[Funland] Choáng vì gấu nhà đòi mở outler gà rán mùa cô vít

ngocnq83

Xe buýt
Nhà em đây cũng mua nhượng quyền thương hiệu cp Five star, gần đây bán vẫn ngon lắm, đơn đi ầm ầm, nhất là buổi trưa các cty gọi về ăn ầm ầm, đơn 400-500k là chuyện bình thường.
cụ chủ: gì chứ nếu mợ nhà muốn đầu tư kinh doanh kiểu này, em thấy ổn, ko phải đi làm thuê làm mướn tự chủ cụ ơi, cụ cứ mạnh dạn để mợ khởi nghiệp xem sao, vài chục đáng j, chưa đến 1 cây vàng :)) :))
Gần nhà em có mở gà rán Five Start ., họ thuê trước dịch covit . Vị trí địa lý sát 4 trường học mà không làm ăn được , em thấy họ thuê và bán được 1 tháng rồi trả địa điểm .

NAT Center

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
advenza.net
Startup không dễ tí nào, xác định trước luôn là sẽ vất vả hơn làm công nhé. Và khả năng cao sẽ thất bại trong 1 or vài lần đầu. Nếu cụ đủ quyết tâm, kiên trì, ko ngại khó, ngại khổ thì đến 1 lúc nào đó sẽ thành công. Có những người thành công nhanh, ngay từ lần đầu tiên, nhưng số đó không nhiều.
Thật, báo chí thường đăng và ca ngợi các trường hợp thành công, nhưng rất nhiều trường hợp thất bại thì liệu có bao nhiêu người nói tới?
Xác định tư tưởng thế đã rồi hẵng làm cụ nhá, tìm hiểu kỹ rồi hẵng làm :D.

tranphamthaigym90

Xe đạp
cũng dc mà cụ, bán kiểu ship tới nhà mùa này ok đó

vietp910i

Xe hơi
Cụ tìm hiểu được gì chia sẻ em với ạ.
Mặt bằng e có rồi, tiền nhượng quyền thương hiệu hết bn hả cụ?
Mua nhượng quyền thương hiệu CP Five Star :
- mô hình gà rán Ki-ốt: 27 triệu đồng.
- mô hình gà rán Outlet: 32 triệu đồng
Cụ sẽ được tư vấn, hướng dẫn, lắp đặt, đào tạo và cung cấp vật dụng, nguồn nguyên liệu đảm bảo nguồn gốc rõ ràng nên cũng yên tâm hơn, cụ tỷ thì cụ gọi tổng đài họ tv kỹ hơn cho 1900 6449 . E cũng đang tìm hiểu, mới join đc vào hội khởi nghiệp gà rán để hóng :D

Quả Tạ

Xe hơi
Startup không dễ tí nào, xác định trước luôn là sẽ vất vả hơn làm công nhé. Và khả năng cao sẽ thất bại trong 1 or vài lần đầu. Nếu cụ đủ quyết tâm, kiên trì, ko ngại khó, ngại khổ thì đến 1 lúc nào đó sẽ thành công. Có những người thành công nhanh, ngay từ lần đầu tiên, nhưng số đó không nhiều.
Thật, báo chí thường đăng và ca ngợi các trường hợp thành công, nhưng rất nhiều trường hợp thất bại thì liệu có bao nhiêu người nói tới?
Có anh Tổng giám đốc start up ngành giao hàng nhanh bị thất bại được báo, đài liên tục nhắc tới đó cụ.

thanhthepeter

Xe đạp
gấu em mà làm thì em ủng hộ 2 tay luôn, cái này rất có tiềm năng đấy cụ ạ

NAT Center

Xe tăng
Website
advenza.net
Có anh Tổng giám đốc start up ngành giao hàng nhanh bị thất bại được báo, đài liên tục nhắc tới đó cụ.
Mất tiền rồi cuốm tiền người khác, bị bắt mới được nhắc, Chứ còn mất tiền, sau phải è cổ đi cày trả nợ thì ai nhắc cụ. :D

minhaudi

[Tịch thu bằng lái]
Vâng cụ em thì cũng nghĩ ko phải cái j cũng đơn giản như đan rổ, nhưng gấu em đang khí thế hừng hực dâng trào, em cũng muốn nghiêm túc nhìn nhận vấn đề và nhờ cccm tư vấn để còn nc vs gấu ạ

ThichXeDap123

[Tịch thu bằng lái]
Theo em thì mở outlet gà rán mùa này cũng ko hẳn là ko ok đâu ạ, nhất là về mảng gà rán như five star này, đánh giá cá nhân
- Chi phí rẻ, thời gian nhanh chóng, qui trình đơn giản
- Được đào tạo kĩ năng và thiết kế gian hàng
- Thương hiệu gần như sẵn có chỉ cần chọn mặt bằng ổn áp nữa là được
Cụ thử nghiên cứu kỹ cùng gấu nhà xem sao

Wave cùi bắp

Xe điện
Ông thớt cũng may vì nhà có sẵn quỹ. Em đây sáng nào vợ cũng bắt đi xì ta ắp xe ôm với 50k xăng cộ dính túi :(( :((:((

phuongnam1972

Xe tăng
Cứ thử thôi. Chưa đến cây vàng, học được bao thứ!😄👍

endz

Xe buýt
Gần nhà em có mở gà rán Five Start ., họ thuê trước dịch covit . Vị trí địa lý sát 4 trường học mà không làm ăn được , em thấy họ thuê và bán được 1 tháng rồi trả địa điểm .
Mấy kiểu chuyển nhượng, bản chất là chạy theo trào lưu nhất thời của mấy bạn nhí nhảnh hay nhõng nhẽo nên khó lâu dài được.
Thời gian mà quay ngược lại hai chục năm là em bôi mặt đen đúa, đến xin chân chạy vặt ở những quán như này rùi mới khởi nghiệp. Thật!

Muốn bền lâu là phải tâm huyết và có bí quyết riêng!

Thịt quay Thể giao
clip

Ngan cháy tỏi

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Đồ ăn vẫn ok mà, dịch càng phải ăn. Nên cụ động viên mợ nhà làm đi, ngon và giá phải chang là dc

Tung.khabarovsk

Xe máy
Cụ cũng làm cái fivestar này thật à,em đang thất nghiệp nên cũng đang nghiên cứu món nhượng quyền này,xin cụ cho ý kiến thật về thương hiệu này ạ

dongnat123

Xe container
Làm hàng ăn và phục vụ phải yêu và đam mê thì mới làm được

coquay

Xe container
Một ngày đẹp trời, gấu nhà em kêu buồn bã, rồi bảo là chán cái vụ mẹ bỉm sữa bán hàng online lắm rồi. E thấy con cái cũng tuổi rưỡi, nên khuyên gấu gửi con đi nhà trẻ hoặc nhờ bà nội trông cho rồi xin đi cty mà làm cho khuây khỏa. Thế là gấu bắt đầu cầm điện thoại để “lai sâu” cho em độ 2 chục cái thư xin việc khắp nơi mà không có hồi đáp. Cũng phải, kế toán ít kinh nghiệm, bình thường xin việc đã khó, nay lại dịch dã cô vít thế này đâu dễ mà xin việc ngay được. Chưa kịp động viên thì gấu nhà em đã nhất quyết đòi rút ngân quỹ gia đình 50 củ để mở outlet gà rán cp five star rồi. Em đã khuyên hết nước hết cái là covid19 như này, hàng quán có khả năng phải đóng cửa mà mình lại đi mở outlet gà rán thì quá bằng ... hâm. Nhưng rồi tình hình là rất tình hình, gấu nhà em nước mắt lưng tròng, đòi sống đòi chết phải khởi nghiệp, phải kinh doanh cho bằng được chứ cứ quanh quẩn trong nhà thế này thì trầm cảm mà chết?!!??!! Em điếng cả người, bỏ lên đây tâm sự cùng cccm. Giờ e không biết phải thế nào cho phải luôn cccm ạ?
Khoảng 50 củ chắc là chỉ đủ mua nhựng quyền thôi chứ.
Còn mặt bằng khoảng 10tr, còn bàn ghế biển bủng, và trang trí đầy đủ đồ chắc cũng thêm nhẹ 100tr.
Khi đi vào vận hành ngày chia 2 ca, mỗi ca là 2 nv nhẹ tháng thêm gần 10tr lương nữa.
Tóm lại tổng chi phí để có cửa hàng đầy đủ chắc phải 300tr chứ 50tr thì rẻ quá