Thảo luận Chiêu móc tiền mới của mitsu ác quá bác ah

Gentrax

Xe đạp
em là e nghỉ,cứ cù nhây không lấy xe.kệ nó.cụ chỉ chồng đúng tiền xe là thôi cụ ạ.hãng không giải quyết cụ gọi a thị trường vào là xong...
cụ từ từ,nó nắm tâm lí cụ muốn lấy sớm,ép cụ thôi
e cũng thế,e nói luôn,a chưa vội nhé,thêm vài chiêu nữa là xong ạ
biết vậy cưới em KONA cho lành

Dan du an

Xe cút kít
Đúng là ở mình nó làm đủ trò ức chế khách, khách vẫn lao vào mua. Thế mới hay.

tamaris

Xe tải
Đúng là mùa xe tết, nhu cầu cao mà xe không đủ nên các cụ phải chịu thiệt thôi, các cụ thích làm cứng thì tốt nhất đừng mua xe trước tết, hãng nào chả làm hàng làm giá thời điểm này.

NDN

Xe đạp
cái list ghi "...Phụ kiện không thể thiếu" là quá rõ việc đại lý buộc khách mua kèm còn gì.
Chứ đại lý nó đâu có ngu dại đến nỗi ra một cái văn bản chính thức ép khách mua mới giao xe; có cái đó thì đại lý chết chắc.

Cụ gì nói sẽ giúp đỡ bác chủ lấy xe ko kèm lạc, cụ chắc cũng là người trong Mit. Cụ cũng thừa biết là ko có cái văn bản hay gì gì, cụ chỉ đang lòng vòng ra điều Mit trong sạch, vô can, & "tử tế" hơn Toy thôi :D

minhab

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ở đâu cũng vậy thôi, xe hot muốn lấy trước Tết thì phải kèm lạc nhưng giá lạc gần đôi trăm như Phò hay trăm như Toi hoặc vài sọi như Mít thì tuỳ các cụ lựa chọn. Còn không thì cọc và chờ, có điều đã thoả thuận và chấp nhận ăn thêm lạc như cụ lại còn bị vặt thêm ít hạt tiêu củ rưỡi quả là không chấp nhận được, đã mua lạc thì phải luộc chứ ai ăn lạc sống :))

HANOICity

Xe điện
cái list ghi "...Phụ kiện không thể thiếu" là quá rõ việc đại lý buộc khách mua kèm còn gì.
Chứ đại lý nó đâu có ngu dại đến nỗi ra một cái văn bản chính thức ép khách mua mới giao xe; có cái đó thì đại lý chết chắc.

Cụ gì nói sẽ giúp đỡ bác chủ lấy xe ko kèm lạc, cụ chắc cũng là người trong Mit. Cụ cũng thừa biết là ko có cái văn bản hay gì gì, cụ chỉ đang lòng vòng ra điều Mit trong sạch, vô can, & "tử tế" hơn Toy thôi :D
Cụ nói đúng, nước mắt cá sấu.

Mình mới lấy e triton ở trung thượng đại lý tặng nhiều phụ kiện lại còn giảm cho 10củ nữa

liro

Đi bộ
có cụ nào đặt xe tháng 9 mà sale báo ko có gói khuyễn mãi bodykit như em ko ? em đặt bên an dân ngày 12.09.2018

ngocbduong

Xe đạp
có cụ nào đặt xe tháng 9 mà sale báo ko có gói khuyễn mãi bodykit như em ko ? em đặt bên an dân ngày 12.09.2018
Em đặt xe 13/9 An Dân mà vẫn chưa có xe giao... đã lâu như vậy mà còn k đc cấp đồ khuyến mãi thì có nên report k ta ?

liro

Đi bộ
Mình dc giao từ đầu tháng 12. Nhưng chưa dc ngày nên chưa lấy. Chiều nay mình hỏi lại sale báo có gói khuyến mãi rồi. Bác nào biết chỗ nào lắp cam hành trình, áp suất lopps ok ko nhỉ giới thiệu em phát

minh_tuaninfo

Xe buýt
như nhau thôi cụ.e xong con xe rồi nhưng sale nó ghét e lắm
Cháu nói thật cụ chứ phải ở trong chăn mới biết chăn có rận.. TVBH cũng khổ lắm chứ chẳng xung sướng gì đâu.. bán dc cái xe cho cụ dc triệu tiền lương thì cũng bạc cả mặt “ lương cứng sale rất thấp, lương sản phẩm cũng thấp chứ ko phải 1-3% như nhiều cụ tưởng tượng đâu “
Còn về phía bác chủ Thread em thấy cũng hơi quá, 1,5tr ko phải quá lớn. Bác bỏ hơn nửa tỷ ra mua cái xe cơ mà, biết là cái gì cũng phải rõ ràng nhưng nhiều khi nó cũng phiên phiến đi cho thoải mái. Mình mua cái xe để nó phục vụ mình, mua cái xe nó sướng lắm, nhất là lần đầu, thế cớ gì vì 1.5tr mà cụ mua cái bực vào mình mà đánh mất cảm giác sướng đi, cứ coi như tiền bo để mua sự sướng xem có thoải mái tâm lý hay ko? Nói ko phải phét chứ cháu rất hay bo.. ít nhiều họ phục vụ mình mà, kể cả đi xe ôm grap cháu cũng hay bo thêm 5-10k, cả hai bên đưều thấy vui vẻ.
Ý kiến cá nhân. Cháu chấp nhận gạch “ đang cần xây nhà “

hoadt15

Đi bộ
Cháu nói thật cụ chứ phải ở trong chăn mới biết chăn có rận.. TVBH cũng khổ lắm chứ chẳng xung sướng gì đâu.. bán dc cái xe cho cụ dc triệu tiền lương thì cũng bạc cả mặt “ lương cứng sale rất thấp, lương sản phẩm cũng thấp chứ ko phải 1-3% như nhiều cụ tưởng tượng đâu “
Còn về phía bác chủ Thread em thấy cũng hơi quá, 1,5tr ko phải quá lớn. Bác bỏ hơn nửa tỷ ra mua cái xe cơ mà, biết là cái gì cũng phải rõ ràng nhưng nhiều khi nó cũng phiên phiến đi cho thoải mái. Mình mua cái xe để nó phục vụ mình, mua cái xe nó sướng lắm, nhất là lần đầu, thế cớ gì vì 1.5tr mà cụ mua cái bực vào mình mà đánh mất cảm giác sướng đi, cứ coi như tiền bo để mua sự sướng xem có thoải mái tâm lý hay ko? Nói ko phải phét chứ cháu rất hay bo.. ít nhiều họ phục vụ mình mà, kể cả đi xe ôm grap cháu cũng hay bo thêm 5-10k, cả hai bên đưều thấy vui vẻ.
Ý kiến cá nhân. Cháu chấp nhận gạch “ đang cần xây nhà “
Ông làm ở TOY nên ông bênh là đúng rồi. Việc nào ra việc nấy Không thể vì số tiền ít mà cho qua được. Đừng lôi chuyện lương thấp, làm khổ ra đây kêu. Lương thấp thì nghỉ tìm việc khác, chả ai bắt ép các ông làm ở đó cả.

minh_tuaninfo

Xe buýt
Ông làm ở TOY nên ông bênh là đúng rồi. Việc nào ra việc nấy Không thể vì số tiền ít mà cho qua được. Đừng lôi chuyện lương thấp, làm khổ ra đây kêu. Lương thấp thì nghỉ tìm việc khác, chả ai bắt ép các ông làm ở đó cả.
đây không phải bênh, mà cái gì đúng thì thôi, tôi cũng đã nói luôn cái gì nó cũng phải rõ ràng, nhưng nên phiên phiến đi nếu ko muốn bực tức, còn nếu ông muốn thế thì cứ việc, còn đây là quan điểm cá nhân, tôi nhận gạch..