Thảo luận Chọn film cách nhiệt với tiêu chí chất lượng tốt với giá thành hợp lý

bong dung muon

Xe đạp
Tình hình e cũng mới lấy xe về nên cần mấy bro tư vấn nên dùng film cách nhiệt nào được tối ưu nhất với tiêu chí chất lượng/giá thành hợp lý. Qua tìm hiểu thì e đang ưu tiên 3M với công nghệ 3m crystalline và sẽ ưu tiên cho kính lái loại tốt nhất vs độ xuyên sáng cao nhất. Còn lại là kính hai bên và kính sau đuôi nên dùng loại nào cho hợp lý về giá thành (do tình hình mới lấy xe nên tài chính đang hạn chế ạ 😓😓. Cảm ơn

Long Xe Cũ

[Tịch thu bằng lái]
3m cũng bán cả kính hai bên và kính sau đuôi mà cụ

Tommy Beelas

Xe máy
Tình hình e cũng mới lấy xe về nên cần mấy bro tư vấn nên dùng film cách nhiệt nào được tối ưu nhất với tiêu chí chất lượng/giá thành hợp lý. Qua tìm hiểu thì e đang ưu tiên 3M với công nghệ 3m crystalline và sẽ ưu tiên cho kính lái loại tốt nhất vs độ xuyên sáng cao nhất. Còn lại là kính hai bên và kính sau đuôi nên dùng loại nào cho hợp lý về giá thành (do tình hình mới lấy xe nên tài chính đang hạn chế ạ 😓😓. Cảm ơn
Mợ cứ làm cả bộ 3M giá rổ cũng hợp lí mà

Sent from SM-A127F via OTOFUN

bong dung muon

Xe đạp
ý là chùng loại đó bác, còn tất nhiên là 3M cả xe nhưng ý mình tối ưu chi phí kiểu kính lái CR70, kính hông CR40....

Huy V

Đi bộ
lái 70, các kính bên muốn ngắm phố thì 40 còn muốn mát/tối hẳn thì 20 - có nóc thì dán nóc 70 ạ. e vừa dán nguyên combo 7 chỗ + nóc 14tr

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Mời cụ tham khảo phim cách nhiệt Nexco, BH 10 năm. Bên em dán trong phòng kín máy lạnh. Bên em chỉ làm chuyên nghiệp phim, không làm bất kỳ ngành nghề nào khác.
Phim Nexco có 3 cơ sở tại Hà Nội để tiện cho việc đi lại là:
+ Cs1: 92 Thạch Bàn, Q. Long Biên, HN.
+ Cs2: 268 Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, HN.
+ Cs3: 237 Phạm Văn Đồng, Q. Bắc Từ Liêm, HN
Giá dán trọn gói phim Nexco cho xe 5 chỗ (gồm kính lái, toàn bộ sườn và hậu) đang khuyến là:
1/ Gói đặc biệt: 4,5 triệu - 20% = 3,6 triệu. Dùng dòng phim cao cấp nhất (dòng gốm và phản nhiệt). BH 10 năm.
2/ Gói tiêu chuẩn: 3,3 triệu - 20% = 2,64 triệu. Kính lái dùng giống gói đặc biệt. Kính sườn và hậu gói tiêu chuẩn cách nhiệt ít hơn và bảo hành ngắn hơn gói đặc biệt. BH 07-10 năm.
3/ Gói phổ thông: 2,7 triệu - 20% = 2,16 triệu. Cách nhiệt và bảo hành ít hơn gói đặc biệt. BH 07 năm.
Xem mã các gói tại đây: http://nexco.com.vn/bao-gia/
Bên em có gian hàng trên OF từ tháng 3 năm 2012 và có nhiều đánh giá. Cụ tham khảo thêm gian hàng của bên em tại đây. Cần gì thêm cụ cứ hỏi.
92 Thach ban 2021 them 2 co so.png

Chỉnh sửa cuối:

Africa

[Tịch thu bằng lái]
cụ chú ý dán kính lái. Xe em dán kính sungalat gì đó thấy tối màu quá, đi đêm đèn tối mù mặc dù đèn rất sáng

sắt con

Xe điện
Nghiên cứu hỏi han cuối cùng chọn Nexco 268 Thượng Đình 🙂🙂

Sent from 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳 via OTOFUN

lexushop

Xe hơi
Mời cụ tham khảo phim cách nhiệt Nexco, BH 10 năm. Bên em dán trong phòng kín máy lạnh. Bên em chỉ làm chuyên nghiệp phim, không làm bất kỳ ngành nghề nào khác.
Phim Nexco có 3 cơ sở tại Hà Nội để tiện cho việc đi lại là:
+ Cs1: 92 Thạch Bàn, Q. Long Biên, HN.
+ Cs2: 268 Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, HN.
+ Cs3: 237 Phạm Văn Đồng, Q. Bắc Từ Liêm, HN
Giá dán trọn gói phim Nexco cho xe 5 chỗ (gồm kính lái, toàn bộ sườn và hậu) đang khuyến là:
1/ Gói đặc biệt: 4,5 triệu - 20% = 3,6 triệu. Dùng dòng phim cao cấp nhất (dòng gốm và phản nhiệt). BH 10 năm.
2/ Gói tiêu chuẩn: 3,3 triệu - 20% = 2,64 triệu. Kính lái dùng giống gói đặc biệt. Kính sườn và hậu gói tiêu chuẩn cách nhiệt ít hơn và bảo hành ngắn hơn gói đặc biệt. BH 07-10 năm.
3/ Gói phổ thông: 2,7 triệu - 20% = 2,16 triệu. Cách nhiệt và bảo hành ít hơn gói đặc biệt. BH 07 năm.
Xem mã các gói tại đây: http://nexco.com.vn/bao-gia/
Bên em có gian hàng trên OF từ tháng 3 năm 2012 và có nhiều đánh giá. Cụ tham khảo thêm gian hàng của bên em tại đây. Cần gì thêm cụ cứ hỏi.
View attachment 6703971
Cụ thông tin em tính năng gói cao cấp vs, giờ làm thì còn được giảm 20% không

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Cụ thông tin em tính năng gói cao cấp vs, giờ làm thì còn được giảm 20% không
Chào cụ. Giờ vẫn giảm 20% như trên.
Cụ vào gian hàng bên em xem nhé. Ở đó có phần mục lục. Cụ cần xem phần nào thì xem.
Về cơ bản là gói cao cấp dùng các dòng phim cao cấp nhất hiện nay là dòng gốm và phản xạ nhiệt, bảo hành 10 năm,

Hân OtoPro

Đi bộ
e chào bác ạ, e bên hệ thống độ xe OtoPro.net ạ
bên e đang có chương trình ck 10% cho gói dán film toàn bộ xe đó ạ.

bác cần tham khảo lh e ạ:
☎ zalo: 𝟬𝟴𝟳𝟳𝟴𝟴𝟵𝟵𝟴𝟴
Hệ thống độ xe OtoPro.net
Hà Nội-Sài Gòn-Hải Phòng-Thanh Hoá