Cho em hỏi đường đi từ lai châu sang điện biên

vumanhduy

Xe tăng
Chuẩn bị cho chuyến du xuân.đâu năm cung đường dự kiến là
hà nội - lai châu - điên biên -sơn la -hà nội
Hà nôi -Điện biên,hà nội - lai châu thì em đã từng đi không có vấn đề gì điều băn khoăn ở.đây chính là từ lai châu - điện biên thôi các cụ cho em hỏi
- Em thấy có 2 đường sang điện biên thì đường nào hiện tại dễ đi nhất và không sạt lở
- Vui chơi , ăn uống ,ngủ nghỉ các nơi mà em dự đinh qua gồm có lai châu,điện biên , sơn la
Cảm ơn các cụ nhiều

WHITE TIGER

Xe container
Đường xấu đi chút chút và hơi xóc,có vài đoạn sạt lở còn lại đi tốt nhất là từ Tam Đường đi Lai Châu mới

vumanhduy

Xe tăng
Đường xấu đi chút chút và hơi xóc,có vài đoạn sạt lở còn lại đi tốt nhất là từ Tam Đường đi Lai Châu mới
Cụ cho em hỏi thời gian từ lai châu đên điên biên đi khoảng mấy giờ thông tin này em rất cần ah

Vietkid

Xe điện
Cụ cho em hỏi thời gian từ lai châu đên điên biên đi khoảng mấy giờ thông tin này em rất cần ah
Em vừa đi hôm kia xong, đi mất chừng gần 5 tiếng, em đi ngược từ Điện Biên sang Lai Châu.

WHITE TIGER

Xe container
Cái này với em là vô cùng lắm vì em không chạy theo kiểu tính giờ vì em vừa đi vừa lang thang chụp ảnh.Nhiều lúc em thấy cảnh là dừng xe bỏ xe bỏ luôn khách để đi chụp ảnh.Nhưng lần trước sau khi tham quan các điểm rồi mới từ điện biên đi là 10h và đến Lai Châu là tầm 5h kém

Vietkid

Xe điện
Có phải quốc lộ 279 không ah hay đường khác
Cảm ơn cụ ah
Đi quốc lộ 12 và 4D, từ Lai Châu đến Mường Lay đường đẹp, phần còn lại mấy chỗ hơi xấu, vừa đi vừa nghỉ ngơi chụp ảnh mất gần 7 tiếng ( cả ăn trưa ).