Chinh phục đỉnh Kinabalu, một trong những ngọn núi cao nhất Đông Nam Á.

Chaukga

Xe container
Món này đúng là không thể vội được nhỉ, bài học rút ra có khi chả kịp nhớ đã tèo :-?

Smee april

Xe điện
Các cụ mợ Hội lên đỉnh đâu rồi? Em nghe nói đặt vé thì có thể được nhưng leo thì hết tour rồi cơ mà!
Tour hết phổ thông vì các khách sạn ôm rồi cụ ạ. Đối tác của em bảo vẫn có thể thu xếp cho cả đoàn em chừng 30 người đi nhưng chat ai máu mới mẫu em chứ?

Cảm ơn cụ, lên đỉnh bọn em cũng mừng rơi nước mắt luôn.

Cân nhắc nhé, lúc xuống núi chân cẳng có còn cứng để lang thang nữa hay không đấy.

Lý thuyết thì trèo được nhưng thực tế em ko thấy ai. Tuy nhiên còn một cái chóp nhỏ khác trên đỉnh mọi người chen nhau lên đó nhưng bọn em thì không.
Cảm ơn anh. Fanx em xuống núi, ra tàu, ngủ, về HN tắm, đi làm luôn mà. Em mà đi chắc đi tour thường thôi chứ ko sang trèo cầu khỉ một dây như anh.

Bắp cải

[Tịch thu bằng lái]
Ông mặt trời ló hẳn qua khe núi, không gian tràn ngập ánh nắng. Không thể nhận ra rằng lúc leo lên mình đã đi qua nơi này.

Kụ chủ chụp đẹp quá, cảm ơn cụ...vodka tặng cụ thì ng ta lại nói để ý kụ nhiều quá :P

Ma Mút

Xe tăng
Chỉ có thể nói là "cực thèm khát!". Huhu, nhìn cái đường xuống phê thế! :(( kiểu này phải cố thôi cụ Tai Gia ơi!

Mà lão xe trâu chụp bằng đt gì mà đẹp thế nhỉ?

Smee april

Xe điện
Chỉ có thể nói là "cực thèm khát!". Huhu, nhìn cái đường xuống phê thế! :(( kiểu này phải cố thôi cụ Tai Gia ơi!

Ma Mút đi đi. Riêng mợ thì free tiền phòng ngủ đêm cùng em trước khi leo núi. Em đợi mợ tối 13/5 nhé.

knife

Đi bộ
cám ơn cụ đã chia sẻ cho những người như em mở tầm mắt

Inox75

Xe tăng
Ma Mút đi đi. Riêng mợ thì free tiền phòng ngủ đêm cùng em trước khi leo núi. Em đợi mợ tối 13/5 nhé.

Uầy, Mợ Ma Mút còn chờ gì nữa, mợ Smee free 1 đêm cho mợ kìa?

kentdju

Xe điện
Nhìn hình ảnh đoàn cụ chụp trên đỉnh trong trang phục cờ đỏ sao vàng sao mà đẹp thế, chúc mừng các cụ mợ đã chinh phục được đỉnh Kinabalu

xebo

Xe bò ! ©
Cám ơn các cụ đã quan tâm nhưng cái mạng VNPT mấy hôm vừa rồi nó làm sao ấy, cả cơ quan lẫn ở nhà nó đều toạch thành ra không vào phục vụ các cụ đc.
Em xin tiếp tục...
Cứ tưởng xuống là ngon à, không đâu nhé. Vì cứ dốc liên tục không có đoạn nào bằng bằng cả nên chỉ một lúc là hai cái đầu gối nó rủn hết cả ra hết. Lại điệp khúc đi và nghỉ…

xebo

Xe bò ! ©
Tốc độ xuống ngang với lúc lên, gần về cuối lúc này không gọi là đi nữa mà cứ tập tễnh từng bước một. Giờ không shock độ cao nữa mà shock xuống dốc, kinh ra phết. Mấy ngày sau mà nhắc đến xuống dốc kể cả bậc thang cũng là vấn đề đưa ra bàn luận để tránh, thậm chí phải tìm đường đi dành cho người khuyết tật. Ặc...

xebo

Xe bò ! ©
Lê lết đến gần 5h chiều mới về đến cổng Timpohon. Chân run lẩy bẩy đến nỗi đứng chụp ảnh còn không vững.