Chỗ rửa xe sạch sẽ

tuan-hv

Xe máy
Điểm giữ xe ôtô thuộc khu đô thị Mỹ Đình II - Từ Liêm - Hà Nội
Thợ nhiệt tình, dễ bảo
Rửa và hút bụi khá sạch
Chi phí khoảng 20k

vietlaser

[Tịch thu bằng lái]
Cửa hàng này tên gì bác?

Em thì hay rửa ở ngã 3 Nguyễn Khánh Toàn và Nguyễn Văn Huyên. Ở đây được cái rửa nhanh, nhưng khoản hút bụi thì không được như ý lém.

Giá thì lúc 15K lúc 18K.
Bác cứ đổ dốc đường bưởi xuồng NKToan là thấy nó thơ mộng bên rặng liễu con đường vĩnh viễn không bao giờ hoàn thành bên ven bờ sông tô lịch mộng mơ đen ngòm như ly cà phê.

Em sợ nhất là 3 cái hàng rửa xe ở ngã 3 NKT và NVH đấy, phun bọt công nghệ cao mà toàn bột xà phòng giặt, cầm chổi xịn lau qua lau loa, bẩn cực kỳ bẩn.
Ra lau xe toàn thợ quê đang chờ vụ gặt ra làm thêm, tay cầm còn đeo cả cái đồng hồ TQ sáng loáng, cứa vào xe mình theo đường lau rẻ...nát cả lòng khi mỗi lần rửa xong thấy xe mình vài vết xước.
Em có lần rửa đấy còn nghe chủ cửa hàng mắng nhân viên: "Đây là nơi rửa xe, chứ ko phải là nơi để chúng mày tập lái xe, máy có tiền thì cứ việc lái, đâm vào đâu tự mà đền, tao mặc kệ...." em nghe xong té luôn, cũng may là chỗ quen biết chuyển về nên bây giờ yên tâm rồi.
Bác cứ ra đấy thử sẽ biết, nếu xe màu đen bác nhớ đánh them xi nước nhé, trong sẽ bóng và đẹp lên ngay.

xebo

Xe bò ! ©
Tân Á II Dâud đương đôi vào Linh Đàm, nói chung là ngon , bổ , rẻ , rửa xe 5c: 12k , hút bụi 6k , xe 7 chỗ rửa 15k , chuyên dọn xe, rửa máy, dọn gầm... ,
Đỉa chỉ tốt, uy tín
Sao em rửa chỉ hết 10K, hút bụi 5K thôi nhỉ ? Hay là rửa ở đấy mấy năm nay nên giá "hạt dẻ".:P

Hummer

[Tịch thu bằng lái]
Em đang có mấy phiếu rửa xe miễn phí ở ViDA số 6 Vũ Ngọc Phan, mỗi phiếu được rửa miễn phí 3 lần. Bọn này rửa xe chuyên nghiệp lắm. Bác nào thích thì qua chỗ em em tặng 1 cái.

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn

giang8

Xe đạp
Website
www.mobiado.com
Em hay rửa xe ở Trung tâm Sonax (Đặng Thai Mai- Xí nghiệp ôtô 2/9, Ban TCQTTW). - Rửa xe chuyên nghiệp, sạch; - Tài sản trên xe an toàn; - Giá: 35k (rửa, xì khô, hút bụi, lau kính clearview, xi lốp, etc); - Thỉnh thoảng có KM (rửa xe miễn phí 1tháng/ chương trình cho KH thân thiết). Em đánh giá chất lượng 5 sao !

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
điểm rửa xe ở bãi đỗ xe Bắc Linh Đàm, nhân viên lễ độ, nhiệt tình, rửa sạch, giá 20 k cả hút bụi. Điểm này có ưu điểm nữa là hơi vắng khách có lẽ vì ở xa đường cái.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Em xin mở màn về điểm rửa xe đầu đường Trần thánh Tông (Đối diện với beer Hoa viên):
Điểm rửa xe này chật chội, đội ngũ thợ lấc cấc, làm ăn cẩu thả và bẩn, lười biếng.
Rửa xe hút bụi thì thợ bảo mấy hỏng (nếu thế thì lần sau éo rửa nữa) lúc đó mới chịu hút bụi - hút bụi, lau nội thất thì bẩn vô cùng, quá trình hút bụi làm ẩu va cả cánh cửa vào tường sứt cả sơn,....
- Rửa xe hút bụi: 30k

Điểm này không tốt.
Em cũng dính 1 lần, rửa xong vừa bẩn vừa ướt, mà nó tính cả tiền gửi xe nữa hay sao ấy :D :D :D

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Em toàn rửa ở Láng Hạ chỗ Thăng Long Ford ngon bổ rẻ, lâu, kỹ, mất thì giờ
20K tất tần tật.

Free thì xuống 91 Lĩnh Nam, nhanh bẩn ẩu nhưng free :)):)):)):))

Mubaohiem

Xe buýt
Em đang có mấy phiếu rửa xe miễn phí ở ViDA số 6 Vũ Ngọc Phan, mỗi phiếu được rửa miễn phí 3 lần. Bọn này rửa xe chuyên nghiệp lắm. Bác nào thích thì qua chỗ em em tặng 1 cái.
Hihi cho em booked 1 cái nhé, lúc nào qua lau sơn kính nhận 1 thể.

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
bác Huynh vẫn rửa ở đấy ạ. Chỗ ấy có cái dở là đường ra vào bất tiện , vớ vẩn xe tải nó uỵch cho một phát thi.....,. Em toàn vào parking BLD rửa cho thoải mái

Tân Á II Dâud đương đôi vào Linh Đàm, nói chung là ngon , bổ , rẻ , rửa xe 5c: 12k , hút bụi 6k , xe 7 chỗ rửa 15k , chuyên dọn xe, rửa máy, dọn gầm... ,
Đỉa chỉ tốt, uy tín

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Bác cứ đổ dốc đường bưởi xuồng NKToan là thấy nó thơ mộng bên rặng liễu con đường vĩnh viễn không bao giờ hoàn thành bên ven bờ sông tô lịch mộng mơ đen ngòm như ly cà phê.

Em sợ nhất là 3 cái hàng rửa xe ở ngã 3 NKT và NVH đấy, phun bọt công nghệ cao mà toàn bột xà phòng giặt, cầm chổi xịn lau qua lau loa, bẩn cực kỳ bẩn.
Ra lau xe toàn thợ quê đang chờ vụ gặt ra làm thêm, tay cầm còn đeo cả cái đồng hồ TQ sáng loáng, cứa vào xe mình theo đường lau rẻ...nát cả lòng khi mỗi lần rửa xong thấy xe mình vài vết xước.
Em có lần rửa đấy còn nghe chủ cửa hàng mắng nhân viên: "Đây là nơi rửa xe, chứ ko phải là nơi để chúng mày tập lái xe, máy có tiền thì cứ việc lái, đâm vào đâu tự mà đền, tao mặc kệ...." em nghe xong té luôn, cũng may là chỗ quen biết chuyển về nên bây giờ yên tâm rồi.
Bác cứ ra đấy thử sẽ biết, nếu xe màu đen bác nhớ đánh them xi nước nhé, trong sẽ bóng và đẹp lên ngay.
Cảm ơn bác. Em cũng biết chỗ đó rồi nhưng em thấy hình như chỗ đó có 2 cửa hàng nên hỏi lại cho chắc cú. Em hay rửa ở ngã 3 vì gần nhà, giờ phi lên 1 đoạn cũng không sao.

vietlaser

[Tịch thu bằng lái]
đúng roài , đợt đầu thợ nó 0 biết cứ chém 12 K , sau lão chủ biết mắng thợ té tát , xin lỗi em rối rít :D
Chủ nó mắng thợ: "sao chúng mày ngu thế, lấy của OF 15k đi, chứ lấy 12k làm gi"

vietlaser

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn bác. Em cũng biết chỗ đó rồi nhưng em thấy hình như chỗ đó có 2 cửa hàng nên hỏi lại cho chắc cú. Em hay rửa ở ngã 3 vì gần nhà, giờ phi lên 1 đoạn cũng không sao.
Bác cứ cảm ơn xuông nó nhạt miệng quá...vote tý đi bác!(y) (y) (y)

gà con

Xe tải
ơ gần nhà e ơ phố phạm tuấn tài,đường hoàng quốc việt,ngay đầu phố cạnh gara 191 rửa xe ngon lắm,tuyệt vời khỏi chê,còn e thấy rửa ở chỗ đường đào tấn thì bẩn kinh khủng luôn,thái độ nhiệt tình như dở hơi

doremonmattich

Xe tăng
Em đồng ý với bác ở trên nhận định về ba cái hàng rửa xe ở ngã ba Nguyễn Khánh Toàn - Nguyễn Văn Huyên. Kinh tởm, rủa cực bẩn và rất nhanh, chỉ khỏaeng 5 - 7 phút là xong. sợ nhất là dẻ cực bẩn còn toàn đất mà lau vào xe thì xước là cái chắc.

OxIT

Xe buýt
Đầu Nguyễn khánh Toàn có 2 hàng ,hàng nhỏ phía trong ( gần quán caphe)tốt hàng phía ngoài ẩu ,bẩn giá lung tung lúc 15k lúc 18k không hiểu vì sao ,thợ làm việc kiểu bôi cho qua chuyện
Em tìm chỗ này mờ mắt. Chịu. Thấy mỗi hàng từ NKT lên dốc rẽ trái. Chẳng thấy quán cafe với rửa xe nào khác.

Tacoma

Xe tải
Em đi qua cuối đường Lê Văn Lương (cây xăng Sông Hồng) có chỗ rửa xe trông chuyên nghiệp lắm: vòi phun bố trí hợp lý, có cầu nâng để xịt gầm như 45 TThái Hà trước đây ( 4-5 cầu rửa + nâng) , chỗ ra vào rộng rãi. Nhưng em chưa có xe 4B để rửa. Xin mách 1 địa chỉ cho các BÁc khu Láng Hạ - Trung Hoà - Nhân Chính.

Chỗ Tân Á 2 đầu đường vào khu Linh Đàm cũng phục vụ tốt (vì toàn dọn xe cho Thợ hay sao ấy ) , em cũng rửa ở đó mấy lần , chủ nói chuyện rất vui và bốc, tuy nhiên lói vào hơi khuất.

linhnd

Xe tải
Hôm nay em rửa ở chỗ rặng liễu bác vietlaser giới thiệu, công nhận rửa kĩ mà giá hạt rẻ ( giật mình đấy ack ack ). Mỗi điểm em chê là em thích rửa phải kiẻu phun bọt nó mới pro :D :D