[Đã bán] Chính chủ bán Huyndai Veracruze V6 máy dầu full option

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
425,000,000 VNĐ

bubu88

Xe tăng
Vâng! TÀI CỬU CỬU số đẹp hy vọng em nó may mắn lấy được CK tốt ạ! Ồ khiếp cụ comment bí hiểm quá e đọc không hiểu và hơi sờ sợ :)
Trc e thích Veracruz cực nhưng giờ bớt thích rồi vì chả có tiền thôi. Tầm này năm ngoái là e quất đấy
Giờ vẫn trung thành với con xe 20 niên

Kant

Xe hơi
Em tản mạn một tí về xe :)) gọi là vui vẻ cuối tuần.... Tiêu đề là "Mua xe như tuyển Trợ lý"... Vì em thấy nhiều cụ tìm mua xe nhưng chưa hoặc không xác định được các tiêu trí quan trọng mà mình cần cho chiếc xe của mình...Vì vậy không chốt được. Theo e mua xe rất giống tuyển thư ký / trợ lý. Có 3 mẫu Trợ lý: Mẫu 1 - trợ lý trẻ xinh mịn màng ngon ngọt... nhưng chỉ được cái mã, còn lại thì sức khỏe yếu ớt, đỏng đảnh, làm việc kém. Mẫu 2- trợ lý xinh đẹp và sang chảnh, có thực lực làm việc giỏi, nhưng đòi hỏi cũng nhiều, sếp phải trả lương siêu cao vì đồ cô ấy mặc cũng toàn hàng hiệu. Mẫu này sếp hãnh diện khi đi cùng vì mở mày mở mặt... Mẫu 3 - trợ lý kém nhan sắc, già xấu, nhưng khỏe mạnh sốc vác, làm việc tuyệt vời ! Và không đòi hỏi gì, ăn uống cực tiết kiệm và rất giản dị. Mẫu này hiệu quả phục vụ sếp rất cao nhưng sếp ngại dẫn đi tiếp khách, đi cùng không có được hình ảnh sanh chảnh lịch sự...
Hihi! Các cụ cũng đoán ra ngay : Mẫu 1 là xe mới , xe hạng A, B phổ thông hiện nay. Mẫu 2 là xe hạng sang như Mẹc Bim Audi... Mẫu 3 là xe cũ như Santafe cũ..., hay chính là Veracurze máy dầu em đang rao bán.
Còn mẫu 4 là mẫu hoàn hảo, hội tủ tất cả các ưu điểm... một cô trợ lý vừa xinh đẹp sang trọng vừa trẻ trung thơm tho mịn màng sexy lại vừa khỏe mạnh làm việc sốc vác chăm chỉ.... mẫu đó là Lx570 hay dịu hơn chút là Huyndai Palisade, Kia Telluride....
Mỗi mẫu trợ lý anh sếp sẽ phải chi trả một mức lương khác nhau. Hiệu quả sử dụng và làm việc cũng khác. Anh Sếp cần hiểu rõ mình cần và phù hợp với mẫu trợ lý nào trong điều kiện tài chính của mình !
Các cụ thấy đúng không ạ? Các cụ ném đá thoải mái vì em mặt đầy sẹo rồi nên hổng sợ !!! Hihi

Kant

Xe hơi
em lại ủn lên cho em nó tìm được chồng xứng đáng! anh nào cần vợ to khỏe xốc vác ăn uống tiết kiệm lại êm ái bền bỉ thì chính là em nó ạ! các cụ chạy dịch vụ cũng tuyệt! hàng ghế thứ 3 rất rộng, người lớn cao 1,7m ngồi thoải mái ... chứ không chật tí như xe 5+2 đâu ạ!

giadep_emve

Xe hơi
Có ESP chết mí em :(
cái xe to , nặng ngon thế mà cắt cái opt ấy của người ta đi , bọn HTV này thật đáng chết !

Kant

Xe hơi
Có ESP chết mí em :(
cái xe to , nặng ngon thế mà cắt cái opt ấy của người ta đi , bọn HTV này thật đáng chết !
Cụ chạy vào cua kiểu tay đua F1 thì mới sợ văng chứ em đi 5 năm vào cua em thấy ngon lành cành đào mà ! Xe rộng khung gầm chắc chắn cho nên vào cua vững lắm ! Inova chở các cụ đi lễ chùa còn vào cua lạng lách rầm rầm thì em này yên sờ tâm nha cụ !

Tuannm1368

Đi bộ
Xe đẹp quá, chúc cụ chủ mau bay

hanghieu

Xe buýt
Cụ chạy vào cua kiểu tay đua F1 thì mới sợ văng chứ em đi 5 năm vào cua em thấy ngon lành cành đào mà ! Xe rộng khung gầm chắc chắn cho nên vào cua vững lắm ! Inova chở các cụ đi lễ chùa còn vào cua lạng lách rầm rầm thì em này yên sờ tâm nha cụ !
Sợ nó lại như thánh For tu lơ

Kant

Xe hơi
Sợ nó lại như thánh For tu lơ
Haha fotuner gầm quá cao, xe lại khá hẹp ngang, xe lại cao trọng tâm cao theo... vì thế nó lật là vậy ! Em Vera này gầm thấp hơn thân xe thấp nữa... cho nên lật được em nó thì cụ phải lái với tốc 120 và oánh lái kiểu chán sống í :)))) santafe đời Tống chạy đầy đường VN mà có ghi nhận trường hợp lật nào đâu pk cụ? Em này còn bám đường hơn San nhiều !!!

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Haha fotuner gầm quá cao, xe lại khá hẹp ngang, xe lại cao trọng tâm cao theo... vì thế nó lật là vậy ! Em Vera này gầm thấp hơn thân xe thấp nữa... cho nên lật được em nó thì cụ phải lái với tốc 120 và oánh lái kiểu chán sống í :)))) santafe đời Tống chạy đầy đường VN mà có ghi nhận trường hợp lật nào đâu pk cụ? Em này còn bám đường hơn San nhiều !!!
E nói thật là ông nào chém dễ lật do ko có ESP thì cũng chỉ là chém cho sướng mồm, kể cả thánh Fotuner để bị lật thì cũng phait chạy kiểu tự sát, chứ lật ko dễ như các bố phán, ko mua thì vào ủn giúp cụ, chứ phán lật với ko lật.

tamchenlenxe

Xe buýt
E nói thật là ông nào chém dễ lật do ko có ESP thì cũng chỉ là chém cho sướng mồm, kể cả thánh Fotuner để bị lật thì cũng phait chạy kiểu tự sát, chứ lật ko dễ như các bố phán, ko mua thì vào ủn giúp cụ, chứ phán lật với ko lật.
Ở đây ko phải là lật hay ko lật mà ae đang bàn việc nó cắt opt đi để giảm chi phí thôi cụ ạ, còn e thấy ông nào bảo dễ lật đâu. ESP hãng nó nghiên cứu mãi thì chắc chắn là hữu hiệu rồi ko thể nói là có hay ko ko quan trọng

redcode

Xe điện
Xe cụ chủ chắc sắp về với đồng hương rùi, em hóng đc thế :D

ThanhTrung

Xe điện
Èo giá này mà vẫn chưa bay nhể...:)) cụ ngon bổ rẻ, xe lành như cục đất, đồ thì rẻ bèo...:))

longmama

Xe điện
Con này chạy cực thích mỗi tội đèn hơi tối.
Năm 2016 e bán xe như này màu đen đời 2008, bản thiếu giá 730tr. Rao lúc 10h thì 13h bán, gia lộc 15tr còn 715tr

longmama

Xe điện
Xe cụ bản full chắc volan chỉnh điện, khởi hành ngang dốc, cân bằng đt, chống trơn... nhỉ

Kant

Xe hơi
xe em là bản Thành Công auto nhập chính hãng nguyên chiếc về VN, em tìm hiểu thì nếu so với xe nội địa Hàn bản full (VN có một số chiếc nhập khẩu tiểu ngạch) thì xe em thua kém một số option (Thành Công cắt bớt để giảm giá cho phù hợp thị trường VN) như sấy 2 ghế trước, rửa đèn pha, ESP.... Còn lại thì xe này đủ hết các option như: 2 ghế trước chỉnh điện, vô lăng chỉnh điển, Nhớ ghế & vô lăng 2 vị trí (option này siêu hữu ích), Điều hòa 2 vùng độc lập (cái này cũng đỉnh cao), gương gập tự động, cốp điện, chống bó cứng phanh ABS, có hệ thống phân phối lực phanh điện tử EBD, tự chốt khóa cửa khi xe chạy 40km trở lên, đương nhiên có Cruise Control xịn sò và đặc biệt là xe 2 cầu thông minh tự động gài cầu khi xe đi qua đường xấu trơn trượt... và có cả nút gài cầu chủ động 4WD để anh em đi phượt bấm gài cầu theo ý mình... Có vài điểm em tâm đắc nhất là: hệ thống điều hòa đỉnh cao của xe với 2 vùng điều khiển độc lập (người lái và người ngồi bên cạnh và người ngồi sau có thể tự chỉnh nhiệt độ theo ý mình...), cửa gió điều hòa bố trí khắp nơi với trên trần và cánh cửa... cực kỳ phê và tiện nghi cho vợ con ngồi sau kể cả hàng ghế 3 cũng có miệng điều hòa trên trần xe... hàng ghế 2 có thể gập 180 độ tạo thành khoảng không to chà bá có thể chở được cả cái tủ lạnh to về quê cho bu bá... hoặc trải thêm tấm đệm thì như phòng ngủ rất thích hợp cho các cụ đi chơi xa ngủ ven suối hoặc rủ em gái yêu lên xe tâm sự... nhưng cái chính tạo nên đẳng cấp của xe vẫn là động cơ máy dầu V6 3.0 với 430 mã lực và momen xoắn 450... cái này thì đến Palisade (xe SUV fullside đời mới nhất của Huyndai) cùng không bằng khi Huyndai chỉ trang bị động cơ máy dầu i4 thêm tubor... các cụ phải chở full tải 7 người to béo và lái lên đèo cao (sapa/ mèo vạc...) thì mới thấy quả động cơ này có bá đạo thế nào... !!!

Bài báo này có vẻ mô tả gần đúng:
Hyundai Veracruz 12 năm tuổi, SUV cỡ lớn giá rẻ tại Việt Nam (thanhnien.vn)

Trạng thái
Thớt đang đóng