[Funland] Chọn vợ giàu- tạo đường tắt đi đến thành công .

dinhnh87

Xe tăng
Vấn đề là chàng rể ở đẳng cấp nào. Thể loại rúc gầm chạn xin canh thừa thì chả đáng bàn :))

kuxi2106

Xe hơi
Lấy đc cô vợ giàu mà ngoan, biết điều, gia đình nhà vợ tốt thì quá ok. Nhưng nếu lấy phải đứa ko ra gì thì chết có ngày chết vì nhục

:)) giờ chạn trong biệt thự cũng treo cao phết đấy cụ, cụ ngẫm lại xem có lom khom có vừa k:D
He ...he...may quá.e đag ở nhà cấp 4 cụ ạ.chưa có cơ hội lom khom dưới chạn trong bt.với cả e cũng hết cơ hội ủ mưu roài.

Sói Hoang Dã

Xe hơi
Xin lỗi cụ, có cố nuốt vì nghẹn lồi mắt ra thì cái dạ dày của cụ cũng chỉ xơi được ba bát cơm thôi. Cụ định làm phò đực à mà hám của nhà gái?\m/^:)^^:)^^:)^

pisces_hn

Xe container
Em nghĩ cưới vợ giầu hay nghèo cũng chả ảnh hưởng gì, quan trọng là mình đừng có trông vào cái gì của nhà vợ, phải tự làm mà ăn thậm chí làm giầu lên, còn như mình cũng thế thôi có của thì có ăn tiêu hết được đâu cũng phải cho con cháu, con không ăn tiêu thì đến đời cháu được hưởng, đừng có kiểu nhờ nhà vợ mua cho cái nhà hay cái xe là được.

Jang River

Xe buýt
Chuyện này lại làm em nhớ đến vụ Thảm sát ở Bình Phước, thủ phạm cũng có ý định chui gầm chạn nhưng bất thành!

ZARG

Xe container
Em nghĩ cưới vợ giầu hay nghèo cũng chả ảnh hưởng gì, quan trọng là mình đừng có trông vào cái gì của nhà vợ, phải tự làm mà ăn thậm chí làm giầu lên, còn như mình cũng thế thôi có của thì có ăn tiêu hết được đâu cũng phải cho con cháu, con không ăn tiêu thì đến đời cháu được hưởng, đừng có kiểu nhờ nhà vợ mua cho cái nhà hay cái xe là được.
Em thì nghĩ nhà vợ giầu cũng tốt. Em không chê tiền, càng tôn trọng người có tiền, giầu là tốt, mình chỉ phải chăm sóc các cụ về mặt tinh thần.

2 nữa, xã hội Vn nhiều 1 câu gửi gắm, 1 vài lời gợi ý hay giới thiệu 1 số quan hệ xã hội sẽ là cầu nối thúc đấy phát triển.

Vớ được cô vợ nghèo thì quan hệ cũng chả có, mệt phết đấy!! Lúc đấy lại 1 túp lều gianh đôi trái tim vàng ôm nhao thôi...

dailyhuongsach

Xe điện
Website
www.nhangsachnganthanh.vn
Câu này sẽ luôn đúng!
Giầu, thành công có nhiều cách. Nhưng cách dựa vào gia đình vợ sẽ phải trả giá rất nhiều mà những người có tính đàn ông thật sự rất ít chấp nhận!
Cụ thật chuẩn . E like kịch liệt

mercedes30k0694

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lấy vợ chưa cụ. Thế này ai chả thích, nhưng khi có con vào thì sáng ra chả còn thời gian như thế này đâu cụ ơi.
Chuẩn cụ nhỉ. Có con rồi thì nó thế này:
Vk: anh.... ơi, con ị xong chưa?
ck: xong rồi em ạ
Vk: anh đổ bô cho con chưa?
ck: chưa anh đang ăn dở
vk: giờ này rồi mà còn ngồi ăn được, thôi anh ăn nốt đi, không phải đổ đâu, mà ăn hết đấy không được bỏ dở như hôm qua đâu, chiều về nó lại thối um cả nhà lên.
ck: em nói thế khác gì em bảo anh ăn cứt.
vk: tùy. Anh muốn hiểu thế nào thì hiểu

voquangtrung91

Xe tải
Chuẩn cụ nhỉ. Có con rồi thì nó thế này:
Vk: anh.... ơi, con ị xong chưa?
ck: xong rồi em ạ
Vk: anh đổ bô cho con chưa?
ck: chưa anh đang ăn dở
vk: giờ này rồi mà còn ngồi ăn được, thôi anh ăn nốt đi, không phải đổ đâu, mà ăn hết đấy không được bỏ dở như hôm qua đâu, chiều về nó lại thối um cả nhà lên.
ck: em nói thế khác gì em bảo anh ăn cứt.
vk: tùy. Anh muốn hiểu thế nào thì hiểu
Em thấy trong cuộc sống có nhiều người làm bao nhiêu việc mà vẫn thảnh thơi nhẹ nhàng, có người làm một việc mà trông rất vất vả, tư duy thật sự là quan trọng.

Chỉnh sửa cuối:

BMW_6688

Xe container
Mịa... Ở đời ko ai ăn ko của ai cái gì.và cũng có giá của nó hết . ra đường cứ tưởng hoành.. Đệt..về nhà thì con vợ và nhà nó coi chả ra đíu giề. Thoai mình cày mình hưởng thì nhà vợ có giàu thì nó cũng ngại mình

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Hi, em thấy đúng đó mọi người, em có quen một người, cũng cv tot, học cao, nhưng vợ giàu lắm, em thì em không biết người đó có nhờ vả gì nhà vợ không nhưng mà người đó thì bị vợ chửi, bắt nạt suốt ngày và cả bố mẹ chồng nè, cũng đòi ly hôn đủ thứ nhưng chỉ cần bố me vợ sang là coi như chưa hề có việc gì xảy ra, công nhận bố mẹ vợ chị đó hay lắm lun vilexim
x-(x-(x-(x-(x-(

Hatudang

Xe hơi
gấu em nó cũng bảo thế nên đá em :((

duongcao91

Xe máy
Website
www.facebook.com
cái giá của sự đi tắt là không hè rẻ đâu ạ. mang tiếng cả đời luôn đấy ạ. Dù anh ta có giàu có hay là tỷ phú đi chăng nữa cũng k thoát khỏi cái bóng cả nhà bên vợ. Các anh chưa vợ các anh chọn cách nào ?