[Đã bán] Chủ nhà trên sổ đỏ bán tòa căn hộ dịch vụ 34 phòng Xã Đàn to, chỉ 18,5 tỷ.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
18,500,000,000 VNĐ
Diện tích
108㎡

HungNexus

Xe tăng
Căn này Đê La Thành "NHỎ" cách mặt phố 5m...lối vào.rộng 2m
Số nhà 1X0 ngõ các cụ tự tìm :))
9 Tầng cao nhất phố ấy

Chỉnh sửa cuối:

Roman

Xe điện
Ngon hơn gửi tiết kiệm. 20 củ gửi tiết kiệm được có 100tr/tháng.

osmopure

Xe tải
Đọc 1 số comments cũng định phản hồi nhưng thôi kệ. Mất thời gian. Ai hợp thì mua, ai không hợp thì thôi. Nhà vẫn cứ ra tiền và nhích giá. Ai lăn tăn thì cứ ôm chặt tiền vào rồi năm sau mở ra đếm nhé.
CỤ k nghĩ ở khía cạnh khác người cầm tiền họ đang chờ những người bán không chịu nổi nhiệt phải bán giá tốt họ mới mua ah. Nhà đầu tư chuyên nghiệp họ luôn có đủ thông tin kinh tế vĩ mô để quyết định chia vào những giỏ nào nên cụ không cần khuyên họ cầm tiền đếm điếc làm gì.

hle3personal

Xe hơi
Thì các bên tự do bày tỏ quan điểm mà bạn. Diễn đàn cũng là để mọi người cùng xem thôi. Nhiều cụ ém tiền mong BDS vỡ 2 năm gần đây mong chờ nhặt xác thì cũng đã ngộ ra nhiều rồi.

tung1311 .

Xe điện
CỤ k nghĩ ở khía cạnh khác người cầm tiền họ đang chờ những người bán không chịu nổi nhiệt phải bán giá tốt họ mới mua ah. Nhà đầu tư chuyên nghiệp họ luôn có đủ thông tin kinh tế vĩ mô để quyết định chia vào những giỏ nào nên cụ không cần khuyên họ cầm tiền đếm điếc làm gì.
Thì các bên tự do bày tỏ quan điểm mà bạn. Diễn đàn cũng là để mọi người cùng xem thôi. Nhiều cụ ém tiền mong BDS vỡ 2 năm gần đây mong chờ nhặt xác thì cũng đã ngộ ra nhiều rồi.
các cụ cầm bất động sản luôn nghĩ là mình đang ôm bất động sản là nhất, ở thế trên nhưng em nghĩ người cầm 20 tỷ hay giữ bất động sản trị giá 20 tỷ đều có lý do và tính toán của người ta, cũng đều là người có vài cái nhà trở lên rồi. Và thực sự là ở thời điểm hiện tại chắc chả ai cầm 20 tỷ tiền mặt, tiền họ cũng đang ấp trứng, chửa với đẻ theo hình thức khác thôi.
Nên giờ có quăng 20 tỷ ra thì cũng là cơ cấu lại thôi, kèo phải hợp lý và đáng xuống tiền chứ không cũng chẳng ai mặn mà.
Còn không cứ chờ thì sẽ gặp đc ông cầm 20 tỷ sẵn trong bank :)

Em ủn cho cụ tiếp. Bán trên này gọi là phủ thông tin thôi, em trong năm nay mua bán tổng là 8 căn mà chưa bán đc qua đây phát nào.

Chả qua là offer chân chính k phải gà cụ ạ
Em không rõ gà hay không nhưng qua các bạn MG thì mất phí nhưng vẫn đảm bảo tiền mình thu về, căn bán lâu nhất là tầm 1,5 tháng còn căn sớm nhất thì là 5 hôm sau khi sang tên hđmb. Chắc em không có duyên trên này.

kienvairo

Xe tải
Em không rõ gà hay không nhưng qua các bạn MG thì mất phí nhưng vẫn đảm bảo tiền mình thu về, căn bán lâu nhất là tầm 1,5 tháng còn căn sớm nhất thì là 5 hôm sau khi sang tên hđmb. Chắc em không có duyên trên này.
Offer chân chính luôn biết kiếm tiền và biết tiêu tiền vào chỗ phù hợp, nên cụ nào muốn rao bán nên để ý chút, để chăn và lùa gà thì nên sang diễn đàn khác, nhiều cụ trên Offer sẵn sàng đưa thông tin mang tính khách quan, định hướng thị trường theo sự hiểu biết cá nhân, nếu có động chạm thì cũng là chuyện bình thường, vì là diễn đàn mà.

Chuẩn cụ giơ trên Of có mua bán bđs được đâu ạ. Em chờ đến lúc mấy cụ ấy rao bán trên này xem như nào
Mấy cụ hay mua bán thật cũng bỏ Of từ lâu rồi
Từ các căn sau em cũng ko rảnh đăng lên đây nữa cụ à, người ko hiểun chuyện lại làm mất tgian của mình.

• Vodka
Reactions: QAZ
Offer chân chính luôn biết kiếm tiền và biết tiêu tiền vào chỗ phù hợp, nên cụ nào muốn rao bán nên để ý chút, để chăn và lùa gà thì nên sang diễn đàn khác, nhiều cụ trên Offer sẵn sàng đưa thông tin mang tính khách quan, định hướng thị trường theo sự hiểu biết cá nhân, nếu có động chạm thì cũng là chuyện bình thường, vì là diễn đàn mà.
Vâng cụ, các căn sau em cũng đưa các bạn bán, đưa lên đây em ko có duyên nên nhường các cụ khác.

Nhưng em hỏi là những người mua được ở bên ngoài là offer ko chân chính ạ?

tranhoangminh

Xe container
Toàn các cụ có tỉ tỉ nên mua bán thật khó lắm....nhà quê chỗ em trong ngõ xe máy mà ccmn 5 tầng còn bán 130~140tr/m rồi. Nói chung các cụ tỉ tỉ nên quen phải deal ngon, rẻ hơn tt độ 30% mới xuống thì khó thật.

• Vodka
Reactions: QAZ

kienvairo

Xe tải
Nhưng em hỏi là những người mua được ở bên ngoài là offer ko chân chính ạ?
Cụ đi buôn mà hỏi câu chán quá, Lan đột biến chục tỏi còn có người mua, mua xong về giờ băm cho lợn ăn còn được nữa là. Nhưng offer chân chính không ăn chơi hoang phí như thế đâu cụ!

hle3personal

Xe hơi
các cụ cầm bất động sản luôn nghĩ là mình đang ôm bất động sản là nhất, ở thế trên nhưng em nghĩ người cầm 20 tỷ hay giữ bất động sản trị giá 20 tỷ đều có lý do và tính toán của người ta, cũng đều là người có vài cái nhà trở lên rồi. Và thực sự là ở thời điểm hiện tại chắc chả ai cầm 20 tỷ tiền mặt, tiền họ cũng đang ấp trứng, chửa với đẻ theo hình thức khác thôi.
Nên giờ có quăng 20 tỷ ra thì cũng là cơ cấu lại thôi, kèo phải hợp lý và đáng xuống tiền chứ không cũng chẳng ai mặn mà.
Còn không cứ chờ thì sẽ gặp đc ông cầm 20 tỷ sẵn trong bank :)
Cụ nghĩ chuẩn. Những ng đang bán cũng cầm 20 tỷ đi gom. Tái cơ cấu mà. Luôn phải đóng 2 vai. Nhiều cụ có tí tiền tường mình cửa trên. Chưa chắc. Cứ có hàng rẻ là mình khuân luôn.

Chỉnh sửa cuối:
Cụ không nghĩ những ng đang bán cũng cầm 20 tỷ đi gom à. Phải đóng 2 vai mới hiểu được. Nhiều cụ có tí tiền tường mình cửa trên. Chưa chắc. Cụ có hàng rẻ là mình khuân luôn.
Em cũng đóng 2 vai như cụ nên hiểu, cứ hàng ngon giá hợp lý em đã khuân rồi chứ chưa cần rẻ lắm :D nhìn tiền mình trước 5 tỉ mua được cái nhà đoàng hoàng, giờ chỉ đc mức 70% như thế cũng sốt ruột phết ấy cụ nhỉ?

tung1311 .

Xe điện
Cụ không nghĩ những ng đang bán cũng cầm 20 tỷ đi gom à. Phải đóng 2 vai mới hiểu được. Nhiều cụ có tí tiền tường mình cửa trên. Chưa chắc. Cụ có hàng rẻ là mình khuân luôn.
Chắc cụ đọc nhanh quá :D

hle3personal

Xe hơi
Em cũng đóng 2 vai như cụ nên hiểu, cứ hàng ngon giá hợp lý em đã khuân rồi chứ chưa cần rẻ lắm :D nhìn tiền mình trước 5 tỉ mua được cái nhà đoàng hoàng, giờ chỉ đc mức 70% như thế cũng sốt ruột phết ấy cụ nhỉ?
Chuẩn cụ. Nhiều ông cứ ôm tiền chờ chủ vỡ nợ mới vào ôm. Chắc nghĩ ng bán đang tuyệt vọng. Gặp ông quẫn thôi.

Chuẩn cụ. Nhiều ông cứ ôm tiền chờ chủ vỡ nợ mới vào ôm. Chắc nghĩ ng bán đang tuyệt vọng. Gặp ông quẫn thôi.
Em đọc còm các cụ ấy rồi đợt trước bán cái nhà các cụ ấy rảnh đến nỗi vào zalo cứ như điều tra viên ý, giảng giải các kiểu abcxyz...em trả lời thẳng luôn TÔI KHÔNG RẢNH.

Trạng thái
Thớt đang đóng