Chi hội Chọn Elantra 2.0 hay 1.6 Sport

Website
medistar.com.vn
Phân khúc C thì theo em Elantra là cân bằng nhất rồi. Ngoại hình, cảm giác lại, cách âm, nội thất đều ở mức vừa phải chấp nhận được. Như M3 được cái mã ngoài thôi, ồn kinh khủng, Focus thì lái sướng, nội thất lại quá chật, Cerato bản mới em không biết chứ bản cũ khá ồn

TVA tractor

Xe buýt
Phân khúc C thì theo em Elantra là cân bằng nhất rồi. Ngoại hình, cảm giác lại, cách âm, nội thất đều ở mức vừa phải chấp nhận được. Như M3 được cái mã ngoài thôi, ồn kinh khủng, Focus thì lái sướng, nội thất lại quá chật, Cerato bản mới em không biết chứ bản cũ khá ồn
Civic RS sao cụ. Nó cũng rất hay trong pk này mà không thấy cụ đem ra so sánh với Elantra Sport.

Website
medistar.com.vn
Civic RS sao cụ. Nó cũng rất hay trong pk này mà không thấy cụ đem ra so sánh với Elantra Sport.
Civic nó lên tầm mới rồi cụ ơi, giá nó thế kia sao cơ mà. E
Civic thì cảm giác lái, độ vọt tốt, nhiều option... nhưng vẫn khá ồn cụ à. Với giá nó chát chúa quá

TVA tractor

Xe buýt
Civic nó lên tầm mới rồi cụ ơi, giá nó thế kia sao cơ mà.

Civic thì cảm giác lái, độ vọt tốt, nhiều option... nhưng vẫn khá ồn cụ à. Với giá nó chát chúa quá
Xe thể thao thì xe nào cũng ồn. Vì tua máy cao + vỏ mỏng hơn để xác nhẹ + gầm thiết kế thấp.

- Muốn không ồn thì mua dòng sedan cao cấp thiên hướng ông chủ ngồi mới không ồn.

TVA tractor

Xe buýt
Em tưởng cụ thích máy Nhật hơn chứ.
- Nói thật chứ Hyundai chưa có nhiều kinh nghiệm làm máy xăng turbo, nên so sánh với Toyota - Honda chưa được. Hyundai chỉ mạnh về máy dầu.

hungnp84

Xe đạp
Em tưởng cụ thích máy Nhật hơn chứ.
- Nói thật chứ Hyundai chưa có nhiều kinh nghiệm làm máy xăng turbo, nên so sánh với Toyota - Honda chưa được. Hyundai chỉ mạnh về máy dầu.
Em thì đang phân vân giữa con này với Kia Cerato. Cụ chạy rồi cho em xin tí kinh nghiệm ạ.

mrtrinh1206

Xe đạp
Em mua đc xe rồi. Bản 1.6 turbo ạ
Nhưng đang dính lỗi, mời các cụ vào cùng thảo luận ạ

Range Rover 37

Xe hơi
Website
business.facebook.com
Em mua đc xe rồi. Bản 1.6 turbo ạ
Nhưng đang dính lỗi, mời các cụ vào cùng thảo luận ạ
Có giống lỗi E Tuc ở Lào Cai k cụ