Cho em hỏi quán ăn trên Hòa Bình.

svdieukien

Xe máy
Em có ý định đi resort trên Láng Hòa Lạc 2 ngày nhưng ở trên đó full phòng hết rồi các bác ạ , nên em phải thay đổi kế hoạch đi trong ngày thui. Em xin nhờ các bác chỉ giúp em có quán nào trên mạn gần Hòa Bình hoặc Sơn Tây, Ba Vì, có đặc sản thịt rừng , câu cá và các dịch vụ giải trí khác có thể đi về trong ngày ạ. Em đang định đi vào thứ 7 ngày 29/12 nên nhờ các bác chỉ giúp em gấp với. Em cảm ơn các bác nhé.

PS: Admin thông cảm ,em làm new thớt vì đang cần thông tin gấp . Nếu có gì thì các bác xóa giúp em cái thớt Resort trượt cỏ trước cũng được ạ. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

svdieukien

Xe máy
Bác ơi, bác làm ơn nói rõ cho em được không ạ , vì em ko biết liên lạc với bác Kien_TLC thế nào cả.

mfbe

Xe máy
Bác thích resort thì bác thử xem Tản Đà resort xem. Đi đường 21 đến Sơn Tây rẽ trái đi Đá Chông, đi thêm cỡ 10km gì đó (nó có cái biển to lắm ở bên cạnh đường). Nghe nói có vụ tắm bùn hay lắm.
Chi tiết bác có thể tham khảo ở đây: http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=11662
Còn ở Hoà Bình theo em biết thì có V-resort nhưng chán lắm. Còn các chỗ khác thì chẳng có chỗ nào vừa có "đặc sản thịt rừng , câu cá và các dịch vụ giải trí khác" như của bác yêu cầu cả. Nếu có ăn thì ko có nghỉ ngơi và giải trí tốt

Steven

Xe tăng
Em thấy có 1 quán nhà sàn ở đê trên đường vào Chăm mát (hay Trăm mát gì đó) ở ngoại ô Hòa Bình, đi từ V-resort lên mất khoảng 15-20 phút. Lần trước có mấy bác trên UB tỉnh dẫn đi nên em không nhớ tên quán, các bác ấy bảo là hay dẫn khách của tỉnh ra đấy. Các bác hỏi đường đê Chăm mát chắc là ai cũng biết.

quehuongvietnam

Xe đạp
Bác đi hết chỗ dường cao tốc sau dó rẽ vào chỗ đường mà đi đến chỗ Asian resort, có nhà hàng Châu Anh giá cả hợp lý, chủ đầu tư bài bản, bác mà có con nhỏ thì ko phải lo vì có cả 1 sân chơi cho trẻ em nữa, nhà hàng này còn có cả sân tennis nữa đó. http://nhahangchauanh.com/vi/index.htm