[Funland] Cho mình tấm hình nơi các cụ sống để mở mang tầm mắt

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com

NguyenAnhPhan

Xe container
Dịch vụ hết mà cụ. 400k câu cả ngày thỏai mái:)
Nhỡ mà không được con nào, thôi múc tạm lấy xô nước mang về. Gọi là có đi câu cụ nhỉ.
- Gì thì gì, cũng phải được tí gọi là "có hơi ngũ cốc" chứ lị ;)

buicongchuc

Xe ba gác
Cá trắm đen tầm 15-20kg có đấy nhưng khó lên hàng, lóc e thấy ko ông nào câu đc. Có trôi ta thì nhiều:) hồ rộng nên khoai đấy!
Món câu lục lâu lâu rồi em không có time đi ngồi, chỉ thi thoảng tiện đâu thì quăng lure thôi. Bập vào cái môn lục nó ngang với Mai Thúy, em mãi mới cắt được cơn :D Mà chỗ cụở chỗ nào Phú Thọ nhỉ? Nhà ông bà "Vãi" em ở sát TT. Thanh Sơn, thi thoảng lên đấy em lại lượn ra hồ sinh thái mỏ ở Giáp Lai tìm cá chuối nổi để câu, đến bữa thì về nhậu.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Món câu lục lâu lâu rồi em không có time đi ngồi, chỉ thi thoảng tiện đâu thì quăng lure thôi. Bập vào cái môn lục nó ngang với Mai Thúy, em mãi mới cắt được cơn :D Mà chỗ cụở chỗ nào Phú Thọ nhỉ? Nhà ông bà "Vãi" em ở sát TT. Thanh Sơn, thi thoảng lên đấy em lại lượn ra hồ sinh thái mỏ ở Giáp Lai tìm cá chuối nổi để câu, đến bữa thì về nhậu.
E ở Việt Trì cụ ơi:) e hay lục nhưng h hay câu hồ nhà mấy ông bạn, câu đơn thôi ko đóng cá bé thì phí quá:)