Tin tức chuẩn bị mua lux sa 2.0 cụ nào đi rồi e xin cảm nhận vs ạ e cám ơn

hungphamgmt

Xe máy
Cũng thuộc dạng bất hảo đó cụ. Ngày trước thì còn tranh luận tý, giờ anti bất chấp hở đuôi rồi nên thôi kệ, vì nghĩ cũng khổ thân. Dìm tối ngày mà Vin cứ top doanh số ;)))))))) .
Người nhiều $ họ đâu có vào đây chém gió, họ thích thì mua thôi? Mình ít tiền căn ke từng xu mới phải vào đây tham khảo các cụ để mua sao cho mình cảm thấy hài lòng nhất!

Junying1607

Xe tải
Người nhiều $ họ đâu có vào đây chém gió, họ thích thì mua thôi? Mình ít tiền căn ke từng xu mới phải vào đây tham khảo các cụ để mua sao cho mình cảm thấy hài lòng nhất!
Thì đúng là vậy. Thớt của Vin để anh em vào tham khảo bàn luận xe của mình mà mấy thành phần bất hảo vào dìm tối ngày. Đúng là rảnh thiệt

Vâng và vì mấy anh Vinô hay lấy cái động cơ cầu trước với sau khẳng định nó hơn ra quay tay nên xe CX5 lúc nào nó cũng bán trong top. Còn doanh số đàng hoàng công khai qua VAMA chứ ko phải tự khai bốc phét như hãng nào kia. Đúng là người mua toàn ngu nên đâm đầu vào mua xe phổ thông, chưa cùng đẳng cấp..
=))
=]]]]] vốn dĩ SA với CX5 không cùng phân khúc, sao không tự hỏi sao vios có trong list bán chạy nhưng camry thì không?

C180K

Xe buýt
Đang đi CX5, hôm qua đi mua LUX SA cùng bà chị. Đúng là không nên so cx5 với em này. CX 5 còn xa mới với tới đc SA về khoản sướng khi lái và ngồi, chỉ chê em SA những phần ốp bằng nhựa nó thô quá

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
E đang đi CX5 2.5 awd mà trót đi lái thử SA2.0, và sáng mai mang CX5 đi định giá để đổi các sang SA bản base đây. Đừng so sánh 2 em này với nhau, tội nghiệp CX5 lắm

thientc

Xe hơi
cụ đàn bà quá cụ, topic nào có chữ vin là cụ vào chê không sót cái nào. Thôi bớt sân si cho đời vui cụ ạ. Kệ chúng nó mình không thích thì thôi
E vẫn chưa giải thích dc sao cụ HDHD lại rảnh dc như thế, tính thì lèm bèm, kiểu bẩn bẩn, ko biết dc trả bao tiền để làm việc này. Thiếu gì nghề mà phải hèn thế. Vì bt mình ko thích thì tránh ra, đằng này có cảm giác kiểu: lài nhài như cờ hó nhai rẻ rách

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
E vẫn chưa giải thích dc sao cụ HDHD lại rảnh dc như thế, tính thì lèm bèm, kiểu bẩn bẩn, ko biết dc trả bao tiền để làm việc này. Thiếu gì nghề mà phải hèn thế. Vì bt mình ko thích thì tránh ra, đằng này có cảm giác kiểu: lài nhài như cờ hó nhai rẻ rách
Oh, mới thả cái emo mà giờ trong Of cấm luôn rồi à?
:-??

DidiLe

Xe container
Người OF
Vâng và vì mấy anh Vinô hay lấy cái động cơ cầu trước với sau khẳng định nó hơn ra quay tay nên xe CX5 lúc nào nó cũng bán trong top. Còn doanh số đàng hoàng công khai qua VAMA chứ ko phải tự khai bốc phét như hãng nào kia. Đúng là người mua toàn ngu nên đâm đầu vào mua xe phổ thông, chưa cùng đẳng cấp..
=))
Người dân không bảo giờ ngu đâu.

Symbolic

Xe tải
E mới lái thử con LuxSA full thấy ngon cụ chủ thớt ơi. E lái thử ko nhiều thời gian lắm nhưng cảm nhận con xe ngon, chắc nịch. Máy thì ko bốc cũng ko yếu, đạp cũng ăn ga và ko bị gào máy. E đánh giá là ổn với e. Vô lăng thì ko chặt lắm, kiểu hơi hời hợt nhưng chấp nhận đc. Mọi thứ khác như nội thấy các thứ thì ko cảm nhận đc vì phải dùng ít nhất 1 vài tháng mới ra đc lỗi hay gì. Cảm nhận ban đầu của e về vận hành thì ngon hơn Crv và CX5. Nếu con SA full này định giá lăn bánh xuống tầm hơn tỉ mốt, tỉ hai thì CX5, CRV, Santafe doanh số phải giảm 1 nửa là ít.

hoanptp

Xe điện
E mới lái thử con LuxSA full thấy ngon cụ chủ thớt ơi. E lái thử ko nhiều thời gian lắm nhưng cảm nhận con xe ngon, chắc nịch. Máy thì ko bốc cũng ko yếu, đạp cũng ăn ga và ko bị gào máy. E đánh giá là ổn với e. Vô lăng thì ko chặt lắm, kiểu hơi hời hợt nhưng chấp nhận đc. Mọi thứ khác như nội thấy các thứ thì ko cảm nhận đc vì phải dùng ít nhất 1 vài tháng mới ra đc lỗi hay gì. Cảm nhận ban đầu của e về vận hành thì ngon hơn Crv và CX5. Nếu con SA full này định giá lăn bánh xuống tầm hơn tỉ mốt, tỉ hai thì CX5, CRV, Santafe doanh số phải giảm 1 nửa là ít.
Thích câu chốt rất chất lượng của cụ

quoctrung2011

Đi bộ
Các cụ cho em hỏi SA đời gần nhất đã khắc phục đc lỗi tay lái phản ứng có độ trễ so với khi đánh chưa ạ?
Mình cũng đang đi SA Plus nhưng sao không có hiện tượng đó nhỉ? Hay là xe mình có vấn đề.

datto70

Xe điện
Mình cũng đang đi SA Plus nhưng sao không có hiện tượng đó nhỉ? Hay là xe mình có vấn đề.
Chắc ý cụ ấy muốn nói: Xe nó trả lái chậm, phải tác động thêm 1 lực nhẹ thì xe nó mới trả lái như các hãng khác. Như con Camry em lái, nó trả lái nhanh, nhiều khi phải lấy tay hãm lại 1 chút síu.

Trada_thuoclao

Xe buýt
Chắc ý cụ ấy muốn nói: Xe nó trả lái chậm, phải tác động thêm 1 lực nhẹ thì xe nó mới trả lái như các hãng khác. Như con Camry em lái, nó trả lái nhanh, nhiều khi phải lấy tay hãm lại 1 chút síu.
Cầu trc bao giờ cũng trả lái nhanh hơn cầu sau. Nhưng ko thèm trả lái thì em chả thích.

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Cầu trc bao giờ cũng trả lái nhanh hơn cầu sau. Nhưng ko thèm trả lái thì em chả thích.
Ơ, nó là tính năng mới của tương lai mà cụ không biết à? Cụ Arsephan quen cách lái đó rồi nên bây giờ còn không đi dc con xe nào tự trả lái nữa cơ mà?
=D>=D>

lapin

Xe container
Cơ cấu tự trả lái có ảnh hưởng gì xấu đến cột lái nếu chất lượng mặt đường chưa tốt không các cụ? :D