[Cần bán] Chính chủ bán CC Season Avenue, 3PN 116.6m2

Số điện thoại
0904819818
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
42 VNĐ
Diện tích
116.6㎡

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Cụ chủ nhầm nhọt thế nào chứ hướng nam đâu mà nam ? Cả 2 mặt thoáng ăn đủ nắng chiều hướng tây cả . Phòng ngủ chính là ăn đậm nhất cả 2 mặt

thelevels

Xe tải
Mình đăng nhầm ảnh căn khác. Căn của mình là căn số B109 trên ảnh lớn. Ảnh chi tiết thì đăng nhầm mặt bằng căn số 03.

Xin cảm ơn.

Ui căn này chính Tây
Cụ chủ nhầm nhọt thế nào chứ hướng nam đâu mà nam ? Cả 2 mặt thoáng ăn đủ nắng chiều hướng tây cả . Phòng ngủ chính là ăn đậm nhất cả 2 mặt

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
SA đc giá nhỉ, Mul bên cạnh down kinh

Escobar

[Tịch thu bằng lái]
Em ghét nhất là các cụ bán căn hộ cứ quăng cái tên tây của dự án lên coi như là xong, không có địa chỉ, vị trí gì cả.
Mà cũng ghét bọn chủ đầu tư, cứ phải đặt tên tây để bán cho người Việt, mang tính lừa đảo, nào là garden, nào là ocean, nào season, nào là river....trong khi chồng một đống tòa mấy chục tầng bê tông san sát nhau, cửa sổ nhà này nhòm tường nhà kia.
Ông già bà cả bắt taxi đến thăm con cháu cứ phải khai địa điểm si zần, ga đần với âu xần....chắc líu cả lưỡi.

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Em ghét nhất là các cụ bán căn hộ cứ quăng cái tên tây của dự án lên coi như là xong, không có địa chỉ, vị trí gì cả.
Mà cũng ghét bọn chủ đầu tư, cứ phải đặt tên tây để bán cho người Việt, mang tính lừa đảo, nào là garden, nào là ocean, nào season, nào là river....trong khi chồng một đống tòa mấy chục tầng bê tông san sát nhau, cửa sổ nhà này nhòm tường nhà kia.
Ông già bà cả bắt taxi đến thăm con cháu cứ phải khai địa điểm si zần, ga đần với âu xần....chắc líu cả lưỡi.
??? Thì tự xây đi mà đặt :))

thelevels

Xe tải
Việc tên Tây là chuyện bình thường trong thời buổi hiện tại. Cởi mở đi cụ ơi. Trường học, chung cư, công việc, nhiều thứ trong cuộc sống... đều có sử dụng tên Tây cả. Không có gì phải bực dọc cho nhọc. Việc này từ xưa đều đã có, và càng ngày sẽ càng nhiều thôi.

Còn thì em nhận khuyết điểm là ko cho địa chỉ chính xác. Vì khi đăng tin này thường hay đăng trong các nhóm cư dân quanh đấy & mọi người đều biết nó ở đâu rồi. Để em sửa lại.

Xin cảm ơn,

thelevels

Xe tải
SA đc giá nhỉ, Mul bên cạnh down kinh
Mul giờ cũng không down mấy đâu. Seasons hơn Mul ở hạ tầng (nước nôi, điện, thang máy, bể bơi trong nhà, chỗ đỗ xe, etc.), và cả thiết kế căn hộ nữa. Tòa S4 thì cũng là tòa mọi người thích nhất ở Season (nhiều thang máy, có bể bơi trong nhà, có vườn nhỏ ở trên nóc tòa nhà).

Escobar

[Tịch thu bằng lái]
Việc tên Tây là chuyện bình thường trong thời buổi hiện tại. Cởi mở đi cụ ơi. Trường học, chung cư, công việc, nhiều thứ trong cuộc sống... đều có sử dụng tên Tây cả. Không có gì phải bực dọc cho nhọc. Việc này từ xưa đều đã có, và càng ngày sẽ càng nhiều thôi.

Còn thì em nhận khuyết điểm là ko cho địa chỉ chính xác. Vì khi đăng tin này thường hay đăng trong các nhóm cư dân quanh đấy & mọi người đều biết nó ở đâu rồi. Để em sửa lại.

Xin cảm ơn,
Cụ cứ cho cả nhà mình đổi sang tên tây xem nó là cởi mở hay lố?

thelevels

Xe tải
Cụ cứ cho cả nhà mình đổi sang tên tây xem nó là cởi mở hay lố?
Tên mình nó khác với tòa nhà, trường học... ngày xưa đã có trường Ams, Marie Curie, bv Saint Paul (Xanh Pôn)... Cả đất nước này nó đang như vậy, mà ở nước khác cũng thế (các nước ko dùng tiếng Anh, ở Malay, Indo, Thái, etc...) họ đều dùng tên tiếng Anh nhiều. Với đại đa số chẳng làm sao cả, với số ít không thích sẽ vẫn phải chấp nhận thôi.

Escobar

[Tịch thu bằng lái]
Tên mình nó khác với tòa nhà, trường học... ngày xưa đã có trường Ams, Marie Curie, bv Saint Paul (Xanh Pôn)... Cả đất nước này nó đang như vậy, mà ở nước khác cũng thế (các nước ko dùng tiếng Anh, ở Malay, Indo, Thái, etc...) họ đều dùng tên tiếng Anh nhiều. Với đại đa số chẳng làm sao cả, với số ít không thích sẽ vẫn phải chấp nhận thôi.
Mấy cái ví dụ cụ nêu là lấy tên danh nhân hoặc địa phương có mối quan hệ tốt đẹp đặt tên cho công trình, điều đó không có gì lố cả, còn lấy mấy cái từ thông thường lại chả ăn nhập gì như ocean, season, river, park, garden trong khi không có đại dương, mùa vụ, sông ngòi hay công viên vườn tược gì liên quan cả, toàn bê tông chồng lên bê tông san sát nhau, chỉ lấy cái từ tiếng tây suông rỗng để lừa tình nên nó mới lố.