[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

milevsko

Xe tăng
Vâng, cụ VL chua quăng lựu đạn thì em bắn súng cho các cụ tỉnh ngủ ạ.
Tin này chưa lên báo vì chắc còn đang truy tìm thủ phạm. Các cụ có con gái be bé nhớ cẩn thận nhé, xã hội giờ loạn lạc quá.
Nhà u em ở trên phố Tô Hiến Thành, có 1 cô hay bán trứng ốp la ... bên cạnh cửa hàng bánh cuốn bà Hoành, chồng làm xe ôm và nhiều công việc linh tinh khác. Có đứa con gái năm nay 13 tuổi, cháu nó ở nhà giúp mẹ bán hàng trà chanh buổi tối. Tuy gái 13 nhưng cháu vẫn chưa phát triển, người bé như cái kẹo. Tuần trước cháu thuê taxi ra bãi giữa sông Hồng gặp bạn chat trên mạng. Chờ sẵn cháu ở đấy là 4 thằng tóc đỏ xanh. Ma xui quỷ khiến thế nào bọn kia nó cóc trả tiền cho cháu, cháu gái phải cầm cố cái điện thoại cho chú taxi. May gặp người tốt, chú taxi kia thấy trong danh bạ có chữ bố liền gọi cho phụ huynh ra. Bố cháu cũng bận việc, lúc ra đến nơi thì mọi chuyện đã xảy ra rồi, cháu bị hấp diêm tập thể, chết ngay tại bãi sông. Công an tìm trong danh bạ ra 2 số ĐT hay chát cùng cháu nên cuối cùng đã tóm dc 2 thằng. Nghe nói là chúng nó pháo dàn những 10 đứa cơ. Thương tâm quá.

Ngoccu

Xe tăng
Vâng, cụ VL chua quăng lựu đạn thì em bắn súng cho các cụ tỉnh ngủ ạ.
Tin này chưa lên báo vì chắc còn đang truy tìm thủ phạm. Các cụ có con gái be bé nhớ cẩn thận nhé, xã hội giờ loạn lạc quá.
Nhà u em ở trên phố Tô Hiến Thành, có 1 cô hay bán trứng ốp la ... bên cạnh cửa hàng bánh cuốn bà Hoành, chồng làm xe ôm và nhiều công việc linh tinh khác. Có đứa con gái năm nay 13 tuổi, cháu nó ở nhà giúp mẹ bán hàng trà chanh buổi tối. Tuy gái 13 nhưng cháu vẫn chưa phát triển, người bé như cái kẹo. Tuần trước cháu thuê taxi ra bãi giữa sông Hồng gặp bạn chat trên mạng. Chờ sẵn cháu ở đấy là 4 thằng tóc đỏ xanh. Ma xui quỷ khiến thế nào bọn kia nó cóc trả tiền cho cháu, cháu gái phải cầm cố cái điện thoại cho chú taxi. May gặp người tốt, chú taxi kia thấy trong danh bạ có chữ bố liền gọi cho phụ huynh ra. Bố cháu cũng bận việc, lúc ra đến nơi thì mọi chuyện đã xảy ra rồi, cháu bị hấp diêm tập thể, chết ngay tại bãi sông. Công an tìm trong danh bạ ra 2 số ĐT hay chát cùng cháu nên cuối cùng đã tóm dc 2 thằng. Nghe nói là chúng nó pháo dàn những 10 đứa cơ. Thương tâm quá.
Quả ko hổ danh MISS TOP =)) mợ nổ tiếp quả bom cho anh em chiêm ngưỡng. CK hết vị rồi buôn chuyện thế giới qua ngày vậy

air2011

Xe hơi
Sữa các cụ chê là sữa độc, có lẽ em giải nghệ thôi, chuyển sang bún đậu mắm tôm cụ ạ, thêm cả trà đá, nhân trần ôm + wifi nữa, he he.
Xin lỗi các cụ em spam hơi nhiều, TT xanh đỏ thế này oải quá, chắc em phải đóng bảng tìm thêm công việc khác, học thêm nghề khác thoai.
Cụ nên đóng thêm bỉm vào, hehe. Chơi chứng phải có mùa và tùy vào từng em. :-B Nóng vội không làm được gì cả.
Chiều nay lại có tin giảm giá xăng thêm 700 đồng. Tin tức dạo này được các MMs và BBs mua có khác các bác nhỉ? Toàn ra tin tốt

Chỉnh sửa cuối:

Ngoccu

Xe tăng
Quyết định bán của em cho tới thời điểm này đã đúng, trên đà đúng em phán luôn đợt này sẽ giảm rất mạnh và sốc :o)

Ngoccu

Xe tăng
Chắc em dự TT xuống mạnh nên cụ Ali55 cười 1 cái rồi cụ xóa luôn dấu vết, em ngại quá các cụ à, em ko có hàng ngon tăng giá vù vù như của cụ ý. Chỉ bốc phét về xu hướng của TT thoai ạ

newave

Xe tải
Chắc em dự TT xuống mạnh nên cụ Ali55 cười 1 cái rồi cụ xóa luôn dấu vết, em ngại quá các cụ à, em ko có hàng ngon tăng giá vù vù như của cụ ý. Chỉ bốc phét về xu hướng của TT thoai ạ
Hi, em nghĩ cụ chỉ đoán TT dựa vào quan sát bảng điện tử, vì vậy sẽ chỉ nhìn thấy xu hướng trong ngắn hạn thôi ạ.

Dù sao TT cờ bạc này thì trong ngắn hạn T+2-3 nhìn được cũng tốt rồi.

Ngoccu

Xe tăng
Hi, em nghĩ cụ chỉ đoán TT dựa vào quan sát bảng điện tử, vì vậy sẽ chỉ nhìn thấy xu hướng trong ngắn hạn thôi ạ.

Dù sao TT cờ bạc này thì trong ngắn hạn T+2-3 nhìn được cũng tốt rồi.
Em thì lại thấy ko đủ khả năng đển nhìn thấy xu hướng ngắn hạn, thôi mỗi người 1 quan điểm. Cụ nhận định chỉ giảm 1,2 phiên rồi bật tiếp thì cứ giữ nhé. À con ASM em dự là sẽ về dưới 10 đấy. Cụ cứ ngẫm lời em nhé.

newave

Xe tải
Em thì lại thấy ko đủ khả năng đển nhìn thấy xu hướng ngắn hạn, thôi mỗi người 1 quan điểm. Cụ nhận định chỉ giảm 1,2 phiên rồi bật tiếp thì cứ giữ nhé. À con ASM em dự là sẽ về dưới 10 đấy. Cụ cứ ngẫm lời em nhé.
Cám ơn cụ. em sẽ để ý đến ASM hơn. hi!

nang xuan

Xe buýt
Hôm nay là 1 phiên mua chọn lọc rất tốt, đặc biệt là các cổ phiếu cơ bản thanh khoản TB.

Ngoccu

Xe tăng
Khuyến nghị các cụ tuyệt đôi ko bắt đáy dưới mọi hình thức, bán hết những gì có thể để tránh 1 đợt suy giảm cực mạnh trong thời gian này.

x4hai

Xe hơi
Nếu thị trường hôm nay đảo chiều bật xanh sẽ là một liều morphin cực mạnh làm bừng tỉnh các nhà đầu tư đang bị ru ngủ. Tiếp đó sẽ là một một cuộc đua giá đẩy VNI tiến thẳng về 500. Xin lỗi các cụ cháu đang ngủ mơ ạ!

nang xuan

Xe buýt
Lâu rồi mới có 1 phiên mà 1 tiếng GD có được thanh khoản tốt như ngày hôm nay. Phục binh rất nhiều