[Funland] Chữa viêm đại tràng ở bệnh viện y học cổ truyền trung ương

one way street

Xe buýt
Tình hình chủ thớt sao rồi, xin ít kinh nghiệm
Của em không ăn thua cụ ah, em nhờ người nấu cao theo công thức trên vn exprees : mật lợn, ngải cứu, mật ong... uống hơn tháng vẫn ko khỏi ah

one way street

Xe buýt
À, em có thể giao cao cho các cụ vào giờ hành chính tại 489 Hoàng Quốc Việt, cụ nào lấy thì ib em gửi số đt liên lạc. Ngoài ra em có thể ship trục Bồ Đề - HQV nếu rảnh và tiện đường, chỉ xin các cụ chén trà điếu thuốc ;))
Sau 03 ngày, cụ nào đk mà ko lấy em xin phép tặng người khác nhé :)
Cái này em cũng nhờ bà già em nấu dưới dạng hâm cách thủy mấy tiếng mà uống cũng ko khỏi cụ ah

chimchik

Xe đạp
Cụ ơi tình hình cụ dùng thế nào rồi, khỏi chưa cụ?
Cụ dừng uống 1 thời gian xem có hết ko nhé còn như e uống đại tràng tâm bình ko chữa tận gốc chỉ chữa triệu chứng dừng thuốc là lại bị ah
Cháu dừng 2 tháng rồi chưa thấy bị lại, trước đây cháu chủ yếu bị ruột kích thích bụng hay đầy hơi, cảm giác nặng bụng,trung tiện nhiều, cảm giác đi chưa hết phân, mỗi lần nhậu 1 cái thì thôi rồi. bây giờ thì khá thoải mái...hôm nào nhậu cháu uống 1-2 viên là oke

XayDungTronGoi

Xe buýt
Cháu dừng 2 tháng rồi chưa thấy bị lại, trước đây cháu chủ yếu bị ruột kích thích bụng hay đầy hơi, cảm giác nặng bụng,trung tiện nhiều, cảm giác đi chưa hết phân, mỗi lần nhậu 1 cái thì thôi rồi. bây giờ thì khá thoải mái...hôm nào nhậu cháu uống 1-2 viên là oke
Thế thì cụ ko bị viêm ,ko bị đi ngoài nhão ko thành khuôn nhỉ?

helpme122

Xe hơi
người nhà em cũng bị bệnh này uống thuốc đông tây đều k khỏi cứ đỡ đc 1 thời gian lại tái phát ạ

Sắn phệ

Xe buýt
Em giờ độ 2 tháng làm một đợt men vi sinh của pháp. Chấp nhận sống chung với lũ thôi cụ. Muốn hết phải kiêng chua cay nóng lạnh và đặc biệt là bia. Rượu thì vô tư mỗi tội trời mùa này rượu hơi lóng.

chimchik

Xe đạp
Thế thì cụ ko bị viêm ,ko bị đi ngoài nhão ko thành khuôn nhỉ?
Bị thường xuyên ấy bác, trước mỗi lần đi nhậu có khi ôm cái wc 4-5 lần, lắm hôm ngại khiếp đang họp phải xin ra ngoài đi wc, vào wc lại ko đi đc vào họp tiếp lại buồn đi wc...nhục mặt vđ

one way street

Xe buýt
Cháu uống được hơn 1 tháng thấy hết các triệu chứng rồi có phải tiếp tục u ko cụ?
Cháu bị đại tràng thể lỏng dùng được 2 tuần thì thấy rất khả quan, tình trạng đi lỏng gần như tịt hẳn sáng ra ăn xong ko phải đi ngoài luôn như trước, các cơn co thắt tần suất cũng ít hơn.

Cảm ơn cụ nhé, loại này uống chuẩn đấy cháu lấy 3 hộp mà uống 1 hộp đã thấy bụng dạ lại ngon nghe rồi, mấy hôm nay bia rượu chiến mấy trận mà ko thấy đi ngoài nhiều nữa.

Các cụ cho em hỏi có phải loại này và mua ở đây không ah

one way street

Xe buýt
Đúng rồi đây cụ, trước cháu mua ở shopee vì đc miễn phí vận chuyển giờ lằng nhằng ví vủng nên cháu đặt trực tiếp qua đây luôn.
Em gọi từ tối qua đến h số hotline ko nghe máy còn hàng thuốc gần nhà hay ngọc khánh ko có cụ ah

chimchik

Xe đạp
Em gọi từ tối qua đến h số hotline ko nghe máy còn hàng thuốc gần nhà hay ngọc khánh ko có cụ ah
cháu cũng không rõ đâu vì cháu không có thời gian nên toàn mua onl thôi, uống cũng ko có vấn đề gì nên chả gọi hotline bao giờ

sh0210

Xe hơi
Em không tin mấy loại thực phẩm chức năng của VN

chimchik

Xe đạp
Em không tin mấy loại thực phẩm chức năng của VN
Em chỉ sợ mấy loại đông y không giấy tờ thôi với thuốc nam thôi, nước ngoài em cúng ship từ amazon mấy loại uống không ăn thua

sh0210

Xe hơi
Giấy tờ ở Việt Nam nó cũng đơn giản thôi, hàng chục cty dược kia đc mấy cty làm ăn chân chính

i_Susu_i

Xe buýt
Cụ xe đặt hay mua được ở đâu chỉ e phát nhé .
E vừa theo 10 page để ngóng cụ dùng loại nào đỡ , e chưa dùng thuốc gì cả . Khổ sở vì bệnh này quá .

i_Susu_i

Xe buýt
E thấy tiki có cụ nhé

lancaster

[Tịch thu bằng lái]
Mẹ nó, em ngày xưa thì táo quá trĩ nội, đi wc đau khổ sở. Gần 10 năm nay luyện đi wc sáng thành ra bây h hết táo ngon lành lại đổ đón bị như các cụ, nhất là ăn uống linh tinh nhậu nhet.
Em giống chủ thớt uống 1000 loại rồi, xin lỗi xin cả cơm đen nhai cóc ăn thua. Có lẽ tìm coli care xem nào.
Mẹ nó, đi Úc châu âu ko sao, cứ ăn vn là dính. Lắm hôm đi ct đường xa theo đoàn khổ vãi, toàn lấy cớ đi riêng, sáng sơm đi golf cũng khổ, mà cái giống này đến h nó mới đi, đi sơm ko đc. Của em cứ 7 h sáng mới có nhu cầu.

chimchik

Xe đạp
Mẹ nó, em ngày xưa thì táo quá trĩ nội, đi wc đau khổ sở. Gần 10 năm nay luyện đi wc sáng thành ra bây h hết táo ngon lành lại đổ đón bị như các cụ, nhất là ăn uống linh tinh nhậu nhet.
Em giống chủ thớt uống 1000 loại rồi, xin lỗi xin cả cơm đen nhai cóc ăn thua. Có lẽ tìm coli care xem nào.
Mẹ nó, đi Úc châu âu ko sao, cứ ăn vn là dính. Lắm hôm đi ct đường xa theo đoàn khổ vãi, toàn lấy cớ đi riêng, sáng sơm đi golf cũng khổ, mà cái giống này đến h nó mới đi, đi sơm ko đc. Của em cứ 7 h sáng mới có nhu cầu.
Nói chung cháu lắm hôm chết nhục, đang họp với sếp cũng phải xin đi wc, không nhịn được ấy, r bia thì cháu cũng không kiêng được...cháu cung tây tàu đủ cả các loại probiotic mua ở âmzon rồi tràng phục linh, bìina...cũng không ăn thua, thấy bác kia giới thiệu cái này nên mua về dung thử thì thấy ổn giờ đang uống duy trì vậy được cái nhậu nhẹt về cháu ko ôm wc như trước nữa.mà giá cả cái này tính ra rẻ gấp 2-3 lần mấy loại kia