Thảo luận Chưa thấy ai nói về Nissan X trail

Nissan_NDH

Tháo bánh
Mình thấy trong hội mình ít bàn về xe này nhỉ, mình đã đọc thông số kỹ thuật đồng thời qua các lời khen ngợi của nhiều người về em nó , mình đang có ý định bán CIVIC 2.0 để lên đời em này các bác ạ - mong các bác chỉ giáo, em tin là ko bị đẽo cày giữa đwờng, xin cảm ơn trwớc các bác.
em mời cụ qua bên em mắt nhìn tay chạm, và đi thử trải nghiệm xe xem cụ có ý kiến gì về xe ạ, được em hỗ trợ hotline em bên dưới cụ nhé.

Nissan_NDH

Tháo bánh

kungfue.r.p

Xe tải
Có em nữa nhé. T30 Diesel :P
Cụ biết chỗ nào bán cái giá nóc có đèn chỉ em phát :P
Cái đèn trên nóc xe của T30 zin theo xe liên quan tới thiết kế chỗ lắp trên nóc, đi kèm là bộ công tắc kèm loằng ngoằng dây diện.

Theo tìm hiểu của em thì ở VN ko tìm được nơi nào để lắp thêm bộ đèn zin trên nóc xe.

alex_pagulayan

Xe điện
Cái đèn trên nóc xe của T30 zin theo xe liên quan tới thiết kế chỗ lắp trên nóc, đi kèm là bộ công tắc kèm loằng ngoằng dây diện.

Theo tìm hiểu của em thì ở VN ko tìm được nơi nào để lắp thêm bộ đèn zin trên nóc xe.
Vâng. Chỉ cần mua được thui Cụ. Em thích cái đèn ấy ghê

Nissan_NDH

Tháo bánh
lâu page chưa có gì bàn luận em . cái vào đây hóng, các cụ cần tư vấn hỗ trợ nissan ới em nhé, em cam ơn.

Chíck Bông

Xe tải
Cụ nào cho em giá con xtr này bản 2.0 và 2.5 với

hieunissan

Xe hơi
Đi nissan buồn như chấu cắn nhất là X-trail, chả có gì để nói, chả có gì để mua, cứ thế cắm mặt đi thôi.
Công nhận là chán cụ ạ. chỉ việc đổ xăng thay dầu và chạy cụ nhỉ :D

bigbell

Xe máy
Công nhận là chán cụ ạ. chỉ việc đổ xăng thay dầu và chạy cụ nhỉ :D
Cụ ấy post từ 2011, bây giờ đời ~20 rồi cụ, đi quen xe mới thấy xe bốc, nhà iem máy 2.0 thôi mà đầy lần đạp ga dính lưng. Một phát hiện thú vị và cực sướng là khi cần tăng tốc dính lưng thì tiếng máy nổ giống hệt như máy bay tăng tốc cất cánh, cảm giác hưng phấn mà nhà iem trải nghiệm khá nhiều xe đều không có. Tất nhiên tiếng máy nổ không to như máy bay, nhưng âm thanh thì khá giống, các cụ cứ thử thì biết. Lưu ý đạp ga dính lưng mới có nhé.

blackhole1

Xe buýt
Cụ ấy post từ 2011, bây giờ đời ~20 rồi cụ, đi quen xe mới thấy xe bốc, nhà iem máy 2.0 thôi mà đầy lần đạp ga dính lưng. Một phát hiện thú vị và cực sướng là khi cần tăng tốc dính lưng thì tiếng máy nổ giống hệt như máy bay tăng tốc cất cánh, cảm giác hưng phấn mà nhà iem trải nghiệm khá nhiều xe đều không có. Tất nhiên tiếng máy nổ không to như máy bay, nhưng âm thanh thì khá giống, các cụ cứ thử thì biết. Lưu ý đạp ga dính lưng mới có nhé.
2.0 thì ko có dính cái gì đâu cụ , có điều là em thấy đi xtrail đi cũng tạm so với dòng xe bình dân thì có điểm ưu và điểm kém ai thích thì mua sử dụng thôi .

Nissan_NDH

Tháo bánh
Giá giảm sock quá nhỉ a e mua X đợt trước hơi bị bồi hồi .
dạ vâng cụ ơi như bây giờ giá đang bình ổn cụ ạ. hiện tại xtrai xe mới ở việt nam ko còn nhiều nữa cụ ạ. chuyển qua Thành công phân phối em nghĩ giá sẽ ổn định hơn. hiện tại xtrail vẫn còn đủ màu như số lượng ko còn nhiều ạ. cụ nào quan tâm ới em em hỗ trợ từ A-- Z ạ.

Nissan_NDH

Tháo bánh
Xtrail hiện có 2 phiên bản 2.0 SL 1 cầu và 2.5 SV 2 cầu chứ ko như ngày trước còn bản cao cấp trung cấp tiêu chuẩn, bây giờ còn 1 bản cao cấp nhất các cụ ạ.

Omshanti

Xe hơi
Bản 2021 bao giờ về nhỉ.?