Chiến dịch triệu hồi MERCEDES

73-6668

Xe máy
Thưa các cụ chẳng là cuối tuần vừa rồi vào đúng ngày sinh nhật của em thì nhận dc cuộc điện thoại hỏi có ở công ty ko để em mang bưu phẩm của Mercedes sang cho anh. Thằng bé như mở cờ trong bụng nghĩ bọn Mẹc này tử tế thật, nhớ cả ngày sinh nhật mình gửi quà cơ đấy:x:x Đang hí hửng đoán già đoán non xem được cái gì, hay chí ít cũng dc cái móc chìa khóa của hãng thì thằng kia nó đến. Mình nhìn quanh nhìn quất, nhìn từ trên đầu đến chân nó mãi vẫn chỉ thấy nó đưa cho mình mỗi cái phòng bì. Mở ra thì đúng cái trát của hãng với dòng chữ to đùng CHIẾN DỊCH TRIỆU HỒI :( :( Theo như cái trát này thì nó yêu cầu em mang xe vào hãng để kiểm tra hệ thống bơm dầu vô lăng :-?? Có bác nào cũng nhận được thư này của Mẹc ko bảo em với. Hay mỗi trường hợp xe em?? Ah quên, vợ em là E250 mới chạy dc có 5 tháng chưa đến 4000. Bác nào cũng cảnh ngộ với em, đã vào hãng rồi thì thông tin cho em và cả nhà biết với nhé. Thân!

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
lại giống TOY hả cụ! kiểu này thì toy thật rồi. :D

73-6668

Xe máy
im ắng đến lạ thường :-s

Ride

Xe tăng
sao em không nhận được thư nhẩy :-?? em đang chạy 300E mà :))

Conqueror

Xe máy
Có chuyện này, nhưng mang đến khám đa phần chẳng có việc gì, trong đó có em. Họ chỉ kiểm tra xem dầu trợ lực có bị dò rỉ không (theo khuyến nghị của hãng, vì có than phiền). Nếu bị dò thì thay goăng cao su, thêm dầu, xiết lại, đi về.

Ride

Xe tăng
Có chuyện này, nhưng mang đến khám đa phần chẳng có việc gì, trong đó có em. Họ chỉ kiểm tra xem dầu trợ lực có bị dò rỉ không (theo khuyến nghị của hãng, vì có than phiền). Nếu bị dò thì thay goăng cao su, thêm dầu, xiết lại, đi về.
chăm sóc tốt nhẩy >:D<
riêng cái việc xe 25 tuổi đời rồi mà vẫn đặt mua được phụ tùng hàng chính hãng, nguyên bản, mới 100%, là em thấy đã yêu rồi. Các hãng khác ở Châu Á có làm được thế không các cụ nhỉ ?