[Funland] Chọn vợ giàu- tạo đường tắt đi đến thành công .

winnghiepdu

Xe điện
chuyện thật cậu bạn e ngoài 30 nói chung học giỏi biết chém gió,nhà hơi nghèo lấy con gái 1 giám đốc ngành khoáng sàn đi camry rồi,có vẻ như giàu đổi bạn, theo như cậu ta nói thì vợ ngoan, nhà giàu lại 0 biết ăn chơi.
như e thấy: nếu vợ giàu hơn mình nhiều thì tiếng nói khi gặp nhà vợ nó cũng 0 được thoải mái, tùy xem mình thích cái gì tiền hay tự do.
các e gái e biết thì phần nhiều là thích lấy con trai nhà giàu,càng giàu càng có sức hút.

My Hao

Xe điện
Thớt chuẩn. Em cũng thích lấy vợ giàu dưng mà ko thông kinh sử chẳng dài con c nên đành phải lấy con gái ông xe ôm. Ổng về hưu hồi môn cho con rể cái xe chạy xe ôm tiếp :))

laixe01

Xe container
Cụ nào muốn giàu nhanh, đi tắt đón đầu thì cứ tự nhiên ạ,

Canghai89

Xe tải
chuẩn luôn
nhưng vấn đề ở chỗ là làm cái gề để gái giàu nó lấy mềnh cơ? sau rồi mới đến sao xơi đc của nhà nó. Gớm, nhà nó đã dào dồi thường nó cũng ếu ngu lắm, ví dụ có nhõn đứa con gái thì còn bẩu cố chờ 2 vị nhạc cụ đại nhân lên nóc tủ, nhà nó lại có cả đàn anh em trai thì thèng con rể chầu đớp chắc cũng ếu đc bao nhiêu=))
còn moi lắt nhắt, xin vặt cũng ếu ăn thua
=)) cụ lói có ní ra phết ạ :))

Canghai89

Xe tải
Bố mẹ bạn không giầu, đó không phải là lỗi của bạn. Nhưng nếu bố mẹ vợ bạn cũng không giầu thì đó mới chính là lỗi của bạn.

Nói vui là vậy, chứ mọi người định nghĩa "thành công" là thế nào? Chỉ đơn giản có nhiều tiền là thành công ư? Cũng tuỳ người.

Với con lợn con bò, bữa nào cũng được no bụng, vậy là hạnh phúc. Con hổ trong rừng bị bắt về vườn thú, bữa nào cũng no bụng nhưng nó nhớ rừng đến mức ốm và chết. Khi ở rừng, nó phải tự kiếm ăn thật đấy, nhưng nó tự chọn con thú nó làm thịt, được chạy thoải mái trên đồng cỏ mênh mông, gầm rú một tiếng "là khiến cho mọi vật phải im hơi", đi đâu thì đi ngủ đâu thì ngủ, phiêu diêu tự tại. Ấy nhưng, như đã nói lúc đầu, còn tuỳ người. Nhà cháu thà làm con hổ đói trong tự nhiên còn hơn làm con lợn no trong chuồng, nhưng thực tế không phải lúc nào cũng chỉ có hổ với lợn. Nhiều cụ không chịu cảnh "chó chui gầm chạn" nhưng ra đời, có khi phải quỵ luỵ từ khách hàng tới sếp, phải nhịn từ cô giáo của con cho tới ôsin ở nhà, có việc đụng xxx hay xã hội đen lại chả tái cái mặt rụng cả d@'i, thì việc phải nhún nhường bố mẹ vợ cũng đâu có đến nỗi nào? Dù gì cũng là người sinh ra vợ mình, phải không các cụ?
Mông lung quá vậy là thành hổ hay lợn hả cụ :))

Canghai89

Xe tải
Thớt chuẩn. Em cũng thích lấy vợ giàu dưng mà ko thông kinh sử chẳng dài con c nên đành phải lấy con gái ông xe ôm. Ổng về hưu hồi môn cho con rể cái xe chạy xe ôm tiếp :))
Thế là cụ cũng hưởng tí của rồi còn giề :))

minh_thuat

Xe tải
Cha ông ta có câu: "Gái ham tài, trai ham sắc" xem ra giờ chắc đúng một nửa rồi.
Giờ chắc thành:
"Gái hám dài, trai hám đô la" mất rồi.
==> các cụ muốn làm phò mã thì phài dài lưỡi và dài con c đã nhé!

UnitedKondoms

Xe điện
Cụ có phải phò mã ko mà am hiểu thế :))- em fun ạ :))
ko có cụ thông em lại cứ tưởng phò mà là : LÀm phò rồi sẽ kiếm đc ngựa để đi :D
Cháu không được cái phúc ấy Kụ ợ

Khụ

laixe01

Xe container

Bảo Ngọc

Xe hơi
Website
kiamorning.net.vn
ho ho, đâu phải cứ muốn lấy vk giàu là được đâu các cụ nhở. e không giỏi tán nên cứ chung thủy với mỗi tình cấp 3 và hoàn cảnh bt thôi

NhanmienDT

Xe tải
áp dụng kiểu này thì gái xinh nhà ngèo vẫn ế àh các cụ

Toinhaque

Xe tải
Cháu thì ko quan trọng vợ giàu hay nghèo mà quan trọng là lấy về sống với nhau dc bao lâu

Canghai89

Xe tải
Em thì cứ phải có tình yêu thì mới tính đến thứ khác đc, toan tính làm gì cho mệt, trả có gì bằng mình làm ra mình tiêu, không có tình yêu thì khó cảm thông và chia sẻ đc.
Em tuổi Tý đang ngồi trong chĩnh gạo nên em xác nhận cụ bảnh bao 40 tuổi nói đúng đấy ạ
=)) Cụ đúng thanh niên kiểu mẫu đới ạ :D Cho anh em tí kinh để còn nghiệm :D