Thảo luận Cho em hỏi về chức năng ấn lỳ khiển 3s khoá - mở xe để lên xuống kính của Camry 2018

dzung.nguyenduc

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Chào các cụ,
Em xem trên Youtube thấy Camry 2018 có chức năng khi ấn lỳ 3 giây nút khoá - mở trên điều khiển thì cả 4 kính sẽ lên hoặc xuống.
Mà sao xe em mới mua lại ko có chức năng này. Hỏi bên Toy thì họ trả lời phải đấu thêm bộ lên xuống kính gì đó chứ xe ko có sẵn.
Ko biết xe các cụ thế nào ạ?

mhc2017

Xe hơi
Chào các cụ,
Em xem trên Youtube thấy Camry 2018 có chức năng khi ấn lỳ 3 giây nút khoá - mở trên điều khiển thì cả 4 kính sẽ lên hoặc xuống.
Mà sao xe em mới mua lại ko có chức năng này. Hỏi bên Toy thì họ trả lời phải đấu thêm bộ lên xuống kính gì đó chứ xe ko có sẵn.
Ko biết xe các cụ thế nào ạ?
Cụ vào hãng nhờ họ kích hoạt chức năng này. Ngoài ra, cụ nhờ kích hoạt thêm chức năng đi 25km/h thì cửa Lock. Lúc trả về P cửa Unlock. (Bình thường, lúc mới mua xe, muốn Unlock, cụ phải thò tay bấm phím Unlock trên tay vịn).

ninhbinhnew

Xe tải
VD camry ASV50 , 2017 , Việt nam có sẵn chức năng ấn giữ phím mở cửa , giữ sau 3 giây , thì 4 kính sẽ tự hạ xuống , nhưng khi xuất xưởng thì để OFF , cần cho máy chuẩn đoán vào gạt xong ON là xong

camry 2007 VN thì ON sẵn chạy luôn được
-----------------------------------------------------------------
chức năng nữa , cũng có sẵn , nhưng đang để OFF , cần gạt sang ON, là chức năng dừng xe về P , tự động mở chốt 4 cửa , gạt sang D để chạy tự động khóa 4 cửa ,

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
chức năng nữa , cũng có sẵn , nhưng đang để OFF , cần gạt sang ON, là chức năng dừng xe về P , tự động mở chốt 4 cửa , gạt sang D để chạy tự động khóa 4 cửa ,
Cái này thì chỉnh trên DVD theo xe là được cụ ạ