[Funland] Chữa viêm đại tràng ở bệnh viện y học cổ truyền trung ương

Tổ quạ

Xe máy
Tks cụ, cụ uống mỗi cái này khỏi không cần uống kèm thêm gì ah ?
Không cần uống gì nữa cụ nhé. Khỏi luôn. Sau này em vẫn mua về nhà dự trữ, lúc nào trong nhà ai đau bụng, uống 1 gói là khỏi liền.

viendu

Xe tải
Em hóng kinh nghiệm các cụ

one way street

Xe buýt
Mẫu này cụ nhé. Trước có bán ở Y học cổ truyền Bộ Công An mà giờ k bán nữa chỉ bán ở Nguyễn Bình Khiêm thôi.
Em vừa qua chỗ cụ bảo, họ hết cái cốm bình vị tan rồi và tư vấn loại khác tác dụng gần giống. Em chuột bạch thử xem sao ko đc sang tuần có loại của cụ em lại thử tiếp :) Tks cụ

CERATO6826

Xe tải
CẢM ƠN CỤ ĐÃ MỜI VÀO THỚT, CỤ BỊ LÂU THẾ CHẮC CÓ CẢ TÊ BUỒN CHÂN TAY RỒI, ĐẠI TRÀNG THÌ NHANH, NHƯNG HỘI CHỨNG RUỘT KÍCH THÍCH THÌ KHÔNG ĐƠN GIẢN.
MỜI CỤ ĐẾN MẼ TRÌ VÀO CÁC BUỔI CHIỀU, CHẮC CŨNG NHANH KHỎI CỤ NHÉ.
THÂN ÁI.

CỤ NÓI CHUẨN AJH, TUY NHIÊN RƯỢU ÍT CŨNG KHÔNG NGẠI, NHƯNG EM QUAN NGẠI BIA VÀ CÁC CHẤT NHIỀU ĐẠM THÌ KO ỔN TRONG MỘT NỐT NHẠC...:)):)):)):)):)).
THÂN ÁI.
Cụ cho em xin số điện thoại của cụ nhé, cảm ơn cụ

Tổ quạ

Xe máy
Em vừa qua chỗ cụ bảo, họ hết cái cốm bình vị tan rồi và tư vấn loại khác tác dụng gần giống. Em chuột bạch thử xem sao ko đc sang tuần có loại của cụ em lại thử tiếp :) Tks cụ

vâng cụ thử uống xem sao. Không đỡ lại chờ thuốc kia có hàng thì lại mua cụ nhỉ

biển xanh06

Xe điện
Các cụ có biết xe nào có WC ko để em mua luôn một cái, sáng ra ăn bát bún rồi lên xe đến chỗ làm khoảng 2 km mà như ngồi ghế điện, có hôm lại tắc đường thì thôi rồi.

Em bị viêm đại tràng lâu lắm rồi đông tây y hết cả rồi mà ko khỏi, bây giờ phải ăn uống kiêng khen thôi.

one way street

Xe buýt
Các cụ có biết xe nào có WC ko để em mua luôn một cái, sáng ra ăn bát bún rồi lên xe đến chỗ làm khoảng 2 km mà như ngồi ghế điện, có hôm lại tắc đường thì thôi rồi.

Em bị viêm đại tràng lâu lắm rồi đông tây y hết cả rồi mà ko khỏi, bây giờ phải ăn uống kiêng khen thôi.
Mấy hôm nay e ăn cực ít thịt , toàn rau luộc+trứng tráng với lá mơ ăn cơm thấy đỡ nhiều , phần lớn là do ăn uống và nhất là ăn hàng quán bên ngoài đấy cụ

cdcn

Xe điện
Mấy hôm nay e ăn cực ít thịt , toàn rau luộc+trứng tráng với lá mơ ăn cơm thấy đỡ nhiều , phần lớn là do ăn uống và nhất là ăn hàng quán bên ngoài đấy cụ
Ăn nhiều rau mà không phải rau sạch còn nguy hiểm hơn nhiều cụ ạ!

ÊM PHÊ

Xe máy
Em đang uống tràng phục linh + men tiêu hóa 1 thời gian đỡ giờ lại như nhờn thuốc :( Đợt em đi nước ngoài 2 tuần đồ ăn bên đó đảm bảo thật ko sao mà về vn lại bị :([/QUOTE
Người nhà em cũng đang uống Tràng Phục Linh Plus, em thấy bảo thêm chữ Plus là dùng cho cụ nào bệnh nặng chút, chống co thắt. Em thấy người nhà cũng đỡ nhưng cơ bản là do thói quen sinh hoạt, ăn uống. Không cần kiêng quá mức, nhưng nên ăn trong giới hạn, chất tanh vẫn ăn nhưng ăn ít ạ. Công việc mà stress quá cũng không ổn. Phải để tâm an, tinh thần lạc quan cũng là yếu tố quan trọng ạ.
Y hệt e , tràng phục linh như chỉ điều trị triệu chứng chứ ko tận gốc thì phải
Người nhà em cũng đang uống Tràng Phục Linh Plus, em thấy bảo thêm chữ Plus là dùng cho cụ nào bệnh nặng chút, chống co thắt. Em thấy người nhà cũng đỡ nhưng cơ bản là do thói quen sinh hoạt, ăn uống. Không cần kiêng quá mức, nhưng nên ăn trong giới hạn, chất tanh vẫn ăn nhưng ăn ít ạ. Công việc mà stress quá cũng không ổn. Phải để tâm an, tinh thần lạc quan cũng là yếu tố quan trọng ạ.
Cụ nên ngâm cứu pp chữa không dùng thuốc, tuy mất thời gian nhưng lại hiệu quả vừa tăng cường sức khoẻ lại khỏi tận gốc.

honda_cub79

Xe lăn

mb.vaynganhang

Xe tăng
Cụ giống y hệt e. Đi oto cty đi làm chỉ sợ buồn ị trên xe. Lúc nào cũng sợ buồn ị
bấy lâu nay em luôn nghĩ có mình em bị cái chứng oái oăm này. giờ thấy Of có hẳn 1 topic, hy vọng có thêm nhiều thôg tin bổ ích

Đi đâu mà theo đoàn thể hay đông đông anh chị em là em cũng ngại, đi riêng mấy anh em thì còn dám thỏ thẻ là “t buồn i. lắm, dừng xe giúp t”. mà hình như là có yếu tố tâm lý nữa phải ko bác, vì trc khi lên xe là em hay cố ngồi wc làm 1 hiệp, đến sát giờ xe chạy luôn mới ra, nhưng lên xe vẫn bồn chồn dù trc đó đã đi được vài hiệp rồi ấy

Imei

Xe buýt
Cụ hay tập khí công bài gì ah. Gần đây
Em hay tập nằm ngửa gập chân và đi bộ thở ngược vừa hít vào phồng bụng ra 1 lúc là nó ợ hơi như là cách làm cho đỡ đầy bụng
Cụ tập bài kéo ép gối thổi hơi ra làm mềm bụng và bài nạp khí trung tiêu (nếu cần thêm bài vận khí ngũ hành nữa)
cụ gúc gồ clip mà xem, nhớ xem thêm phần hướng dẫn cách tập cho người HA cao hay thấp.
Bị các chứng này nên thiền nhiều vào cho êm bụng cụ ạ, đừng thức khuya.
Cẩn thận khi điều trị các bệnh khác = kháng sinh xong nhớ bổ sung men vi sinh tránh loạn khuẩn.

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Cụ tập bài kéo ép gối thổi hơi ra làm mềm bụng và bài nạp khí trung tiêu (nếu cần thêm bài vận khí ngũ hành nữa)
cụ gúc gồ clip mà xem, nhớ xem thêm phần hướng dẫn cách tập cho người HA cao hay thấp.
Bị các chứng này nên thiền nhiều vào cho êm bụng cụ ạ, đừng thức khuya.
Cẩn thận khi điều trị các bệnh khác = kháng sinh xong nhớ bổ sung men vi sinh tránh loạn khuẩn.
từ khóa là gì bác