Chỗ nào cho thuê xe đạp/ xe đạp điện trong ngày ạ?

nhuem

Xe máy
Website
abay.vn
[G.Ấ.P]

Chả là 2.9 này em có dự định làm 1 tour khám phá Hà Nội cùng mấy địa điểm lịch sử, với bát mấy con phố đẹp xinh Hoàng Diệu, Thanh Niên,... Em đang cần tìm 1 địa điểm cho thuê xe đạp hoặc xe đạp điện càng tốt, thuê trong ngày, nhận xe bán kính 5km đổ lại hồ Gươm. Cụ nào biết cho em xin contact với ạ. Em cảm ơn!

ducdeptrai

Xe hơi
[G.Ấ.P]

Chả là 2.9 này em có dự định làm 1 tour khám phá Hà Nội cùng mấy địa điểm lịch sử, với bát mấy con phố đẹp xinh Hoàng Diệu, Thanh Niên,... Em đang cần tìm 1 địa điểm cho thuê xe đạp hoặc xe đạp điện càng tốt, thuê trong ngày, nhận xe bán kính 5km đổ lại hồ Gươm. Cụ nào biết cho em xin contact với ạ. Em cảm ơn!
Vê lô Trích Sài xe đẹp giá chát,tính theo giờ.
Ra Nghi Tàm có shop xe cũng đc(chủ yếu xe bãi nhưng xe tốt),50k đi cả ngày.
Và lòng vòng quanh ao ta có mấy chỗ nữa.Còn lại cụ hỏi a gg

nhuem

Xe máy
Website
abay.vn
Vê lô Trích Sài xe đẹp giá chát,tính theo giờ.
Ra Nghi Tàm có shop xe cũng đc(chủ yếu xe bãi nhưng xe tốt),50k đi cả ngày.
Và lòng vòng quanh ao ta có mấy chỗ nữa.Còn lại cụ hỏi a gg
hôm qua e google quanh phố cổ toàn xe chát thôi , cảm ơn cụ gợi ý nghi tàm ạ, để e search khu đó xem sao, 50k đi cả ngày thì ok quá rồi ạ

ducdeptrai

Xe hơi
hôm qua e google quanh phố cổ toàn xe chát thôi , cảm ơn cụ gợi ý nghi tàm ạ, để e search khu đó xem sao, 50k đi cả ngày thì ok quá rồi ạ
Sorry cụ,em nhầm đ/c,cạnh vườn hoa Quảng Bá chứ ko phải Nghi Tàm.Cụ ko ngại xa thì e có số
Đ/c em có chụp nhưng lần mãi ko thấy.
Em còn mỗi số - a Cường ‭0975786764‬
Chỗ này trc khi mua xe em toàn ra đấy thuê xe đạp buổi sáng,50k đạp cả ngày.Trời nắng ráo cụ có thể chọn xe mới,nhưng trời mưa bắt buộc phải chọn xe hàng bãi.Chỗ này bán xe là chính chứ ko chuyên cho thuê xe nên các xe đều tốt cả chứ ko lởm khởm như máy chỗ chuyên cho thuê

nhuem

Xe máy
Website
abay.vn
Sorry cụ,em nhầm đ/c,cạnh vườn hoa Quảng Bá chứ ko phải Nghi Tàm.Cụ ko ngại xa thì e có số
Đ/c em có chụp nhưng lần mãi ko thấy.
Em còn mỗi số - a Cường ‭0975786764‬
Chỗ này trc khi mua xe em toàn ra đấy thuê xe đạp buổi sáng,50k đạp cả ngày.Trời nắng ráo cụ có thể chọn xe mới,nhưng trời mưa bắt buộc phải chọn xe hàng bãi.Chỗ này bán xe là chính chứ ko chuyên cho thuê xe nên các xe đều tốt cả chứ ko lởm khởm như máy chỗ chuyên cho thuê

cụ ơi em chỉ cần đặt lại cmnd rồi thuê xe đúng không, em đi xe máy lên thì có chỗ gửi xe không ạ? Em cảm ơn cụ, để em gọi theo số hỏi địa chỉ chính xác ạ

ducdeptrai

Xe hơi
cụ ơi em chỉ cần đặt lại cmnd rồi thuê xe đúng không, em đi xe máy lên thì có chỗ gửi xe không ạ? Em cảm ơn cụ, để em gọi theo số hỏi địa chỉ chính xác ạ
Ở đấy đất rộng,để xe thoải mái.Em toàn phi xe máy đến đổi xe đạp chả cần cmt gì.
A chủ khá dễ tính.Chỗ này em thường xuyên thuê xe đạp 1 vòng hồ rồi về vì e ko có time,tháng đạp 2-3 lần

nhuem

Xe máy
Website
abay.vn
Ở đấy đất rộng,để xe thoải mái.Em toàn phi xe máy đến đổi xe đạp chả cần cmt gì.
A chủ khá dễ tính.Chỗ này em thường xuyên thuê xe đạp 1 vòng hồ rồi về vì e ko có time,tháng đạp 2-3 lần
em đã thuê dc xe, cảm ơn cụ nhiều nhiều

USS 886

[Tịch thu bằng lái]
Nhà em có 2 cái cho thuê 100k/1 ngày
Đặt lại xe máy và giấy tờ đăng ký
Xe Giant đẹp 133s plus
Các cụ cần thuê thì inbox em

nhuem

Xe máy
Website
abay.vn

Giúp đc cụ là em thấy vui rồi.
Lôi kéo đc cụ tham gia hội đạp xe em còn vui hơn nữa
haha, mấy hôm hà nội vắng vắng lượn xe đạp thích lắm cụ ơi , còn bình thường thì em không táo bạo đến thế, nhưng công nhận cảm giác thật tuyệt