Khoe xe Chiêm ngưỡng em Forester es 2.0 2018

tungkhuyen

Xe điện
Màu bạc mới đẹp! Em này là bản cao nhất rùi, có ES, LED gầm, cốp điện, nhưng hình như nhập Thái không có Panorama thì phải! Về sớm sớm ko em lại chốt SF mất ! hahahahaha
Panaroma e thấy ko phù hợp với Vnam, mùa hè rất nóng mà rất dễ dính vật thể lạ. Xe e có cửa sổ trời mà đến giờ số lần mở còn ít hơn số tuổi của xe. Một năm lại phải vệ sinh đường thoát 1 lần, chưa kể vệ sinh trần mất công hơn trần liền.

anh khanh 1960

Xe hơi
Có nội thất da màu nâu như ở nước ngoài ko cụ chủ

mat3phat

Xe tải
Panaroma e thấy ko phù hợp với Vnam, mùa hè rất nóng mà rất dễ dính vật thể lạ. Xe e có cửa sổ trời mà đến giờ số lần mở còn ít hơn số tuổi của xe. Một năm lại phải vệ sinh đường thoát 1 lần, chưa kể vệ sinh trần mất công hơn trần liền.
Hehehe, nó chanh sả hơn, và vào mùa hè em thường hạ kính, mở cửa nóc, chạy điều hòa tầm 1p là thoát nhiệt nhanh hơn! Đi những nơi thoáng đãng nhiều Oxy mở ra cũng sướng hơn mà! Dĩ nhiên là quên đóng thì cũng vỡ mồm, mà gioăng kém thì càng chết, đậu dưới tán cây mà ko vệ sinh thì càng chết,... Tóm lại là nó có cả lợi và cả hại,

tungkhuyen

Xe điện
cụ cho xin thông số thêm cả 3 loại đi cụ. Em thích phượt nên có loại nào awd ko cụ?
Su xuất ra các thị trường tất cả đều Symmetrical Awd hết cả. Còn lại khác nhau về option, turbo hoặc non-turbo, hộp số sẽ quyết định đến giá.

PBAT

Xe hơi
Su xuất ra các thị trường tất cả đều Symmetrical Awd hết cả. Còn lại khác nhau về option, turbo hoặc non-turbo, hộp số sẽ quyết định đến giá.
cảm ơn cụ Tungkhuyen, chuyên về su có khác, cái gì cũng biết nhỉ, hiii