[Funland] Chiến lược lấy vợ .....giầu

TungThoc

Xe điện
Bên nhà em có chị lưng gù nhưng giàu, anh thớt muốn em mai cho
đè đầu xuống hôn thì chân em nó bật tung cước lên, phải nhớ hay tay ôm ngay để che hạ bộ. đè dưới thắt lưng xuống thì đầu vập mạnh vều bố nó mõ_m rồi thì còn tâm tư nào mà xoạc được nữa.

rx8nz

Xe buýt
Chủ thớt(mấy bác cổ vũ ) thần kinh bất bình thường. Đi SH or xe4 bánh cỏ tán thế éo nào dc gái nhà giầu. Bây giờ mấy đứa nhóc cấp 3, sinh viên (kể cả trong nước or du học sinh) con nhà giàu đi học toàn lái xe riêng chở bằng Mercedes S or lexus or gls or porsche. Túi dùng vài K mẽo 1 cái. Mỹ phẩm toàn hàng hiệu. Đi ăn nhà hàng 5 sao. Kể sơ bộ thế, cậu chủ thớt tự nghĩ tiếp cận thế nào. Hội đó sure là ko ăn vỉa hè. Ăn tối bt ít là 1.000.000++ 1 người tầm như chủ thớt đi chơi với chúng nó tầm mấy hôm? Năm nào cũng du lịch trời tây 1-2 lần. Sao đé.o nghĩ cách mà làm giàu bằng sức mình? Đọc thấy chủ thớt hèn hèn, mưu hèn kế bẩn, nhục nhục.
Tầm sh để lấy le thì mấy đứa nó đú đởn tý thôi. Thanh niên tán bọn con nhà giàu *** có ô tô chắc chúng nó *** màng tới đâu. Vì với chúng nó ô tô chỉ là phương tiện di chuyển thôi.

Nhà nó giàu nghĩa là bố mẹ chúng nó giỏi và con thường được đào tạo bài bản, bạn ko thể chăn dc gà đâu. Và khi nói chuyện nó khác về đẳng cấp rồi. Vd nó nói chuyện về du lịch trời tây, chơi golf, spa 5*, kiến thức chính trị, hội họa, ca nhạc v.v... thì chủ thớt tịt vì đang lo cơm áo gạo tiền bỏ mie ra.

Gần nhà tôi cũng có một cậu lấy vợ giầu, sau khi cưới bố mẹ vợ mua cho một ngôi nhà cho hai vợ chồng ra ở giêng. Cs cũng ổn vì kinh tế khá nhưng buồn một nỗi thỉnh thoảng không vừa ý điều gì là bố mẹ vợ lại doạ đuổi con rể ra khỏi nhà kèm theo tuyên bố đanh thép con gái và cháu ngoại tao, tao lo hết. Biến

BabyNguyen9696

Xe đạp
xóm e cũng có 1 nhà giàu lắm môi tội có 2 cô con gái không có con giai. cô con gái đầu thi đơ đơ k có ai lây mãi đến năm 36 tuổi thi “ nhặt” được ck.so với c này thi lệch lắm luôn vi a nay to cao đẹp giai khéo mồm dẻo mỏ sau sinh được 1 bé giai bụ bẫm bố vk cung cho nhà o phố lớn, ô tô va mọi thứ cư tuong cs thế la ổn. đùng 1 cái cô con gái thứ 2 đi du học o Anh vê cưới ck( rể này chắc ngon hon vi cungg đi du hoc) thi thây tống cổ rể cả ra khoie nhà băng 2 ban tay trắng..chả phải chuyện của e đau nhưng đúng la ăn tiền của nhà giau k dễ đâu cụ ah. Thay vi tư tưởng lấy vk nhà giau thi nghi cách ma tu lam giàu k sướng cai thân sao

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
Kinh nghiệm của em là nên lấy vợ giàu :)) Bươn chải vất vả lắm cc ơi =))

angkorwat

Xe điện
Kệ mịa nó, cái duyên cái số nó vồ lấy nhau. Tiền của người ta, ham hố làm gì.

honda67ss50

Xe tải
giàu nghèo cái giề, sướng là được :))

selfer

Xe buýt
Đúng là để giàu có thì bố mẹ nó cũng phải bươn trải lắm, đầu có sỏi rồi, nhìn 1 thằng ranh dẻo mỏ, chỉ có cái vỏ bề ngoài họ nhận ra ngay, dụ đc cô con gái nhưng qua mặt đc phụ huynh thì còn khuya mới cưới đc, nói gì vụ đc thừa hưởng tài sản mà ng ta vất vả gây dựng lên...
Chẳng thà thật thà chất phác, có chí phấn đấu, có khi người ta lại đồng ý, vì ko phải nhà giàu nào cũng đòi hỏi con rể phải giàu :)

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Em chào các cụ, Tình hình em 28 xuân chưa vk con. Hiện đang có nhu cầu tìm vk.

- Hiện trạng trai tỉnh đang sống làm việc tại HN.
- Đang trọ, Chưa có nhà cửa, em vẫn xác định mua nhà cửa xong mới lấy vk . Em vừa bỏ cọc cc Ecodream xong.
- E đang chạy Ab2014 Đang có ý định nâng cấp lên SH để đi tán gái. Theo các cụ có lên SH hay lên hẳn 4 bánh cỏ ĐỂ có thể ....heee dc các em ngon.......
- E có cty nhỏ về quảng cáo, cũng pải nuôi dăm miệng ăn
Em thì vẫn cứ nghĩ ở trọ xe đểu mà lấy vk thì nó là vk, còn vì các lọ cái chai thì.... e ko bền. Nhưng nồi nào vung đó.

Em đang phân vân ko biết thế nào,, các cụ nhiều kinh nghiệm cho ý kiến ạ...
Em nói thật, nếu đây là ý định nghiêm túc muốn lấy vợ giàu thì em phản đối.
Hãy tự đi bằng đôi nạng của mình cụ ạ.

Mợ Quýt

Xe hơi
Chẹp chẹp, xã hội giờ thực dụng tới mức này rồi ạ ???

kimma

Xe điện
Em biết 1 trường hợp như vậy đó từ 1 thằng SV thú y, xấu trai, cao 1,5m nhà ở quê các HN hơn 100km. kiếm đc 1 em con nhà giàu có phố cổ khiếu kinh doanh ngoại hình 1,58,60. ưa nhìn trắng trẻo. thế mà vớ phải nó đó. thằng này thuộc diện bẩn bựa và tà dâm. , đến nỗi nó lắp camaras kín để soi nhân viên nữ thay đồng phục, và cả khách hàng nữa. chuyện nó lắp camera soi là do em quen 1 bé NV ở đó. thằng đó phải quỳ xuống mà lậy cô bé đó. vì cửa hàng thuê trong khu sang trọng.

Shadow381

Xe điện
Bán e bớt lết lấy tiền thuê xe Mẹc C200 đi tán gái, quà cáp mạnh, xác định đối tượng chuẩn, chọc thủng bao, ễnh bụng... cưới... bố mẹ bạn k giàu k phải lỗi của bạn, chứ bố mẹ vợ bạn k giàu thì hoàn toàn là do lỗi của bạn...
Cách khác, đến CLB của em tập Gym (nếu cao trên mét7, mặt ko hãm, cu dài gang tay) thuê em PT riêng làm sao bụng 6 múi, cơ bắp như tượng rồi hết giờ đi làm PT các trung tâm lớn như Cali,... kiểu gì chả kiếm được em xinh, điều kiện nhưng ngoại hình béo, cưới về rồi gọt dũa em đó lại xinh ngay!

Bastion.P

Xe container
E nghe chuyện fun này tầm năm 9x-2000 gì đó; cả chuyện 2 ô bạn sv 10 năm gặp nhau, 1 ô đi buôn bán chăm chỉ vẫn chưa giàu lên nổi, 1 ông lớt phớt thì lại giàu. Ô lớt phớt thì xác định "đẹp trai không bằng chai mặt", toan tính mua xe đi cưa gái nhà giàu và đã thành công.

Nói chung là tùy vào độ chai mặt thôi, còn ko lừa đảo cướp giật thì vẫn là lương thiện, chấp nhận được :D

Tòa báo Kinh tế cử pv đến phỏng vấn ông tỉ phú

Thưa ông, xin ông chia sẻ kinh nghiệm làm giàu của mình:
- Tôi nhớ những năm 30 đó mà, thời kỳ kinh tế khó khăn lắm, tôi chỉ còn đúng 5 xu.
- Ông làm giàu từ 5 xu?
- Vâng! Cũng có thể nói như vậy.
- Cụ thể như thế nào?

- Tôi mua một quả táo, tôi dùng cả ngày để lau chùi nó cho thật bóng loáng, vào cuối ngày tôi bán được với giá 10 xu. Hôm sau, tôi lại mua tiếp 2 quả táo, và lại lau chùi và bán chúng vào cuối ngày với giá 20 xu.
- Vậy ông bán trong bao lâu để trở thành triệu phú như hiện nay?
- À khoảng 2 năm sau đó.
- Chỉ 2 năm thôi ư?
- Vâng! Rồi 2 năm sau, bố vợ tôi mất, để lại cho tôi 5 triệu đôla…

nguyencongvinh

Xe tải
Cụ rửa xong tay ráo nước lại ra nói chuyện với các cụ cho khuây khỏa nhá :P

Để cụ an phận và 1 số cụ thêm động lực...E đây, lúc trẻ vỗ ngực, chỉ cần đi theo tiếng gọi tình yêu..không cần nhà giầu, không cần con quan chức, không cần tìm hiểu tông giống ntn (thời điểm đó mấy bà Dì với Thím của e đề nghị giới thiệu cho mấy đối tượng con nhà tiểu thư có, con quan chức có...câu trả lời của e là NO)
Và hậu quả bây giờ e lãnh đủ..đang trong gai đoạn làm thủ tục ly hôn đây (nhà vợ e bình thường mà vẫn có ý định coi thường mình cụ ợ, thêm tính nết láo toét..)
Nên e tự rút ra kinh nghiệm..gái nhà giầu càng tốt, con quan chức càng ok...chỉ cần quan trọng nhất gia đình gia giáo, tính nết của cô gái mình định lấy, cái này quan trọng quyết định cs và hp sau này!
Các cụ chưa vợ...nhớ nhé!
E cũng hoàn cảnh giống cụ, may giờ tập 2 nhà vk cũng bt nhưng cả nhà đều là ng biết trước biết sau.

MinhDuc_BAB

Xe tải
bây giờ quan trọng gì cái xe đâu, chỉ lừa đc mấy e choai choai mới lớn thôi :))

Minx

Xe hơi
đè đầu xuống hôn thì chân em nó bật tung cước lên, phải nhớ hay tay ôm ngay để che hạ bộ. đè dưới thắt lưng xuống thì đầu vập mạnh vều bố nó mõ_m rồi thì còn tâm tư nào mà xoạc được nữa.
Hờ hờ cụ tả thực quá làm em đang có ý định phải bỏ đây

CherryOne

Xe điện
E giàu đây, e quan điểm ko chơi với thằng đào mỏ. Chả khó khăn gì khi đọc vị 1 đứa chơi với mình vì tiền.
Bọn giàu nó khôn lắm, 1 cụ phải đẹp zai và nó mê tít thì nó lấy, 2 cụ phải là thần tượng của nó nghèo nó vẫn lấy vì thích thoả mãn bản thân, làng nhàng thì thôi quên đi. 3 cứ môn đăng hộ đối mà triển khai, con quan và con nhà giàu muôn đời vẫn lấy nhau trường hợp lệch sóng là cực kỳ cá biệt.
Mệt quá.

CT123

Xe máy
Thế này thì con gái nhà nghèo lại ế hết.