Chính chủ bán CCCC Taseco Phú Mỹ Complex N01-T4 Ngoại Giao Đoàn 2PN

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
4,300,000,000 VNĐ
Diện tích
87㎡

TuanBanhBao

Xe tăng
E hỏi cụ cái sổ quan trọng nhất tại sao lại có sau cùng, lại nằm ở 5% cuối cùng.
Giải sử đến 95% rồi xong bảo tôi ko cấp được sổ và ông cũng ko phải đóng nốt 5% ah??
Cụ gặp vào những trường hợp ko vấn đề nhưng nếu có vấn đề thì rõ ràng cùng một cách làm nhưng kết quả lại khác nhau.
Đó là vô lý!
Luật nó thế rồi, để 5% cuối làm sổ, nhưng ơi thôi 5% đó cđt nhiều thằng nó bỏ cmnl. kệ xác thằng dân, tao té. Luật lá chán VL

TuanBanhBao

Xe tăng
Chính là như thế đó cụ nên e mới bảo ngu gì cắm đầu vào khi chưa có sổ. Nhiều ông tưởng thế là hay tưởng là thức thời vì mua khi chưa có sổ và khi có sổ nó chênh nhau nhiều.
Thức thời thì có nhưng đừng băng rôn khẩu hiệu, nó hài lắm.
Luật cứ tầm để lại 20%, thêm vào ông ko làm đc sổ thì hình sự vì lừa đảo. Ko làm đc do cdt chứ do j thằng mua.

IZZ

Xe tăng
Chính là như thế đó cụ nên e mới bảo ngu gì cắm đầu vào khi chưa có sổ. Nhiều ông tưởng thế là hay tưởng là thức thời vì mua khi chưa có sổ và khi có sổ nó chênh nhau nhiều.
Thức thời thì có nhưng đừng băng rôn khẩu hiệu, nó hài lắm.
Quan điểm mỗi người thôi cụ ạ. Như cụ thì em nghĩ là 1 dạng chắc lép, hoặc là quá cẩn thận gì đó.

escape1279

Xe buýt
Liên quan đến tổng hc ko nộp thuế đất gì gì đó ạ
Toàn em cũ N03t2 cũng chỉ đc cấp sổ 1 đợt, sau cũng ngừng, khả năng mút chỉ là có thật, giá giao dịch toà Phú Mỹ năm ngoái tháng 6 âm là 44, 45
Toà mình giờ bao nhiêu nhỉ anh Kim Rong Ủn?

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn

escape1279

Xe buýt
May quá khu NGĐ này không thấy bóng dáng anh Vượng đâu :D
Thật ra nói đi thì cũng phải nói lại, nhiều cái NGĐ chưa đồng bộ/bài bản được ạ. Nhất là khi vực chung còn ngổn ngang, bẩn và xây dựng kém - những cái này VIN làm rất tốt vì nó đồng bộ, không như NGĐ bị ông Hancorp băm ra chia nhỏ cho nhiều CĐT và ông ấy thì vô trách nhiệm.

IZZ

Xe tăng
Thật ra nói đi thì cũng phải nói lại, nhiều cái NGĐ chưa đồng bộ/bài bản được ạ. Nhất là khi vực chung còn ngổn ngang, bẩn và xây dựng kém - những cái này VIN làm rất tốt vì nó đồng bộ, không như NGĐ bị ông Hancorp băm ra chia nhỏ cho nhiều CĐT và ông ấy thì vô trách nhiệm.
CC Vin cũng nhiều ưu điểm, nhưng cái đặc thù nhất là mật độ quá dày đặc, các toà san sát vào nhau. Ở gần khu này thì có 3 toà CC Starlake em thấy thoáng nhất, mỗi tội giá gốc cao, đang cắt lỗ và giảm giá.

Trạng thái
Thớt đang đóng