[Thảo luận] Chiêu trò của CSGT Thành phố Hải Dương

Procuracy

Xe hơi
dạ free cụ ạ, em thì ko bị mất tiền nhưng thương các bác ý, lúc em bị vồ có khoảng 4-5 cái xe biển 29 và 1 vài xe biển 14-15-34. nhiều lắm

hehe đường nhà em qua đó đi là đẹp gần và nhanh nhất ạ

hehe nhỡ hôm đó nó ko ra đứng đường thì sao ạ

Biệt danh ăn bẩn nhất miền bắc mà

cụ chớ có nói to 3 năm trời em đi qua đường này tháng 1-2 lần năm nay mới bị vồ ạ

cụ vào phố đi sẽ biết, nhiều trò lắm

hheheh em cũng giải thích, vẫn thịt như thường

cụ là ng của chính phủ thằng nào dám vồ
Em chỉ đi nhờ xe thui, không dám là người của bác Dũng đâu bác ạ

anhtuan

Xe hơi
DCM mấy thằng xxx Hải Dương ăn bẩn nhất cái đất nước này, đường 5 hôm trước em đi HP, chiều đi Hp thì mấy thằng bắt láo tốc độ, thấy em rắn lại oánh sang lỗi người bên phụ không đeo dây an toàn, toshiba mấy con lợn, em chửi cho vuốt mặt không kịp, chiều về HN thì tóm em lỗi đè vạch liền lúc qua trạm thu phí một chút, dcm thỉnh thoảng có một đoạn 10m vạch liền mờ tịt, xe máy dừng tràn ra chiếm mất nửa lòng đường để rẽ trái, chúng nó chụp ảnh rồi gửi qua FB...đánh đồng lỗi "không tuân thủ biển báo, vạch kẻ đường" thành "đi sai làn đường"...rồi cò quay dở đủ chiêu trò dọa nạt, giam xe với thu bằng 30 ngày....mềm nắn rắn buông, cụ nào mềm nó quay cho nát bét
@};-@};-@};- :)) :)) :)) .
Cụ bị tóm nhiều rồi ;;).
Chắc do quen biển nên nhà cháu ko bị. Chứ sáng 7h đi qua ấy còn tắc đường đi sang hẳn phần bên kia cơ #:-s

Mirage

Xe tải
Đi xuống HD mà vào trong phố lơ ngơ là chết ngay,chỗ nào cũng có công an gt, mẹ chúng nó chứ không hướng dẫn người ta đi , chỉ nhăm nhăm đặt bẫy cho người tham gia giao thông vi phạm là làm tiền thôi.

dungnguyen87lc

Xe tăng
Giống làn rẽ phải vào đg đôi bên cạnh bx mỹ đình đây mà cụ. Oánh lái oánh lái mãi mới vào đc làn mà ko bị đè vạch liền.

Hoangthai1609

Xe hơi
Theo luật cụ không bị phạt vì đè vạch trong tình huống bất khả kháng. CSGT nếu có tâm sẽ chỉ nhắc nhở thôi. :))
Xxx họ đều có " tâm " cả đấy cụ. Cơ mà nhân tâm thì hiếm chứ dã tâm thì (...)

andang112

Xe tăng
Hôm qua em lại thị sát qua chỗ đó, thấy vạch đã mờ, sao cụ không cãi thật lực đi

luukhanhpt

Xe hơi
em thì chưa có xế nhưng em biết tỏng xxx ngồi xe nào chụp làn xe mazda bỉm 29x màu bạc, xe km biển 30u màu bạc cứ lần nào thấy xxx ngồi chụp được các ông già bà cả là em vọt lên bẩu rẽ sang hướng khác kẻo lại bị mất tiền. Các cụ cứ úi zời úi zời rồi té thế là xxx mất miếng. vì cơ bản em ghét xxx lắm

Nea

Xe hơi
xxx Hải Dương thì có tiếng rồi
Đến xe máy còn gọi vào ầm ầm nữa là ...
Thôi thì tránh đc thì tránh các cụ ạ :(

Tribute

Xe container
Cụ đi Vĩnh Bảo thì đến HD rẽ Nam Cường xuống Trường Chinh ra thẳng Cầu Cất vừa thoáng đường vừa tránh đoạn Lê Thanh Nghị đó, chỉ cần chú ý xi nhan và tốc độ là ổn. Hoặc rẽ Nam Cường cứ QL 37 mà đi thẳng tuốt về VB, giờ có Cầu Chanh Chữ rồi, đi gần và ngon hơn đi TL 391. Em đi suốt chưa bao giờ xxx HD ăn bẩn được em. Đoạn Tứ Kỳ Quý Cao nó còn cho xe công nông, xe bò, xe máy kéo xe cải tiến chiếm đường để rình chộp mình đè vạch, em cứ bám sát còi um tỏi 1 lúc nó điếc tai cũng phải dẹp vào.

nhank14

Xe tải
Tất cả xxx đều bẩn nhưng xxx Hải Dương và Hoa Thanh quế là vô địch về độ bẩn!!!

BMZ_Z4

Xe điện
Tất cả xxx đều bẩn nhưng xxx Hải Dương và Hoa Thanh quế là vô địch về độ bẩn!!!
Thanh hóa giờ có bị kêu mấy đâu cụ. Tại đường mới ngon rộng, ngã tư thì có đồng hồ đếm ngược rồi. Trừ khi đi sai luật thì không họ ko bắt mới là lạ.
Ps. Đó là xe con, xe tải xe khách e không biết ạ

laitaulaixe

Xe tải
Chả là hôm qua cn 4/1/2015 em có về Hải Phòng về quê mẹ em, đi qua TP Hải Dương, lộ trình của em là cứ đi đường 5 sau đó vào đường Nguyễn Lương Bằng, TP Hải Dương sau đó rẽ sang đường Tỉnh lộ 391 để đi, do qua nhiều lần em đi qua đây rồi nên biết XXX Hải Dương rất hay ăn bẩn các đoạn vạch liền, nhưng thật không thể ngờ khi qua nút giao ngã 4 YẾT KIÊU- LÊ THANH NGHỊ- THANH NIÊN em lại bị XXX vồ. Chả là ở đó có cái đèn đỏ mà rất gần chợ dân sinh, em đi nép hết cỡ về bên phải để tránh vạch nhưng không thể được nên có dính tí vạch liền. em thừa nhận em có sai nhưng đó là khu vực chợ tập trung rất đông người thường xuyên lấn chiếm lòng lề đường nếu em đi đúng luật chắc chắn ko ít ng sẽ chui vài gầm của xe em, mà công an ko dẹp lại để đó để làm chỗ kiếm cơm bắt những xe tỉnh ngoài đến nội tỉnh cũng dính chưởng, trong khi đó vạch kẻ đường rất mờ. 10 cụ qua đó thì cả 10 cụ bị tuýt còi. em ko hiểu tại sao XXX ko dẹp chợ cho đường thông thoáng mà lại lợi dụng để phạt như vậy. thiết nghĩ Giám đốc của XXX Hải Dương nên có biện pháp chấn chỉnh quân của mình các cụ nhỉ. thực sự em dị ứng với XXX Hải Dương
Thật là dog mum, lỗi cố tình thì xứng đáng bị phạt, lỗi bất khả kháng thì nên nhắc nhở rồi thôi. Trong hướng dẫn xử lý vi phạm hành chính (cụ chịu khó Google lại) có nói về việc không xử phạt trong trường hợp bất khả kháng để fight với xxx.

kimithanh

Xe tăng
Cụ đi Vĩnh Bảo thì đến HD rẽ Nam Cường xuống Trường Chinh ra thẳng Cầu Cất vừa thoáng đường vừa tránh đoạn Lê Thanh Nghị đó, chỉ cần chú ý xi nhan và tốc độ là ổn. Hoặc rẽ Nam Cường cứ QL 37 mà đi thẳng tuốt về VB, giờ có Cầu Chanh Chữ rồi, đi gần và ngon hơn đi TL 391. Em đi suốt chưa bao giờ xxx HD ăn bẩn được em. Đoạn Tứ Kỳ Quý Cao nó còn cho xe công nông, xe bò, xe máy kéo xe cải tiến chiếm đường để rình chộp mình đè vạch, em cứ bám sát còi um tỏi 1 lúc nó điếc tai cũng phải dẹp vào.
em đã đi đường đó nhìu lần đúng là có cầu lâu rồi, và cầu to và đẹp nhưng chất lượng mặt đường thì quá thảm hại nó vừa xấu vừa nhỏ vừa đông dân, lắm nút giao mà mình phải rẽ nhiều nên em vẫn quyết định chọn tỉnh lộ 391 để đi thôi ạ tuy có nguy hiểm nhưng nhanh và đi đõ mệt hơn ạ

kimithanh

Xe tăng
Thật là dog mum, lỗi cố tình thì xứng đáng bị phạt, lỗi bất khả kháng thì nên nhắc nhở rồi thôi. Trong hướng dẫn xử lý vi phạm hành chính (cụ chịu khó Google lại) có nói về việc không xử phạt trong trường hợp bất khả kháng để fight với xxx.
em làm việc nhanh với tụi này rồi cho xong tất nhiên là ko dùng tiền, nếu ko xong thì em đứng lại cãi nhau chút cho vui

Dung9ls

Xe tải
em cũng bị dính ở đấy, lên khoảng 500m lại nhìn thấy bọn nữa ngồi bắn vạch liền
Chả là hôm qua cn 4/1/2015 em có về Hải Phòng về quê mẹ em, đi qua TP Hải Dương, lộ trình của em là cứ đi đường 5 sau đó vào đường Nguyễn Lương Bằng, TP Hải Dương sau đó rẽ sang đường Tỉnh lộ 391 để đi, do qua nhiều lần em đi qua đây rồi nên biết XXX Hải Dương rất hay ăn bẩn các đoạn vạch liền, nhưng thật không thể ngờ khi qua nút giao ngã 4 YẾT KIÊU- LÊ THANH NGHỊ- THANH NIÊN em lại bị XXX vồ. Chả là ở đó có cái đèn đỏ mà rất gần chợ dân sinh, em đi nép hết cỡ về bên phải để tránh vạch nhưng không thể được nên có dính tí vạch liền. em thừa nhận em có sai nhưng đó là khu vực chợ tập trung rất đông người thường xuyên lấn chiếm lòng lề đường nếu em đi đúng luật chắc chắn ko ít ng sẽ chui vài gầm của xe em, mà công an ko dẹp lại để đó để làm chỗ kiếm cơm bắt những xe tỉnh ngoài đến nội tỉnh cũng dính chưởng, trong khi đó vạch kẻ đường rất mờ. 10 cụ qua đó thì cả 10 cụ bị tuýt còi. em ko hiểu tại sao XXX ko dẹp chợ cho đường thông thoáng mà lại lợi dụng để phạt như vậy. thiết nghĩ Giám đốc của XXX Hải Dương nên có biện pháp chấn chỉnh quân của mình các cụ nhỉ. thực sự em dị ứng với XXX Hải Dương

thuysinh.tl

Xe container
Nếu có tâm nó đã k đứng đó để rình bắt cụ ợ. :)) :)). Em thì một lần bị dính ở cầu Sặt. Cầu bé tẹo lại kẻ vạch liền ở giữa. Để tránh cái xe đạp thế là em liếm tý vạch ngay đầu cầu. Ngó xuống đã thấy xxx giơ gậy. XXX đứng những chỗ như vậy là đã nhăm nhăm làm tiền rồi. Giải thích làm giề cho mất công
Theo luật cụ không bị phạt vì đè vạch trong tình huống bất khả kháng. CSGT nếu có tâm sẽ chỉ nhắc nhở thôi. :))

AnhTiếnMobile

Xe điện
Có cái chợ dân sinh đó là cái mỏ vàng để xxx kiếm ăn mà dẹp đi thì khác nào tự tay bóp .Ái, cái bọn này chỉ hở ra nó cắn ngay

ThanhTungTB

Xe điện
Nếu đè vạch liền mà ngay gần trung tâm chợ , chỗ đong người qua lại thì phạt cái gì nhỉ ? Trongluật có ghi 5 trường hợp vi phạm gt nhưng ko được phạt hành chính là . Trường hợp bất khả kháng , thiên tai , lũ lụt , khách quan đưa đến , trường hợp khẩn cấp liên quan đến hộ đê , cứu giúp dân ... E cũng dính 1 quả đè vạch ngay đường sắt ở cẩm giàng , nhưng xe có cam và đúng lúc mình đè vạch là do mình tránh nguoi trong ngõ đi ra ( đây là truong hop bất khả kháng) thế là chỉ nhắc nhở cho đi thôi .

nobitavip

Xe buýt
hicc, thế này ai dám về HD đây?^:)^

anhthu2013

Xe máy
e biết chỗ cụ bị bắt rồi, nói thật e quê hải dương nhưng em cũng phải công nhận xxx hd ăn bẩn kinh người, nhưng do biết đc nên e cũng chả bị mất tiền ở hd. chúc cụ may mắn lần sau nhé