Cho em hỏi đường đi Thanh Hoá

kuphuong

Xe buýt
Người OF
đi đường lạ tốt hết là chấp hành luật thôi kụ ah . trên đường đi vừa đi vừa nghe ngóng tình hình cụ ah . đang đi mà thấy các kụ xe tải mà chạy nghiêm chỉnh đúng làn thì phía trước có xxx rồi ( cái này kinh nghiệm đúc kết của em cụ thử áp dụng xem có linh nghiệm ko ) . :69:

lionheart_4286

Xe tải
Em cũng hay chạy trên đương này. từ bến xe nước ngầm chạy nên cao tốc pháp vân cầu rẽ trên đường cao tốc bác chú ý chạy đúng tốc độ vì trên em có thấy gắn camera và công an sẽ bắt ở chạm thu phí, nói chung ở ninh bình và hà nam đều có camera bác ah bác phải chú ý chạy không chém vạch, không quá tốc độ quy định. Riêng ở thanh hóa thì chạy đúng biển báo tốc độ (biển hạn chế tốc độ ở bên tay trái còn biển hết hạn chế tốc độ ở bên tay phải), khi chạy qua thành phố trên đường vào vinh nếu chạy ban ngày bác đặc biệt chú ý cho em các biển báo tốc độ 40Km vì công an toàn bắn ở những chỗ này. Bác nên chạy vào ban đêm thì sẽ an toan hơn, ban ngày ở ninh bình em thấy công an còn vác cả súng ra đường. Xe khách cũng chết như rệp. Chúc các bác thượng lộ bình an (b)

khanhnq19

Xe tải
Bác này chưa có bằng mà phóng vun vút ý...may cho bác là đi THANH HÓA VỀ roài ko thì iem sì pam cho chết hehehehe....:21: