[SNOF] Cho em hỏi về đăng ký vị trí đỗ xe cho nhóm, hội xe?

Mrthành

Xe buýt
Em cũng counter comment ạ:
1. Theo em hiểu ý tưởng BDH năm nay cũng giống các năm trước là xếp xe THEO LOẠI XE chứ không theo chi hội.
2. Bản trong cùng 1 chi hội cũng có thể có nhiều loại xe khác nhau, các chi hội cũng không thể chắc chắn được bao nhiêu người trong chi hội mình sẽ tham gia SN, số lượng xe là bao nhiêu.
3. Rất nhiều OFers không thuộc chi hội nào.
4. Việc in nick, chi hội, chức vụ... như cụ nói cũng là ý hay nhưng khó thực hiện, không ai đảm bảo 100% ai cũng có bảng in, không có chẳng lẽ không cho vào.
5. Em nghĩ tiếp...
em nghĩ là BĐH nên phát kèm thêm 1 banner với thẻ SN
cụ hôm đó đi xe thì dán banner lên phía trên của kính xe, để có thể tiện lợi cho việc xếp xe ạ

bes

Xe lăn
nhà cháu tí tuổi đầu xin tham gia ý kiến ạ
các chi hội cử 1 ofer đứng ra đăng ký số lượng xe tham gia với BTC, sau đó BTC sẽ lên sơ đồ theo khu vực, số lượng xe.
Các ofer chủ động in nick, chi hội, chức vụ.... vào khổ giấy A4 gắn trên kính xe bên phụ (giống như cái biển A B C D phục vụ đại hội Đ ảng ý) để các TNV chỉ dẫn vào khu vực của chi hội
=P~
Nhưng thế để làm gì ạ ?
Xe cứ xếp theo loại, người sinh hoạt theo chi hội là vui lắm rồi.

K_80A

Xe điện
giá mà các chi hội địa phương về HN được cấp giấy thông hành thì thuận lợi nhỉ

khunglongmatto

Xe tải
các cụ cho em hỏi khí không phải chứ em chưa thuộc chi hội nào (Vì e tìm hoài ko thấy chi hội Deawwo, hu hu) , chưa biết cụ nào, và cũng ko có logo với đồng phục thì có bon chen hóng hớt đc ko ạ?

hhai73

Xe buýt

tazzan_man

Xe tăng
nhà cháu tí tuổi đầu xin tham gia ý kiến ạ
các chi hội cử 1 ofer đứng ra đăng ký số lượng xe tham gia với BTC, sau đó BTC sẽ lên sơ đồ theo khu vực, số lượng xe.
Các ofer chủ động in nick, chi hội, chức vụ.... vào khổ giấy A4 gắn trên kính xe bên phụ (giống như cái biển A B C D phục vụ đại hội Đ ảng ý) để các TNV chỉ dẫn vào khu vực của chi hội
=P~
Sắp sinh nhật OF5 roài, cụ bỏ cho em cái hình đại diện của cụ đi cái! =P~

Em nghĩ ta nên có một TNV đứng ngoài cổng chính svd, xe nào vào nếu của OF thì phát cho cái số, hoặc sticker để TNV bên trong biết đường mà dẫn vào chỗ xếp xe, chứ khách của các dịch vụ khác trong và bên cạnh sân ( cùng đi vào cổng chính) cũng tưong đối nhiều, khoảng 100 xe nếu ta không phân biệt từ ngoài thì e là bất tiện cho cả khách, cả OFFer và cả TNV.
Thế này là chuẩn đấy ạ!
Tóm lại là BDH vẫn phải ra thực địa, vướng chỗ nào, xử lý chỗ đó.