Khoe xe Chiêm ngưỡng em Forester es 2.0 2018

Mr Anh cho biết Forester nhập thái về 3 phiên bản thế nào không ? 2.0, 2.5L .....
Giá tạm tính cho 3 phiên bản Forester 2.0 iL 1.150 , Foreter 2.0i-S : 1.200 , Forester 2.0 i-S eyesight : 1.300 ( đây mới là giá tạm tính thôi cụ nhé .)Không có 2.5 cụ nhá

cảm ơn cụ nhiều. Mà em hỏi nhu tí. Il với IS khác nhau ntn cụ
IL là bản thấp nhất cụ ạ . Còn is thì option ngon hơn . Cứ đợi xe về lúc đó mới rõ đc cụ ạ

Tài mới

Xe tăng
Nói là xe cỏ cũng chả sai đâu! Subaru nó là dòng xe phổ thông, con này ở nước ngoài vị trí ngang Tucson, CX5, CRV, RAV4... chứ không phải là dòng xe sang như Bim, Mec. Mấy đời trước do nhập khẩu từ Nhật lên giá cao, dân ta tưởng xe sang thôi! Nội thất toàn nhựa rẻ tiền và xấu mù ra!
Nói chung cứ lấy CRV làm chuẩn cụ nhỉ? Cao hơn CRV thì đừng nói chiện

mat3phat

Xe tải
Có khi nào các bản về VN như này ko các cụ:
FORESTER 2.0i-S EyeSight
  • Lineartronic CVT
  • Active Torque Spit AWD
  • X-MODE
  • Auto Headlamps
  • SI-DRIVE
  • Idle Stop System
  • One Touch Turn Signal
  • Powered Seats with Memory
  • Power Rear Gate
  • Special X-Mode
  • SRVD
  • HBA
  • EyeSight

FORESTER 2.0i-L

• Lineartronic CVT
  • Active Torque Spit AWD
  • X-MODE
  • Auto Headlamps
  • SI-DRIVE
  • Idle Stop System
  • One Touch Turn Signal
  • Powered Seats

FORESTER 2.0i-S

• Lineartronic CVT
  • Active Torque Spit AWD
  • X-MODE
  • Auto Headlamps
  • SI-DRIVE
  • Idle Stop System
  • One Touch Turn Signal
  • Powered Seats with Memory
  • Power Rear Gate
  • Special X-Mode
  • SRVD

darkxt

Xe buýt
Theo cấu hình ntn, thì bản i-L đáng mua nhất :)

Bản i-S chỉ hơn được mỗi cốp điện (cái X-Mode 2.0 chỉ thêm tính năng vẽ vời đi đường bùn với tuyết, chắc 95% người dùng ở VN chả bao giờ phi vào... mà xe em X-mode 1.0 hôm nghịch bùn ở LVH chả bật X-Mode vẫn qua được :D) - SRVD (cảnh báo điểm mù) không thực sự cần thiết/ko đang giá cho phần chênh lệch giá theo thiển ý của em

Bản i-S Eyesight cũng vậy, Eyesight chạy ở VN chắc suốt ngày phải tắt đi thôi, ko cần thiết.

Túm lại, mất option FXT (và máy 2.5) thì khả năng i-L lên ngôi roài >:)

Có khi nào các bản về VN như này ko các cụ:
FORESTER 2.0i-S EyeSight

• Power Rear Gate
    • Special X-Mode
    • SRVD
    • HBA
    • EyeSight

FORESTER 2.0i-S
  • Power Rear Gate
  • Special X-Mode
  • SRVD

mat3phat

Xe tải

Bản i-S chỉ hơn được mỗi cốp điện (cái X-Mode 2.0 chỉ thêm tính năng vẽ vời đi đường bùn với tuyết, chắc 95% người dùng ở VN chả bao giờ phi vào... mà xe em X-mode 1.0 hôm nghịch bùn ở LVH chả bật X-Mode vẫn qua được :D) - SRVD (cảnh báo điểm mù) không thực sự cần thiết/ko đang giá cho phần chênh lệch giá theo thiển ý của em

Bản i-S Eyesight cũng vậy, Eyesight chạy ở VN chắc suốt ngày phải tắt đi thôi, ko cần thiết.

Em thì em nghĩ bản full Option sẽ ngon hơn, 1 chiếc xe tin cậy đầy ắp công nghệ, bản i-L chỉ dành cho mấy ông dở hơi thôi! hihihihi

darkxt

Xe buýt
Em thì em nghĩ bản full Option sẽ ngon hơn, 1 chiếc xe tin cậy đầy ắp công nghệ, bản i-L chỉ dành cho mấy ông dở hơi thôi! hihihihi
Em chỉ bàn về hiệu quả thực tế của mấy cái option trên bản "full" (chắc bác đang nói bản Eyesight?). Cả ba bản này công suất tương đương nhau, vận hành như nhau, chỉ khác nhau mấy option râu ria không thiết thực cho đường xá VN, nếu em chưa mua xe, chắc em cũng nằm trong nhóm dở hơi mà bác nêu.

nguyenhao147

Xe tải
Em chỉ bàn về hiệu quả thực tế của mấy cái option trên bản "full" (chắc bác đang nói bản Eyesight?). Cả ba bản này công suất tương đương nhau, vận hành như nhau, chỉ khác nhau mấy option râu ria không thiết thực cho đường xá VN, nếu em chưa mua xe, chắc em cũng nằm trong nhóm dở hơi mà bác nêu.
Hoàn toàn đồng ý với bác.
Mua subaru mà mua option thì chuyển sang xe Hàn ngon hơn nhiều!

mat3phat

Xe tải
Lại dỗi rồi! Hahaha, mình cứ giả vờ theo bản cao, mua mình mua bản thấp! kakakaka

Fun_fun

Xe tăng
Chơi mấy món lưng lửng này ở vùng trũng phải nhiều xèng và đủ độ máu mới ổn.
Một hãng xe đưa sp vào VN theo kiểu bún chửi phở chặt thì ai thiếu 1 trong 2 điều kiện đó không nên va vào làm gì.

darkxt

Xe buýt
Lại dỗi rồi! Hahaha, mình cứ giả vờ theo bản cao, mua mình mua bản thấp! kakakaka
hehehe còn phải đợi xem hãng phân phối ntn đã bác ah ~ iL lại nhập về nhỏ giọt bán kiểu lạc kèm beer, thì muốn lườm rau gắp thịt cũng hơi khó đấy bác ah kekeke

alo288hp

Xe đạp

Cụ ơi em thấy IS Eyesight có tính năng Adaptive Cruise Control hay đấy mà phải có Eyesight mới có đc cái đó

darkxt

Xe buýt
Tắt Eyesight đi thì ACC có hoạt động ko cụ :D

3143PHANXIPAN

Xe đạp
Su 2019 nhập thái tầm 1,3 tỉ lăng bánh sẽ là đối thủ vô cùng nặng ký với Fortủn và CRV, cao hơn thì khó bán .