[Đã bán] Chủ nhà trên sổ đỏ bán tòa căn hộ dịch vụ 34 phòng Xã Đàn to, chỉ 18,5 tỷ.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
18,500,000,000 VNĐ
Diện tích
108㎡

hle3personal

Xe hơi
Chung cư giờ giá cũng lên khắp nơi rồi. Đất ngõ ô tô qua năm 2021 cũng đã lên 40% rồi. Sang 2022 sẽ đến phân khúc nhà ngõ này thôi. Nhất là ngõ sát phố. Còn mỗi phân khúc này chưa lên thôi. Chi phí xd thì khỏi nghĩ rồi. Lên và lên.

hle3personal

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Em ủn cho cụ tiếp. Bán trên này gọi là phủ thông tin thôi, em trong năm nay mua bán tổng là 8 căn mà chưa bán đc qua đây phát nào.
Cũng tùy cụ ạ. Năm 200x em bán cả lô số 54 Phó Đức Chính/Trúc Lạc trị giá gần 24 củ to cho 1 cụ trên này đấy ạ. Không biết giờ cụ ý còn trên đây không. Nick là Tú Fantassy. Em cũng mua mấy căn trên này rùi. Tuy nhiên cũng có lúc khó mua bán như cái nhà 46 Hàng Cháo hay 8 Mai Anh Tuấn ;))

hle3personal

Xe hơi
Trước chắc các trang đăng tin chưa mạnh như bây h nên tin giả cũng ít hơn, mua bán cũng dễ hơn
Chứ giờ các cụ Of mua thì đa phần muốn mua rẻ, thông tin gửi tận zalo mà còn chả buồn đi xem, rồi các cụ ấy bảo thị trường ảo. Như bọn em làm nghề thì biết chỗ nào ảo vẫn ảo, còn bảo HN thì ảo thế nào được
Đăng cái tin bán lên trên này nhận 1 gổ gạch đá làm ng bán cũng chán. Các cụ thiện chí chắc tầu ngầm hỏi hết. Còn lại toàn các cụ vui vui kiểu rao 8 tỉ vào trả 6 tỉ. Thành ra mua bán trên này nó không trôi. Với lại nhà đẹp giá rẻ chả bao h kịp lên đến Of này, đấy là em nói thật. Nhiều cụ cứ muốn mua rẻ nhg mua kiểu online thì còn lâu lắm
Chuẩn cụ. Lý Thông hơi nhiều. Đăng để nghe phản biện và dìm hàng xem chịu được không :). Chứ chờ OF mua hàng thì khó gấp 3 bên ngoài.

Cũng tùy cụ ạ. Năm 200x em bán cả lô số 54 Phó Đức Chính/Trúc Lạc trị giá gần 24 củ to cho 1 cụ trên này đấy ạ. Không biết giờ cụ ý còn trên đây không. Nick là Tú Fantassy. Em cũng mua mấy căn trên này rùi. Tuy nhiên cũng có lúc khó mua bán như cái nhà 46 Hàng Cháo hay 8 Mai Anh Tuấn ;))
Vâng cụ ạ, trên này có 1 vài cụ trên mức thông thái, thớt nào cũng vào ném đá người bán làm anh em cũng nản lòng đăng bài trên này cụ à.

jazzzzz

Xe lăn
Em nhớ cái nhà ở MAT của cụ vì cái ảnh bé ngồi cafe,…. hận ông chụp ảnh.

HungNexus

Xe tăng
:)) ông nào đăng ký kinh doanh bđs chuyên nghiệp trên OF ông ấy dại.
vào ném đá nhau đc chứ mua bán trên này chẳng đâu vào đâu.
Có ông gọi, có ông inbox thông tin mất hút hàng lươn.
Mấy ông ném đá rảnh rỗi khỏi bàn.

hoanganh1985

Xe hơi
Trước chắc các trang đăng tin chưa mạnh như bây h nên tin giả cũng ít hơn, mua bán cũng dễ hơn
Chứ giờ các cụ Of mua thì đa phần muốn mua rẻ, thông tin gửi tận zalo mà còn chả buồn đi xem, rồi các cụ ấy bảo thị trường ảo. Như bọn em làm nghề thì biết chỗ nào ảo vẫn ảo, còn bảo HN thì ảo thế nào được
Đăng cái tin bán lên trên này nhận 1 gổ gạch đá làm ng bán cũng chán. Các cụ thiện chí chắc tầu ngầm hỏi hết. Còn lại toàn các cụ vui vui kiểu rao 8 tỉ vào trả 6 tỉ. Thành ra mua bán trên này nó không trôi. Với lại nhà đẹp giá rẻ chả bao h kịp lên đến Of này, đấy là em nói thật. Nhiều cụ cứ muốn mua rẻ nhg mua kiểu online thì còn lâu lắm
Em đăng bán trên này các cụ cũng vào ném gạch kinh lắm. Chán quá em ném qua sàn phút mốt là bay. Mà lại thu về đủ tiền

ngoclya

Xe buýt
Trên of là thông tin đa chiều. Nhiều cụ cứ phê phán nhưng em thấy thông tin đa chiều như thế cũng là cái tốt cho người mua/bán tham khảo. Khi một bds đưa ra có rất nhiều ý kiến, có những ý kiến của người rất hiểu về khu vực bds đó nên thông tin đó rất bổ ích cho người đang tìm mua. Việc các cụ bảo đưa lên đây khó bán em nghĩ cũng chỉ là một khía cạnh thôi vì khi mua ngoài tham khảo trên các diễn đàn thì người mua thực sẽ qua tìm hiểu thực tế về bds, tuy nhiên có nhiều ý kiến đa chiều thì người mua cũng có cái nhìn đa chiều về bds đó như quy hoạch, dân cư, đường xá,... Do cái gì cũng thế thôi diễn đàn đa chiều nên cái gì xấu của bds đó đều được nói tới nên người mua sẽ cân nhắc nhiều hơn chứ như bên bđs.com chẳng hạn thì nhìn cái nào cũng đẹp long lanh làm sao mà đánh giá được, nhiều khi thời gian đi check thực tế rất mất thời gian mà còn gặt hái rất nhiều điều bực mình do việc quảng cáo & thực tế có giống nhau đâu. Những cái xấu các cụ bán/ các cụ, mợ MG giấu hết như đường đâm, gần mồ mả, chùa chiền, chất lượng ngôi nhà, dân cư,... khi đưa lên đây do có các thông tin đa chiều nên những cái đó được đề cập tới nên các cụ kêu khó bán là vậy...

Trên of là thông tin đa chiều. Nhiều cụ cứ phê phán nhưng em thấy thông tin đa chiều như thế cũng là cái tốt cho người mua/bán tham khảo. Khi một bds đưa ra có rất nhiều ý kiến, có những ý kiến của người rất hiểu về khu vực bds đó nên thông tin đó rất bổ ích cho người đang tìm mua. Việc các cụ bảo đưa lên đây khó bán em nghĩ cũng chỉ là một khía cạnh thôi vì khi mua ngoài tham khảo trên các diễn đàn thì người mua thực sẽ qua tìm hiểu thực tế về bds, tuy nhiên có nhiều ý kiến đa chiều thì người mua cũng có cái nhìn đa chiều về bds đó như quy hoạch, dân cư, đường xá,... Do cái gì cũng thế thôi diễn đàn đa chiều nên cái gì xấu của bds đó đều được nói tới nên người mua sẽ cân nhắc nhiều hơn chứ như bên bđs.com chẳng hạn thì nhìn cái nào cũng đẹp long lanh làm sao mà đánh giá được, nhiều khi thời gian đi check thực tế rất mất thời gian mà còn gặt hái rất nhiều điều bực mình do việc quảng cáo & thực tế có giống nhau đâu. Những cái xấu các cụ bán/ các cụ, mợ MG giấu hết như đường đâm, gần mồ mả, chùa chiền, chất lượng ngôi nhà, dân cư,... khi đưa lên đây do có các thông tin đa chiều nên những cái đó được đề cập tới nên các cụ kêu khó bán là vậy...
Thế thì cứ chỗ dễ bán mà gửi thôi, đa chiều kiểu lịch sự, tôn trọng nó khác so với kiểu ném đá vô học như vài thành phần cụ nhé.

Jochi Daigaku

Máy Bay

Bác chủ thớt cho cháu hỏi: toà nhà này có 09 tầng nổi, nhưng thang máy chỉ lên đến tầng 06, vậy là 03 tầng trên cùng là đi thang máy đến tầng 06, sau đó đi tiếp bằng thang bộ ?
Cảm ơn bác

hle3personal

Xe hơi

Bác chủ thớt cho cháu hỏi: toà nhà này có 09 tầng nổi, nhưng thang máy chỉ lên đến tầng 06, vậy là 03 tầng trên cùng là đi thang máy đến tầng 06, sau đó đi tiếp bằng thang bộ ?
Cảm ơn bác
Dưới tầng L là tầng 1. Tầng 1 ngay trên tầng hầm (G) nên k cần thang

Tầng 8,9 thì đi bộ từ thang máy tầng 7 lên thật.

Trái phép phải làm vậy thôi cụ. Giờ thích đưa thang máy lên tầng 8, 9 ok thôi. Tốn thêm chút.

hle3personal

Xe hơi
Năm trước nghe mười mấy tỷ to, giờ thấy nhàn nhạt các cụ ạ. Lý do đất các nơi lên quá. Đất ngõ ô tô Cầu Giấy, Đống Đa đẹp, ô tô vào cũng 170tr/m2 rồi. Bán tòa này đi bằng đúng miếng đất tương tự nhưng ô tô vào. Nhục thật.

daiyentrang

Xe tải
Cụ mua 2 miếng nhà em xây lên là đẹp hihi

Được gửi từ iPad Mini 2G - Otofun

daiyentrang

Xe tải
Cho thông tin công khai lên đây đi bạn.
Đây ạ, mời cụ xem

Được gửi từ iPhone 8 Plus - Otofun

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Đây ạ, mời cụ xem

Được gửi từ iPhone 8 Plus - Otofun
Hỏi mợ xíu bỏ hơn 30ty mua đất trong ngõ nhà mợ thì làm đc cái j cho ló xứng với từng ấy giá tiền ah? Người có 30ty chắc chắn ko đầu tư rồi, kể cả dân chuyên nghiệp tay to, chia ra cũng ko đc! Xây to 2 căn bán cũng ko xong! Xây ở thì chắc ko rồi!

hle3personal

Xe hơi
Ngõ đẹp ô tô vào giá nó gần gần vậy đấy. Công nhận nghĩ phương án rất khó.

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Ngõ đẹp ô tô vào giá nó gần gần vậy đấy. Công nhận nghĩ phương án rất khó.
Vâng cụ! Vuông vắn chia ra 5-6 lô 40-50m2 thì có giá đấy! E thấy khu này bán cho người ở thoai, xây ccmn hiệu suất ko cao!

Mũi tên bạc

Xe container
Vâng cụ! Vuông vắn chia ra 5-6 lô 40-50m2 thì có giá đấy! E thấy khu này bán cho người ở thoai, xây ccmn hiệu suất ko cao!
Chia mỗi lô 40-50m2 cũng khó bán, vì giá đang tính để 195tr/m bán sao được vì một lô đã gần 10 tỷ chưa xây. Đất ngõ mà bán giá đó chắc cực khó còn muốn bán được thì phải chờ mở đường theo quy hoạch, mà quy hoạch bao giờ làm thì chẳng ai biết cụ ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng