[Funland] Chính thức được Kiếm tiền từ Youtube sau 1 tháng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Vomoicuoi

Xe tăng
100usd ko phải là nhiều , nhưng nếu thành công coi như là bước tiến đầu tiên. Đồng tiền đầu tiên bao giờ cũng đáng quý. Chúc mừng cụ

Haiprozzz

Xe buýt
Ko phải chù ẻo nhưng khi cụ kiếm được lai rai vài chục 1 tháng thì 1 sẽ bị report chết kênh, 2 là bị tắt kiếm tiền do click tặc 😅

canboxom.dt

Xe tăng
Ko phải chù ẻo nhưng khi cụ kiếm được lai rai vài chục 1 tháng thì 1 sẽ bị report chết kênh, 2 là bị tắt kiếm tiền do click tặc 😅
Không bao giờ đạt đến mức đó đâu. Kênh em kén người xem chỉ được 1 2 triệu thôi

canboxom.dt

Xe tăng
100usd ko phải là nhiều , nhưng nếu thành công coi như là bước tiến đầu tiên. Đồng tiền đầu tiên bao giờ cũng đáng quý. Chúc mừng cụ
Có thêm nguồn thu nhập là vui rồi cụ, đi ngủ cũng có tiền.

Haiprozzz

Xe buýt
Không bao giờ đạt đến mức đó đâu. Kênh em kén người xem chỉ được 1 2 triệu thôi
Kênh thằng bạn e chỉ thu về có 50 USD mỗi tháng trong 1 năm và bị tắt kiếm tiền lí do click ko hợp lệ :)) .

Khi nào trên 100 củ/năm thì cụ nhớ vào canhan.gdt.gov.vn đăng ký và nộp tờ khai thuế điện tử và cài eTax Mobile để nộp thuế online nhé. Chúc cụ sớm được đóng thuế :D

cptu176

Xe điện
Cụ chủ đập choai phết. em đăng ký kênh của cụ rồi... xem lướt qua thấy cụ nhận xét về Hiếu PC với câu: "Tội phạm bên Mỹ mà về VN vẫn được trọng dụng....... tội phạm nó vẫn mãi mãi là tội phạm thôi". Em thấy không ổn, họ phạm tội, đi tù, đã bị trả giá, bị PL xử lý... giờ ăn năn hối cải, hiểu ra được vấn đề, làm lại cuộc đời mới, được xã hội công nhận, thì phải mừng cho họ chứ... thế là em lại có hý định hủy đăng ký kênh của cụ =))

Chỉnh sửa cuối:

thuyhtt

Xe tăng
Kênh cụ tên gì em vào ủng hộ cụ. Chúc mừng cụ nhé.

Hanh Ha

Xe tăng
Kiếm dc tiền tự bọn tư bản là giỏi rồi. Chúc mừng cụ

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cụ chủ đập choai phết. em đăng ký kênh của cụ rồi... xem lướt qua thấy cụ nhận xét về Hiếu PC với câu: "Tội phạm bên Mỹ mà về VN vẫn được trọng dụng....... tội phạm nó vẫn mãi mãi là tội phạm thôi". Em thấy không ổn, họ phạm tội, đi tù, đã bị trả giá, bị PL xử lý... giờ ăn năn hối cải, hiểu ra được vấn đề, làm lại cuộc đời mới, được xã hội công nhận, thì phải mừng cho họ chứ... thế là em lại có hý định hủy đăng ký kênh của cụ =))
Căng thật, một người phạm sai lầm trong quá khứ, đã trả giá cho sai lầm đó mà vẫn bị chủ thread coi là tội phạm suốt đời, không được làm lại cuộc đời??? Em thấy đâu riêng gì Việt Nam, nguyên mẫu ngoài đời thực của Catch me if you can còn làm cố vấn điều tra cho FBI sau khi ra tù mà - tội phạm của Mỹ mà Mỹ vẫn trọng dụng đấy thôi.

minhhai985

Xe lăn
hay quá, có tiền cụ khao e với nhé. :D

canboxom.dt

Xe tăng
Căng thật, một người phạm sai lầm trong quá khứ, đã trả giá cho sai lầm đó mà vẫn bị chủ thread coi là tội phạm suốt đời, không được làm lại cuộc đời??? Em thấy đâu riêng gì Việt Nam, nguyên mẫu ngoài đời thực của Catch me if you can còn làm cố vấn điều tra cho FBI sau khi ra tù mà - tội phạm của Mỹ mà Mỹ vẫn trọng dụng đấy thôi.
Ý em là thấy giới trẻ VN thần tượng ông Hiếu PC này quá. Riêng em thì em vẫn đề phòng mấy người có tiền án như này. Giống kiểu có tính trộm cướp thì nó ăn vào máu, em cứ đề phòng cho chắc. Còn ai hâm mộ thì là quyền của họ.

canboxom.dt

Xe tăng
Nếu giỏi như vậy thì nước Mỹ sẽ trọng dụng và giữ cậu ta lại chứ? Riêng em thì luôn phải đề phòng mới mấy ông có tiền án trộm cắp. Ai hâm mộ chứ em không hâm mộ ông này.

TânPhạm_999

Xe buýt
Vâng, đầu tư gopro là bước ngoặt lớn đấy cụ.
công nhận cái món youtube này phải thật kiên trì, nhất là trong thời buổi nhiễu loạn nội dung + thông tin như hiện tại thì tìm đc hướng đi riêng và kiếm ra tiền khó hơn trước rất nhiều. Chúc mừng cụ đã có những thành quả đầu tiên

canboxom.dt

Xe tăng
công nhận cái món youtube này phải thật kiên trì, nhất là trong thời buổi nhiễu loạn nội dung + thông tin như hiện tại thì tìm đc hướng đi riêng và kiếm ra tiền khó hơn trước rất nhiều. Chúc mừng cụ đã có những thành quả đầu tiên
Giờ Youtube đưa ra nhiều điều kiện ngặt nghèo lắm. Mấy thằng troll ngu như NTN giờ hết kiếm được tiền nó chán nên bỏ rồi. Giờ video phải có nội dung tự sáng tạo thì mới được đánh giá cao. Trước khi làm em xác định bỏ ra 6 tháng không kiếm được tiền rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Ếch

Xe tăng
chúc mừng cụ chủ gặp ít những thằng ko bao giờ sub kênh như e

Trạng thái
Thớt đang đóng