọng quá những tiểu tiết như thế, khó mua lắm cụ à:)) cả màn hình cả cam em đã viết rõ trong bài là để lắp sang xe mới chứ em có đánh úp các cụ đâu@-)

flowers1508

Xe tăng
Cam đài em thấy nước sơn và form đẹp. nhưng 2.4G của Việt thì máy bốc hộp số 5 cấp tất nhiên đi sướng hơn

barca_vd

Xe máy
Ôi e sợ nhất đi xe mà vụn đồ ăn, bánh kẹo rơi ra các khe, kẽ, gặp không khí ẩm nó mốc lên mùi.
Xe em tuần nào em cũng tự tay rửa và hút bụi tại nhà, trẻ con ko ăn uống trên xe cụ à :D

tailx

Xe buýt
Cam đài em thấy nước sơn và form đẹp. nhưng 2.4G của Việt thì máy bốc hộp số 5 cấp tất nhiên đi sướng hơn
Form như nhau mà cụ. Nước sơn thì xe đi mười mấy năm cũng tút tát lại cả. Tính em đi xe ko tỉ mỉ nên ko tránh khỏi xước xát. Giá còn lâu mới đến đầu 5 mà xe sx 2012 em thấy giờ giá hợp lý quá.

Trạng thái
Thớt đang đóng