[Funland] Chọn chồng như giải toán, càng nhiều ẩn càng khó giải

có ai đang loay hoay giải bài toán hôn nhân

• lấy chồng liệu có dễ

Lượt chọn: 8 66.7%
  • có ai cũng như em?

Lượt chọn: 4 33.3%

• Tổng bình chọn
    12

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com
=)) theo cháu, để hạnh phúc cho mợ thì người ấy nên là người từng trải, hơn tuổi. Không thích uống rượu nhưng đã uống thì khối ông gục trước.Không cờ bạc, rượu chè, bóng bánh.
Nên là một người được,ăn nhiều ==> do đó sẽ to béo bệ vệ ==> không ưa nhìn.
Một người thật tinh tế, biết để ý và quan tâm tới những thứ nhỏ nhặt. Công việc nên là công việc nhàn hạ, không áp lực. Nghỉ t7, chủ nhật.
Người đàn ông sẵn sàng lau mồ hôi cho mợ cho tới cuộ cốm mới đây, và anh ta sẽ đón mợ khi mợđi muộn từ cửa hàng lúc8 -9 giờ tối.
Và người ấy có lòng vị tha, và cả bỏ qua những so sánh vu vơ của mợ khi mợ lỡ lời .
Trên hết, còn một việc sâu xa nữa. Là phải khỏe mạnh, năng động .Vai không năm tấc, nhưng cũng phải gần một gang. ;))
Nếu cụ gặp người như thế thì ới em nha, :)))) em còn e là bác ấy chẳng thích người như em ấy chứ

kvboto

Xe container
Nhiều thế thì cứ dùng tiêu chí so bó đũa, chọn Cột cờ là chuẩn nhất

Giải toán đã ngon, giải toán còn có kết quả, đây phải gọi là như chơi lô mới đúng.

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Có vẻ các bác ở đây hóng ảnh em đi biển thế nhở, :))) em có đi biển 1 lần. Về Thanh Hoá chơi và xem pháo hoa năm ngoái
Mợ nghĩ đi đâu thế. E iu biển mà covid mãi đi được đâu. chả có ý gì . Pos hình tắm biển cho e đỡ nhớ nào :)

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com
Mợ nghĩ đi đâu thế. E iu biển mà covid mãi đi được đâu. chả có ý gì . Pos hình tắm biển cho e đỡ nhớ nào :)
Bác làm 1 bài trưng cầu dân ý đi, nếu bài của bác được trên 300 ly vodka trong 1 ngày thì em up nhé :))))

huyen141292

Xe điện
Cho hỏi mợ chủ có phải cung ma kết không. Những điều mợ tính toán là đúng, nhất là chỗ đối tác quang trọng nhất phải thích mình. Đàn ông ko che chở vỗ về cho ai mà họ ko thích, kể cả có là hoa hậu hay con giám đốc. Nhưng thực tế rất khác, kể cả mợ có gặp người đủ tiền tài ngoại hình gia thế và ưng mợ cũng chưa chắc đi đến chung kết. Người như mợ lý trí nhưng có thể dễ đổ bởi người nào tấn công quyết liệt, mạnh dạn và thích mợ thật lòng, dù người ấy chưa đủ các yếu tố khác như giàu có, gia thế. Mà những người quyết liệt thích là nhích như thế dễ tầm 3x đã có vợ con rồi, chỉ còn những anh cũng đang cân đo đong đếm tìm vợ theo công thức tương tự mợ. Em không chê gì mợ đâu nhé, chỉ nghĩ mợ nên tìm chồng qua mai mối, những anh bận rộn quá hoặc nhút nhát quá vẫn là trai ngoan nhưng chưa vợ thì may ra, chứ tự gặp tự chốt thì như mợ hay cả nghĩ đa nghi với người lạ thì khó lắm
Xin kể trường hợp hợp này với bác : con gái làm ngân hàng. Xinh ko? Quá xinh luôn. Giỏi ko? Điểm Ngân hàng luôn ở top đầu. Nhìn các em xinh tươi diện đồ OL ra vào trụ sở cứ tưởng là sướng, là dễ kiếm ck. Xin lỗi nhé. Ngày nào cũng làm hùng hục đến 8.9 giờ tối mới xong, nếu kết nhập sai phải làm lại thì chỉ có nước ngồi khóc. Hôm nào mà 7h đã được về thì cảm thấy đời tươi nhắm. Vậy bác hỏi còn thời gian đâu mà đi tìm hiểu với hẹn hò? Mà nếu bị áp áp chỉ tiêu thì nhục như con trùng trục. Trong đầu chỉ nghĩ tới chỉ tiêu, nào còn hồn vía mơ về zai đẹp nữa. Người ngoài ko bit chỉ bảo con đó kiêu nên ế chứ nào biết người ta đang khóc ko ra nước mắt.

Vậy là đến lúc nắm vững công việc rồi thì xung quanh chả còn ai, đành phải "gái ngoan tìm chồng giữa chốn 3 quân". Thôi thì học tập chủ thớt xông vào OF coi như tả xung hữu đột với quân địch vậy =))=))=))

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com
Xin kể trường hợp hợp này với bác : con gái làm ngân hàng. Xinh ko? Quá xinh luôn. Giỏi ko? Điểm Ngân hàng luôn ở top đầu. Nhìn các em xinh tươi diện đồ OL ra vào trụ sở cứ tưởng là sướng, là dễ kiếm ck. Xin lỗi nhé. Ngày nào cũng làm hùng hục đến 8.9 giờ tối mới xong, nếu kết nhập sai phải làm lại thì chỉ có nước ngồi khóc. Hôm nào mà 7h đã được về thì cảm thấy đời tươi nhắm. Vậy bác hỏi còn thời gian đâu mà đi tìm hiểu với hẹn hò? Mà nếu bị áp áp chỉ tiêu thì nhục như con trùng trục. Trong đầu chỉ nghĩ tới chỉ tiêu, nào còn hồn vía mơ về zai đẹp nữa. Người ngoài ko bit chỉ bảo con đó kiêu nên ế chứ nào biết người ta đang khóc ko ra nước mắt.

Vậy là đến lúc nắm vững công việc rồi thì xung quanh chả còn ai, đành phải "gái ngoan tìm chồng giữa chốn 3 quân". Thôi thì học tập chủ thớt xông vào OF coi như tả xung hữu đột với quân địch vậy =))=))=))
đọc còm của bác mà em định ngủ cũng không được, :))) em lao vào OF để tăng thêm tương tác, các mối quan hệ, và học hỏi, chia sẻ. Chứ em không lao vào tìm chồng *)))))

hoatokyo

Xe đạp
Lấy vk kén tông lấy ck kén giống. Các cụ đã dạy r, cấm có sai bjo nên cứ vậy mà triển mợ à

huyen141292

Xe điện
đọc còm của bác mà em định ngủ cũng không được, :))) em lao vào OF để tăng thêm tương tác, các mối quan hệ, và học hỏi, chia sẻ. Chứ em không lao vào tìm chồng *)))))
Ôi dào. Cách đây 10 năm TTVNOL sốt sình sịch với topic giật tít " Chị em 83,84 đâu, vào đây tuyển phi công nào" với topic "Con gái 8x đời cuối 9x đời đầu đâu, cùng đi đong zai nào". SS thử triển xem?

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com
Ôi dào. Cách đây 10 năm TTVNOL sốt sình sịch với topic giật tít " Chị em 83,84 đâu, vào đây tuyển phi công nào" với topic "Con gái 8x đời cuối 9x đời đầu đâu, cùng đi đong zai nào". SS thử triển xem?
Lại loạn OF thì toi :)))

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
phương trình vô nghiệm

Thanhz

Xe tăng
Một câu xưa cũ của các cụ Nồi nào vung nấy. Nên, nếu là nồi thì cố tìm cái vung cho nó vừa vặn, nếu là vung thì đừng cố úp lên cái nồi bé quá hay chìm nghỉm trong cái nồi rõ to.
Nếu lên OF để tìm chồng, khó mà đúng chỗ. Các cụ OF hoặc đều có vợ đẹp con ngoan cả rồi, hoặc đã bồ xinh người yêu giỏi, hoặc gái xếp hàng đuổi đi chả hết. Nên, nếu có vợt được ai đó, chắc đôi ba cụ mới tham gia kiểu chả còn gì để mất :D

NguyenAnhPhan

Xe container
Một câu xưa cũ của các cụ Nồi nào vung nấy. Nên, nếu là nồi thì cố tìm cái vung cho nó vừa vặn, nếu là vung thì đừng cố úp lên cái nồi bé quá hay chìm nghỉm trong cái nồi rõ to.
Nếu lên OF để tìm chồng, khó mà đúng chỗ. Các cụ OF hoặc đều có vợ đẹp con ngoan cả rồi, hoặc đã bồ xinh người yêu giỏi, hoặc gái xếp hàng đuổi đi chả hết. Nên, nếu có vợt được ai đó, chắc đôi ba cụ mới tham gia kiểu chả còn gì để mất :D
Đó là cách nghĩ của riêng cụ thôi...