Chiến trường đi chẳng tiếc đời XE...

Vietinco

Xe tăng
Đúng là lái xe phải bằng đầu, em là em khg đâm đầu vào , em té

Em nhìn thấy cũng thường thường, xe của cụ chủ thớt vừa nặng lại lốp kém, với lại chắc cụ xử lý chưa quen. Đoạn này em để 1 cầu có khi cũng qua ... he he ... ko dám nói phét đâu. Em nhìn thế cũng đoán được tình hình phải chạy thế nào rồi ...
Xe của cụ chủ thớt chỉ cần chơi 1 bộ lốp AT (loại gai to) or MT là ngon

hienty

Xe tăng
E phục là phục cái độ gan của cụ với cái phóng sự mộc mạc dễ gần. E lại Thề giống cụ chứ e nghĩ chẳng Nhục tẹo nào...e lại thề

CongAnPhuong

Xe đạp
Bác chủ thớt có đủ thời gian quay phim chụp ảnh thế kia thì em đồ là đệ nó làm đường rồi lại lái xe hộ hết rồi. Chân tay bê bết bùn cũng chỉ là nhiệt tình nhảy xuống chụp choạch đặng có cái về mà post lên otofun thôi :). Giống như em hôm tuần trước cùng cả đội OF cũng chơi offroad trên đó đấy, cứ vào đoạn khó không đi nổi là em tót ra ngoài mặc cho chủ xe tự xử lý, đoạn nào ngon em lại lên đuổi chủ xe sang ghế phụ . Kết quả đêm về tới Hà Nội người em vẫn thơm roong, gái gặp hôn chíu chít, còn ông chủ xe thì bùn dính cả và Tr....im.

carbacninh

Xe tải
Thiệt tình là không phải là không có đầu. Nhưng **** và nhà nước đã giao, phải vào ngay, phải ra luôn. Pon bộ đội ác ôn lắm, gớm lắm. EM sợ.

carbacninh

Xe tải
Chính xác nữa pác Noza. Nếu UAZ không hỏng em chấp hết. Em Land nặng 2,3T, lốp thì mòn gần hết, hỏng cầu nhanh, hỏng tời. Nhưng em thề với cả hai tay hai chân, 1 cầu đừng hòng đi qua . Thật . Thề. Đợt này về làm lại tời + thay lun 4 lốp, pác tư vấn cho em phát nhé.

carbacninh

Xe tải
Bác chủ thớt có đủ thời gian quay phim chụp ảnh thế kia thì em đồ là đệ nó làm đường rồi lại lái xe hộ hết rồi. Chân tay bê bết bùn cũng chỉ là nhiệt tình nhảy xuống chụp choạch đặng có cái về mà post lên otofun thôi :). Giống như em hôm tuần trước cùng cả đội OF cũng chơi offroad trên đó đấy, cứ vào đoạn khó không đi nổi là em tót ra ngoài mặc cho chủ xe tự xử lý, đoạn nào ngon em lại lên đuổi chủ xe sang ghế phụ . Kết quả đêm về tới Hà Nội người em vẫn thơm roong, gái gặp hôn chíu chít, còn ông chủ xe thì bùn dính cả và Tr....im.
Dạ. Pác nghĩ thế oan cho em. Em dùng Nokia 8800. Mà thời gian thì pác bít rồi, đi, đào, nghỉ, mưa, ăn, chờ.
Em là chủ xe của cả 2 chiếc Land và UAZ. Em cũng tuyển được 1 số lái xe rồi, nhưng lâu nhất là 1 tháng, các cháu bỏ về hết. lại Nhục nữa.
Pác thiệt tình nhận xét thế làm em buồn. Quần lót ướt hết còn có mỗi cái quần đùi, may mà có mấy anh em đi cùng nó đào đường hộ cho , em lái + hò hét động viên
Vậy thôi. Mà cũng chỉ là mấy lời nhàm, ảnh ọt tý, có gì các pác xem cho vui, đừng nhận xét nặng lời cho em bùn.
Mà em dính cả ...Trim vào bùn như pác nói thật, thề. Chúc pác vui. Lần sau pác nên nhảy vào bùn xem, đẩy xe thử xem . Cũng sướng chứ không khổ như pác nghĩ đâu.
Vài lời nhạt vui với các pác vậy thôi.

carbacninh

Xe tải
E phục là phục cái độ gan của cụ với cái phóng sự mộc mạc dễ gần. E lại Thề giống cụ chứ e nghĩ chẳng Nhục tẹo nào...e lại thề
.
Cám ơn anh đã quá khen. Thật sự em cũng phục em quá cơ huhu.
Em cũng đi Đông Bắc, Tây Bắc 9 năm nay rồi, nhưng quả thật chưa bao giờ phải nằm đường như này. Vì đợt này mưa to quá, xe chở hàng lậu đi vào quần nát hết đường. Cái quan trọng là không Go Prepared, với lại cứ liều mà đi.
Và quan trọng hơn là có cái để mua vui cho các pác.
Vài lời mạn nhạt hơn nước chè cuối , mong các pác động viên. Quan trọng là tinh thần phải không ah.

tay_lai_nghich

Xe đạp
page view tăng ầm ầm... hum nay em mới đọc... Hik... Đấy là còn không có 1 con Gà bên ghế phụ... Chê bai tưng bừng...
Có nó chắc lúc xúc đất nó sẽ "cố nhên, cố nhên..."... "hò...dô... ta nào..."... động viên anh em... keke...
Em sợ rồi... Đừng đưa em "phượt" ở đây nhé... Ảnh "Hoa loa kèn" và cây thạch lựu thiệt là đẹp... keke...
Làm đã... Lát comment tip...
Thương anh... Thật... Thề...

HwngHD

Xe tăng
Cám ơn cụ đã chia sẻ, một trải nghiệm cộng chút fun.
với tình huống này cụ chủ động đi 2 xe từ đầu dìu nhau thì sẽ ổn thui nhưng như thế thì lại chẳng có gì mà nói đúng không. Được cái cụ xử lý tình huống ngon, bình tĩnh tự tin. Phục nhất quả dùng palang kéo, đội chã wa nhiệt tình ko thì ko dùng dc cách đó, phải rất là kiên trì.
Công vc của cụ như thế nên chăm sóc xe cộ rồi cùng nó chinh phục thử thách sẽ thấy rất tuyệt vời đó. Voted

benghe

Xe điện
Bài vàảnh cũng như trải nghiệm của ụ hay lắm... vodka phát nào

tay_lai_nghich

Xe đạp
Em cũng Vodka anh 1 phát... Phải cảm ơn cái title em đặt nhé....

carbacninh

Xe tải
Cảm ơn nhiều. 10 dây chun.

carbacninh

Xe tải
Có đứa bẩu trông em giống thằng này, ah không , thằng này giống em

Thiệt tình

Có giống không ?

benghe

Xe điện
Cụ carbacninh nom đúng chất dân công trường nhẩy... nom phong trần vãi :))

tay_lai_nghich

Xe đạp
chời ơi là chời... còn tự show hàng cơ đấy... Anh thiệt tình là "xì - tin" :))
Ghi công nợ thêm 10 dây chun nữa nhé....
Ảnh này mới giống anh nè...

before -----------> After

:))>-):-w\:D/8-|^:)^(:|8->:-o;;):-B;;):-q

Chỉnh sửa cuối:

khoat_gia

Xe buýt
Há há, hóa ra ông này là người quen, Thọ 42CD phải ko nhể? :D