Chỉnh lại cam sườn độ cho M3 2015

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
Em thắc mắc là sao không tich hợp vào màn hình theo xe các cụ nhỉ. Đặt thêm một màn hình nữa thấy hơi lộn sộn chút
Tích hợp được nhưng không nên làm, vì khi lùi cụ cần cả cam lùi lẫn cam sườn nữa. Có bộ chia màn hình nhưng màn cảm ứng còn cần dùng lúc tiến khi nghe nhạc. Nói chung tích hợp vào được nhưng dùng rất dở hơi và bất tiện. Em tính kỹ rồi mới lắp thêm 1 màn riêng cho lành. :))

Bs Minh TN

Xe hơi
Tích hợp được nhưng không nên làm, vì khi lùi cụ cần cả cam lùi lẫn cam sườn nữa. Có bộ chia màn hình nhưng màn cảm ứng còn cần dùng lúc tiến khi nghe nhạc. Nói chung tích hợp vào được nhưng dùng rất dở hơi và bất tiện. Em tính kỹ rồi mới lắp thêm 1 màn riêng cho lành. :))
Cụ làm em sáng mắt ra đấy. Nhưng chẳng nhẽ lắp cam tiến tích hợp với bộ chia màn hình thì không nghe nhạc được nữa à. Em chỉ muốn bật cam tiến lúc lùi chuồng hay đi chậm thôi. Còn lúc đi nhanh vẫn phải nghe nhạc bt chứ

kinghoang

Xe đạp
thợ bố láo, nó khoét sai vị trí thôi, còn bản thân cái cam đó nó cũng xoay được, cụ đẩy hết cỡ lên chưa?
Hix, dạ e cũng bắt chỉnh xoay hết cỡ mới đc có vậy thôi ạ. Em lắp ở Thanh Bình chỗ Nguyễn Phong Sắc, giờ ko biết có chỉnh lại đc nữa không :(
Ko thấy bác Longthinh vào cho ý kiến cái nhỉ, cụ nào biết tag thì tag hộ em cụ thịnh vào cái.
Em cảm ơn,

Bs Minh TN

Xe hơi
Cụ chụp giúp e cụ thể cái vị trí lắp cam trên tai phải đc ko ạ? Em đối chiếu lại với vị trí cam của e xem do nhầm vị trí hay là xoay cam chưa chuẩn
Cụ chủ lắp camtiến ở chỗ nào thế. Để anh em tránh với

kinghoang

Xe đạp
cam tiến có loại góc rộng góc hẹp cụ ạ...
Đa tạ cụ đã giá lâm. Thôi CN tuần này em xin cụ cái hẹn, e đánh con vợ 2 xuống cho cụ chẩn đoán xem là có chữa trị được không, kinh phí thế nào để em liệu ạ. Rồi nhân tiện cụ tư vấn cho em cái vụ spa làm đẹp da cho con vợ e luôn :)

lovestar_miss

Xe tải
TTTM Vincom Center Phạm Ngọc Thạch, Hà Nội
Chào các cụ. Chả là e mới lắp thêm cái cam sườn bên tai phải cho con M3 2015, nhưng lắp xong thì hình ảnh nó chỉ được như thế này:

Mấy chú thợ lắp nói là do cấu tạo mặt gương bên dưới của M3 2015 bị vát nên hình ảnh chỉnh hết cỡ chỉ được như vậy. Mà em lại muốn lên hình nhìn được như thế này:

Có cụ nào chỉnh lại được hoặc biết chỗ chỉnh xin chỉ cho em với ạ (em ở HN).
Xin cảm ơn các cụ.
Bộ này mấy chai vậy bác ơi, nhìn có vẻ nét đó bác

ctgisall

Xe buýt
Website
ledtechvn.com

kinghoang

Xe đạp
Cám ơn cụ Chiến, cuối cùng cam của e nó cũng ngóc đc cái mặt lên :D