[Funland] Chính thức được Kiếm tiền từ Youtube sau 1 tháng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dipi Store

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Các cụ làm youtube, ngoài content hay ra thì nên tối ưu hóa cho chuẩn SEO từ video gốc, tag, tiêu đề,... và dùng thêm một số công cụ để hỗ trợ phân tích từ khóa, làm sao video cắn được đề xuất là lên view nhanh lắm.

canboxom.dt

Xe tăng
Cụ tư vấn kênh của em với:
Cụ hợp với kiểu vlog chia sẻ kinh nghiệm sống hàng ngày như này đấy. Giọng nói rất dễ nghe, hướng dẫn rất hấp dẫn. Kênh cụ sẽ phát triển rất tốt nếu ra video liên tục đấy. Ban đầu cụ cứ làm hướng dẫn kiểu này, sau đó có lượng khán giả thì quay cuộc sống hàng ngày cũng có người xem. Cụ nên làm video loanh quanh 10p nhé, nên nghĩ cách kéo dài thời gian chút.

tom09

Xe buýt
Website
www.khoavantaykorea.com
Cụ hợp với kiểu vlog chia sẻ kinh nghiệm sống hàng ngày như này đấy. Giọng nói rất dễ nghe, hướng dẫn rất hấp dẫn. Kênh cụ sẽ phát triển rất tốt nếu ra video liên tục đấy. Ban đầu cụ cứ làm hướng dẫn kiểu này, sau đó có lượng khán giả thì quay cuộc sống hàng ngày cũng có người xem. Cụ nên làm video loanh quanh 10p nhé, nên nghĩ cách kéo dài thời gian chút.
Thank cụ

XecuuhoaMan

Xe đạp
Chào cụ !
Em đang chuẩn bị lập kênh vlog về công việc shipper của mình, content ...
cụ có thể chia sẻ, cho em cũng như các cụ / mơ khác biết những bước ban đầu từ khi lập kênh, liên kết PayPal, những điều tránh vi phạm YouTube được không ?
Em cảm ơn, chúc kênh của cụ ngày càng phát triển !

canboxom.dt

Xe tăng
Chào cụ !
Em đang chuẩn bị lập kênh vlog về công việc shipper của mình, content ...
cụ có thể chia sẻ, cho em cũng như các cụ / mơ khác biết những bước ban đầu từ khi lập kênh, liên kết PayPal, những điều tránh vi phạm YouTube được không ?
Em cảm ơn, chúc kênh của cụ ngày càng phát triển !
CỤ phải lập kênh và làm thử vài video đi em mới tư vấn được. Làm vlog ship hàng thì có gì đâu mà cụ phải sợ vi phạm.

Binhcoi8x

Xe tăng
Chúc mừng Cụ, thêm một kênh kiếm tiền thụ động quá tốt Cụ nhỉ? em thì ko có dám mơ sẽ kiếm dc tiền ở ytb vì em chưa có khả năng nghiên cứu gì ở đó. Nhưng em cũng có lập 1 tài khoản để tải các video của f1 em học bài lên trên đó như một kênh lưu trữ cho đỡ phải lưu trữ nhiều ở điện thoại. nếu chỉ tải video lên lưu trữ vậy thì có lượt view như Cụ đang có ko nhỉ?;;)

canboxom.dt

Xe tăng
Chúc mừng Cụ, thêm một kênh kiếm tiền thụ động quá tốt Cụ nhỉ? em thì ko có dám mơ sẽ kiếm dc tiền ở ytb vì em chưa có khả năng nghiên cứu gì ở đó. Nhưng em cũng có lập 1 tài khoản để tải các video của f1 em học bài lên trên đó như một kênh lưu trữ cho đỡ phải lưu trữ nhiều ở điện thoại. nếu chỉ tải video lên lưu trữ vậy thì có lượt view như Cụ đang có ko nhỉ?;;)
Cách đây nửa năm bản thân em chưa bao giờ nghĩ sẽ kiếm được tiền từ YT. Cái duyên nó tới bất ngờ thì dấn thân vào thôi cụ. Em thấy mấy ông trên miền núi giờ toàn làm YT thôi, không lẽ người xuôi không bằng bọn họ :D

TieuFu

Xe container
Nếu là chân dài thì em follow ngay, nhưng cụ bụng thì phệ, bơi thì nửa nổi nổi nửa chìm, nên em chỉ xem. :))
Thôi, khỏi thuê chân dài, cụ cứ cho quả dưa chuột vào sịp rồi bơi cũng câu được khối !

Lucifer5689

Xe hơi
Em đã làm được rồi các cụ ơi. Chăm chỉ ra 2 video mỗi ngày và có thành quả chỉ sau 1 tháng. Chính thức được Youtube hợp tác và giờ chỉ cần đợi 100USD là có thể ra Ngân hàng rút về. Hiện tại mỗi ngày em kiếm được 15 Đô các cụ ạ, gần bằng lương công ty em đang làm rồi.
Em thật sự khuyên cụ mợ nào có sở thích chia sẻ thì hãy lập ngay kênh Youtube. Dụng cụ chỉ cần điện thoại hoặc chiếc máy quay phim Gopro như của em là đủ. View attachment 7397146
Update: ngày 26/10 em đã ra ngân hàng nhận tiền.
Chúc mừng cụ có khi em nghỉ làm đầu tư youtube thôi

haidongtay

Xe điện
Mong xem nhiều video sạch và bổ ích của cụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng