[Funland] Chữa bệnh trĩ bằng thuốc bắc gia truyền

thuyphuong

Xe tải
Hay quá, e bị ra máu cũng lâu rồi mà ngại đi khám quá, mai e alo cụ ạ, phố nhà cụ trước e ngồi cafe Gia Đình suốt.

Sơn Lộc

Xe hơi
Bị cái chi cờ lo chi cờ loe này mệt phết đới, đau rát có khi còn hơn phụ nữ đau đẻ các cụ nhể:))

manhhung1901

Xe điện
Em thấy nhiều Cụ đăng ký cho người thân nhể :))

AnhChang1102

Xe đạp
Website
AnhChang1102.Net
Mai e pm cụ... Mấy tháng gần đây sa đà rượu bia bị nó hành hạ quá... Fang 10 thang xong khỏi đc lâu k cụ... E là e k kiêng khem đc :(

Thưa Min, Mod và các Cụ, Mợ

Nhà em có môn thuốc gia truyền từ thời cụ em truyền lại đến bà nội, giờ truyền đến mẹ và cô ruột của em, chuyên chữa tận gốc bệnh trĩ; an thai; chữa sẩy thai; sa, lệch dạ con dẫn đến vô sinh; đi tiểu buốt, tiểu ra máu...
Thấy các cụ mợ cũng nhiều người bị trĩ (em cũng từng rượu bia k điều độ và từng bị) nên hiểu được nỗi khổ của bệnh này.

Em lập thớt này mong muốn giúp các cụ mợ bị bệnh này nhanh chóng khỏi bệnh mà không phải sử dụng các thuốc tây y hay dao kéo phẫu thuật mà lại đảm bảo sức khoẻ, điều trị đơn giản, và hoàn toàn không tốn kém!

Bài thuốc gồm các đầu vị thuốc bắc kết hợp thang là một số lá, cây (phèn đen, rau má..) đảm bảo an toàn tuyệt đối với sức khoẻ và dùng cho mọi lứa tuổi, giới tính, uống được cả khi mang thai hoặc cho con bú (vừa là thuốc chữa bệnh nhưng cũng là thuốc bồi bổ sức khoẻ, giúp ăn ngủ ngon)

Trước hết em nhận chữa bệnh trĩ, nhất là trĩ loại càng nặng càng nhanh khỏi: trĩ đau, rát không ngồi được; đau rát kèm đi ngoài ra máu...
Mỗi bệnh nhân chỉ cần uống 10 -12 thang (2-3 ngày một thang)
Thực tế chỉ sau 5 thang là khỏi, nhưng yêu cầu uống thêm để đảm bảo các cơ vòng trở lại hoàn toàn sẽ không bao giờ bị lại.

Địa chỉ: Cv em cũng bận không có thời gian chuyển thuốc tận nhà được nên vui lòng qua nhà e lấy thuốc, số 20 ngõ 39 Phạm Tuấn Tài (sau trường Đ.ảng Hoàng Quốc Việt)
E Quang 098.756.80.80
PS:
- Em cam đoan nhận chữa là khỏi, không khỏi em xin hoàn lại tiền!
- Đây không phải là thớt kinh doanh, em và gia đình không làm giàu nhờ chữa bệnh giúp người, mà gia đình em chỉ tâm niệm chữa để làm phúc và dành phúc đức cho con cháu, nên mong min mod cho duy trì thớt!
- Mỗi cụ mợ khỏi bệnh vui lòng góp tuỳ tâm (50, 100k) vào quỹ từ thiện OF ạ.
- Cụ/ mợ gọi đt sau 1-2 ngày có thuốc vì em chuyển từ quê xuống nhé.
Xin cảm ơn và chúc các cụ mợ sức khoẻ!
cảm ơn cụ chủ em cũng đang dính phốt này.

HaiLiberty

Xe tăng
E uống thuốc bắc đông y 30 ngày mà không khỏi. Liệu có khỏi được k cụ

Vnhnhn

Xe hơi
Website
kasati.com.vn
Thưa Min, Mod và các Cụ, Mợ

Nhà em có môn thuốc gia truyền từ thời cụ em truyền lại đến bà nội, giờ truyền đến mẹ và cô ruột của em, chuyên chữa tận gốc bệnh trĩ; an thai; chữa sẩy thai; sa, lệch dạ con dẫn đến vô sinh; đi tiểu buốt, tiểu ra máu...
Thấy các cụ mợ cũng nhiều người bị trĩ (em cũng từng rượu bia k điều độ và từng bị) nên hiểu được nỗi khổ của bệnh này.

Em lập thớt này mong muốn giúp các cụ mợ bị bệnh này nhanh chóng khỏi bệnh mà không phải sử dụng các thuốc tây y hay dao kéo phẫu thuật mà lại đảm bảo sức khoẻ, điều trị đơn giản, và hoàn toàn không tốn kém!

Bài thuốc gồm các đầu vị thuốc bắc kết hợp thang là một số lá, cây (phèn đen, rau má..) đảm bảo an toàn tuyệt đối với sức khoẻ và dùng cho mọi lứa tuổi, giới tính, uống được cả khi mang thai hoặc cho con bú (vừa là thuốc chữa bệnh nhưng cũng là thuốc bồi bổ sức khoẻ, giúp ăn ngủ ngon)

Trước hết em nhận chữa bệnh trĩ, nhất là trĩ loại càng nặng càng nhanh khỏi: trĩ đau, rát không ngồi được; đau rát kèm đi ngoài ra máu...
Mỗi bệnh nhân chỉ cần uống 10 -12 thang (2-3 ngày một thang)
Thực tế chỉ sau 5 thang là khỏi, nhưng yêu cầu uống thêm để đảm bảo các cơ vòng trở lại hoàn toàn sẽ không bao giờ bị lại.

Địa chỉ: Cv em cũng bận không có thời gian chuyển thuốc tận nhà được nên vui lòng qua nhà e lấy thuốc, số 20 ngõ 39 Phạm Tuấn Tài (sau trường Đ.ảng Hoàng Quốc Việt)
E Quang 098.756.80.80
PS:
- Em cam đoan nhận chữa là khỏi, không khỏi em xin hoàn lại tiền!
- Đây không phải là thớt kinh doanh, em và gia đình không làm giàu nhờ chữa bệnh giúp người, mà gia đình em chỉ tâm niệm chữa để làm phúc và dành phúc đức cho con cháu, nên mong min mod cho duy trì thớt!
- Mỗi cụ mợ khỏi bệnh vui lòng góp tuỳ tâm (50, 100k) vào quỹ từ thiện OF ạ.
- Cụ/ mợ gọi đt sau 1-2 ngày có thuốc vì em chuyển từ quê xuống nhé.
Xin cảm ơn và chúc các cụ mợ sức khoẻ!

Chủ thớt có cách nào đảm bảo thuốc không bảo quản bằng hóa chất không. Người tiêu dùng lo nhất khoản các vị thuốc bắc bây giờ toàn bảo quản bằng hóa chất chống nấm mốc của tàu cộng. Uống vào sợ nguy hiểm!

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Chủ thớt có cách nào đảm bảo thuốc không bảo quản bằng hóa chất không. Người tiêu dùng lo nhất khoản các vị thuốc bắc bây giờ toàn bảo quản bằng hóa chất chống nấm mốc của tàu cộng. Uống vào sợ nguy hiểm!
Em là nạn nhân của thuốc vườn + ngâm tẩm hoá chất đây cụ ơi, chuẩn 30 ngày nằm viện do bị ngộ độc cấp tính và hoại tử thượng bì (hội chứng linen), da toàn thân rộp lên như phải bỏng rồi bong như cụ lột da rắn, ra viện rồi mới biết là mình còn sống, chi phí thì nhìn chỉ muốn ngất, em sợ lắm lắm rồi, cũng chữa trĩ đó cụ

Vnhnhn

Xe hơi
Website
kasati.com.vn
Em là nạn nhân của thuốc vườn + ngâm tẩm hoá chất đây cụ ơi, chuẩn 30 ngày nằm viện do bị ngộ độc cấp tính và hoại tử thượng bì (hội chứng linen), da toàn thân rộp lên như phải bỏng rồi bong như cụ lột da rắn, ra viện rồi mới biết là mình còn sống, chi phí thì nhìn chỉ muốn ngất, em sợ lắm lắm rồi, cũng chữa trĩ đó cụ

Nếu đúng thuốc gia truyền có thể nhà cụ chủ thớt có thể cũng làm đảm bảo nhưng quan trọng là cách thuyết phục người dùng. Ví dụ như nguồn thuốc nhập ở đâu, bảo quản ntn?...chứ cú gọi thuốc ở Bắc Ninh mang về hay trên phố Lãn Ông, Thuốc Bắc thì hầu như đều bảo quản bằng lưu huỳnh và các loại hóa chất chống nấm mốc của tàu. chưa kể nếu nguồn thuôc của tàu thì lại càng không kiểm soát được

Vì vậu nếu cụ chủ thớt có tâm giúp đỡ người bệnh thì cũng nên chứng minh thuyết phục để mọi ngừoi mua thuốc về uống

xdhungviet

Xe hơi
vợ e bị nhẹ ạ , có búi bé bé ở hậu môn , đi wc thường hay bị đau thì là mức độ nhẹ hả cụ

GALA2.0

Xe tải
Cảm ơn bác. Như đầu em nói, làm môn này chủ yếu là cái tâm, mong muốn mọi người mắc phải ít tốn kém mà nhanh khỏi bệnh, đồng thời đảm bảo sức khoẻ. Thuốc nhà em ngoài trĩ ra còn điều trị phụ nữ sẩy thai nhiều, thuốc an thai nữa nên đương nhiên là tuyệt đối an toàn. Công việc cũng bận nhưng đích thân em hàng tháng vẫn chọn nguồn cung và đóng gói gửi về cho mẹ em làm. Làm đến mấy chục năm nay (em được chứng kiến từ bà nội, giờ đến mẹ em) chưa bao giờ xảy ra phản ứng thuốc với ai cả.

Vnhnhn

Xe hơi
Website
kasati.com.vn
Cảm ơn bác. Như đầu em nói, làm môn này chủ yếu là cái tâm, mong muốn mọi người mắc phải ít tốn kém mà nhanh khỏi bệnh, đồng thời đảm bảo sức khoẻ. Thuốc nhà em ngoài trĩ ra còn điều trị phụ nữ sẩy thai nhiều, thuốc an thai nữa nên đương nhiên là tuyệt đối an toàn. Công việc cũng bận nhưng đích thân em hàng tháng vẫn chọn nguồn cung và đóng gói gửi về cho mẹ em làm. Làm đến mấy chục năm nay (em được chứng kiến từ bà nội, giờ đến mẹ em) chưa bao giờ xảy ra phản ứng thuốc với ai cả.

Thanks chủ thớt
Nói vậy để mọi người biết để có thái độ đúng đắn với bọn tàu thôi. Hy vọng dần dần môi trường sống của dân mình ngày càng lành mạnh. Thực tế cũng thấy cái tâm qua thông tin của chủ thớt. Chắc mai kia mua về cho người nhà chữa trị một đợt xem sao

thienbinh14_10

Xe tải
Được cụ ạ. Còn đau thì nhanh khỏi. Nặng là trĩ ngoại bị lâu, mãn tính, không còn cảm giác đau rát nữa thì chữa lâu hơn.
Tình trạng của em khả năng là mãn tính rồi, lần nào đi toalet cũng như cực hình, mất bao nhiêu máu, cũng đông tây y kết hợp bói toán mấy năm nay rồi mà bệnh ko thuyên giảm, cụ xem tình trạng của em như thế 18 thang liệu có khả quan không ạ. Đội ơn cụ.

xdhungviet

Xe hơi
Được cụ ạ. Còn đau thì nhanh khỏi. Nặng là trĩ ngoại bị lâu, mãn tính, không còn cảm giác đau rát nữa thì chữa lâu hơn.
Tình trạng như v e liệu mấy thang là khỏi hả cụ , có gì mai ban ngày e sms cụ ạ

thichxeoto

Xe điện
Cụ giờ còn cung cấp thuốc nữa không ạ? Em bị lâu lâu rồi, chỉ hơi rát thôi, nhưng đợt này đi đại tiệnmáu tươi ra nhiều, nếu cụ còn cung cấp để em bảo người qua lấy.